Chán quá các bác e thi xịt 3 lần liền

holocar

[Tịch thu bằng lái]
Trả là e thi sài đồng trượt 3 lần r do tâm lý quá yếu và do lùi chuồng các bác nào ở đấy chỉ giáo e với bố mẹ e hỏi bảo thi chưa. E toàn ung dung trc mătj bố mẹ bảo ui xào lúc nào thi cũng đc mà e cũng muốn lấy bằng quá. Ăn ngud nghỉ đều lo :( nếu e muốn thuê người nhắc thi th có đc k ạ
hôm trước e đi thi có bà chị thi đến 4lan vẫn ko qua.học thầy thì đi đường trường còn tự lái người nhà đi sân bay và cả đường về quê sử lý tình huống ngon như tay lái cứng nhưng đi thi cái qoái nào đi 4 lần đều về mặt mo (tâm lý chị ấy run như rét cóng ấy còn ko cầm lái được).thầy cũng buồn ko nói lên lời thầy mách nhỏ lần sau đi thi trước khi vào thi thì uống 3 chén rượu nhỏ nhìn bà chị mặt đỏ bừng ra vào lái phát 95 điểm ra tay bắt mặt mừng cám ơn thầy rối rít. thầy bảo đây là đi thi thì có cách đấy còn khi lái xe ra đường là tuyệt đối ko được uóng đâu nhé.trò cười hì thanhk thầy. cụ xem có áp dụng được ko?

SongHQS

Xe tải
Bác phải giải quyết khâu tâm lý cho ok, tập tành nhiều vào người ta thuê xe chip 2 ngày bác thuê 4 ngày đi. Khi thi nhờ dịch vụ nhắc bài qua điện thoại cái này vẫn tự mình lái nhưng có điện thoại nhắc bên cạnh vững tâm hẳn đỡ run. Bác hỏi mấy bác cho thuê xe chip ấy họ có dịch vụ đó đấy chắc mất 1 củ gì đó.

LaiXeNgoan

Xe hơi
An toàn khi ra đường là tối quan trọng, cho nên cụ thuê xe chip mà tập cho thuần thục, đằng nào cũng phải tập cho nhuần nhuyễn.
Có một số nơi hay gài xe đểu vào để thí sinh trượt, đành bỏ ra mấy trăm nghìn mua lấy suất để nó đưa xe chuẩn lúc thi, sài đồng k biết có tệ nạn này k chứ nhiều chỗ có hiện tượng này
Lại còn có cả vụ này à cụ? Nghe thế ko khác gì cái tệ rải đinh cụ nhỉ. Rải ra cho xe thủng xăm rồi lại vá kiếm tiền.

ubisapro

Xe trâu
Vợ cả e tự học và tự thi lấy bằng xong, em cho lái thử 1 hôm e còn quát cho to đầu ra vì cái tội học chỉ để có bằng, lái chả ra sao. Nguy hiểm nhất là chuyển làn ko thèm nhìn gương hậu (chắc quen 1 mình 1 đường trong bãi tập@@). Cụ chủ tự tập tự thi, ra đường ai nhắc được cụ? Còn cụ ko lo mạng sống của người khác, thì cũng lo mạng của chính mình mà tự tập cho ngon đi. Điều quan trọng là khi có bằng, cụ đủ khả năng tự lái, tự xử lý trên đường. Chứ ko phải "có bằng cho đẹp"

cusao

Xe lăn
- Hãy tự coi việc chưa đỗ là thách thức của bản thân, phải đỗ bằng được
- Hãy coi việc chưa lấy được giấy phép mà vẫn điều khiển xe trên đường là hành động giết người trước, hại mình sau.

taychoiso1

Xe tải
An toàn khi ra đường là tối quan trọng, cho nên cụ thuê xe chip mà tập cho thuần thục, đằng nào cũng phải tập cho nhuần nhuyễn.
Có một số nơi hay gài xe đểu vào để thí sinh trượt, đành bỏ ra mấy trăm nghìn mua lấy suất để nó đưa xe chuẩn lúc thi, sài đồng k biết có tệ nạn này k chứ nhiều chỗ có hiện tượng này
Chẳng có xe nào đểu hết mà do tâm lý thôi ạ, với người mới lái thì khả năng làm quen xe lạ sẽ mất thời gian lâu hơn người lái nhiều vì côn, phanh, ga của các xe đương nhiên là sẽ khác nhau rồi (các cụ đang đi xe máy của mình quen nhảy sang xe khác cũng thấy bỡ ngỡ nữa là). Nếu mà chọn được xe mình tập nhiều rồi thì mình sẽ quen hơn bớt tâm lý hơn là đúng rồi.

vietran

Xe ba gác
Chẳng có xe nào đểu hết mà do tâm lý thôi ạ, với người mới lái thì khả năng làm quen xe lạ sẽ mất thời gian lâu hơn người lái nhiều vì côn, phanh, ga của các xe đương nhiên là sẽ khác nhau rồi (các cụ đang đi xe máy của mình quen nhảy sang xe khác cũng thấy bỡ ngỡ nữa là). Nếu mà chọn được xe mình tập nhiều rồi thì mình sẽ quen hơn bớt tâm lý hơn là đúng rồi.
Thế cụ chưa biết rồi
Vẫn xe đấy nhưng lúc tập nó khác, lúc thi nó chỉnh cho galanty bé đi tí là chết sặc nhé

Quả_chuối

Xe hơi
Đọc còm của nhiều bác trên kia mà em toát cả mồ hôi lạnh. Bảo sao chỉ mới có mấy ngày đầu năm mà ngay thủ đô đã có 4~5 mạng phải lên giời vì (thằng lái) xe điên.
Thứ nhất, đến thi trong hình với những bài cố định, mà các bác dù ăn tập bao lâu còn không đi cho đúng được thì lúc ra phố đường xá ngoằn ngoèo, người ngợm đan xen như mắc cửi các bác định đi như nào.
Thứ 2, thi trong hình bằng phẳng, trống trải, tốc độ garanty rùa bò các bác còn không kiểm soát nổi tâm lý của mình, vậy lúc ra đường gặp tình huống bất ngờ, các bác đạp chân ga hay chân phanh? Các bác thay vì tiến lên hay lại gạt cần số sang R?
Em kính đề nghị 1 số bác suy nghĩ cho kĩ trước khi đặt câu hỏi và trả lời ạ.

rebels

Xe điện
Cụ nên tự mình thi bao h có bằng thì lái xe, cụ có thể mua bằng nhưng hậu quả có thể không bao giờ trả được

Tiền bỏ ra chạy chọt thì thuê xe chíp tập cho tử tế, tiết kiệm hơn thì lấy xe thường vào bãi đi sa hình cho quen

Doinhucaitoi

Xe buýt
Vợ cả e tự học và tự thi lấy bằng xong, em cho lái thử 1 hôm e còn quát cho to đầu ra vì cái tội học chỉ để có bằng, lái chả ra sao. Nguy hiểm nhất là chuyển làn ko thèm nhìn gương hậu (chắc quen 1 mình 1 đường trong bãi tập@@). Cụ chủ tự tập tự thi, ra đường ai nhắc được cụ? Còn cụ ko lo mạng sống của người khác, thì cũng lo mạng của chính mình mà tự tập cho ngon đi. Điều quan trọng là khi có bằng, cụ đủ khả năng tự lái, tự xử lý trên đường. Chứ ko phải "có bằng cho đẹp"
Cụ rất chuẩn.

Cũng không quá khó đâu, hãy thuê xe mà tập, trước khi thuê xe chíp hãy tập trên xe thường thật nhiều cho đỡ tốn bác nhé. Trong khi tập hãy tập giả tưởng mình vào k được thì xử trí ra sao để khi thi gặp phải thì xử lý được,. Chúc bác thành công.

gocart

Xe cút kít
Ở Trường thi hỏng thì thi lại.
Trên đường đi hỏng thì không được đi lại.
Mức phạt thường cao hơn lệ phí thi, mức đền bù còn cao hơn nữa và mạng sống của chính mình không tiền nào mua được.

Lại còn có cả vụ này à cụ? Nghe thế ko khác gì cái tệ rải đinh cụ nhỉ. Rải ra cho xe thủng xăm rồi lại vá kiếm tiền.
Chuẩn là có vụ này, để yên tâm về mặt tâm thì thì bỏ thêm ít tiền để lấy cái xe ngon nhất bãi.

Mercedes_Benz

Xe điện
Lùi chuồng dễ mà cụ, cụ cứ đi chậm bám sát lái, khi người cụ bắt đầu đến giữa chuống thì đánh hết lái, sau đầy thì lùi từ từ, vừa trả lái vừa nhìn vạch qua gương bên lái, sao cho bánh xe cách vạch 1 tí là được.

diem dam

Xe hơi
Trả là e thi sài đồng trượt 3 lần r do tâm lý quá yếu và do lùi chuồng các bác nào ở đấy chỉ giáo e với bố mẹ e hỏi bảo thi chưa. E toàn ung dung trc mătj bố mẹ bảo ui xào lúc nào thi cũng đc mà e cũng muốn lấy bằng quá. Ăn ngud nghỉ đều lo :( nếu e muốn thuê người nhắc thi th có đc k ạ
cụ gọi vào số này hỏi kinh nghiệm thi ở sài đồng là ok ngay nhé:-bd0915633388

Ha Cong Anh

Xe điện
Có cái bằng lái mà thi chưa nổi thì cứ bình tĩnh Cụ ạ. Môn này không được "dục tốc bất đạt". Thực ra, nó là quen tay nên thành kĩ năng thôi, cứ tập rồi khắc thành thạo, chả lẽ lại chịu thua mấy anh nông dân học chưa qua lớp 3 mà lái công nông chạy ngon lành sao (khó lái hơn ô tô nhiều đấy ạ)?

tubon

Xe tải
cụ cố gắng tập nhiều vào. chúc cụ may mắn

Thaibinhquelua

Xe tải
Chúc bác học hành nghiêm túc, thi cử đoàng hoàng.