[TNGT] Cerato trắng, uống rượu, chở trẻ con, gây tai nạn rồi bỏ chạy

giacmoxe4

Xe điện
Cụ chủ thread bỏ qua đi dù sao ông say kia cũng có lời xin lỗi Cụ rồi mà.Em nghĩ chắc là lái xe đưa con các sếp về nên cũng chẳng có tiền mà Cụ đòi 2 triệu thì bác ấy chạy mất dép là phải,:D:D

vutamhoan

Xe tăng
Xin lỗi cụ chủ nhé, lúc đấy quả thật cháu chở mấy thằng con của sếp đi cưa gái - trước đấy cũng làm dăm quại. Gớm, trẻ con nhà đại gia nó uống cũng khiếp nên cháu hết sạch tiền, cụ đòi những 2M nên cháu sợ quá mới té thẳng cẳng.

Pham Quoc Han

Xe buýt
Chia buồn với cụ chủ thớt nhé, lái xe mà uống rượu thì tệ rồi. Nhưng mà buồn cười ở chỗ có lắm tiền tậu xe sang, dám uống say rồi lái nhưng lại sợ phải chi tiền vì va quệt hay bị phạt-Trọc phú thời nay đới.:-?

Prodigy

Xe hơi
Em mới gặp 1 vụ giống bác chủ, hôm qua đi sau 1 chú taxi Vạn xuân trong Linh Đàm thì tự nhiên nó không đèn đóm signal gì hết phanh đột ngột đứng im giữa đường luôn, em phản xạ phanh lại kịp cách khoảng hơn 1m, chưa kịp chửi thì thấy cái đèn hậu nó sáng lóa, em bóp còi nháy pha ầm ĩ nhưng thằng ôn con nó như mù như điếc lùi đánh kịch 1 cái vào mũi xe em. Rồi, các bác ạ, nó mới ngoái lại nhìn, kéo kính xuống, thò tay bẻ gương ra rồi lượn mất. Tổng thiệt hại là dính 1 mảng trắng xóa bằng bàn tay.

Em cũng không dám đuổi vì trong xe có trẻ con, chỉ nhớ biển số nó có 4 số cuối là 6819 hay 6918 gì đó. Bó tay x-(

khanhnguyen09

Xe container
Có phải xe Creto màu trắng không? Hôm qua sau khi bỏ chạy, tài xế này đã đâm liên hoàn gây tai nạn trong đó có hai thiếu nữ đi Atila bị thương nặng. Sau đó tài xế ôm vô lăng ngủ ngon lành. Cụ thử kiểm tra lại xem....:D

MoonMax

Xe điện
Trước em cũng bị 1 anh quệt vào ***, em cứ đứng im, giữa ngã 4 luôn, chả thèm nói gì, anh ý ngồi trên xe tầm 5p không xuống, sau sợ XXX đến nên mới xuống hỏi, em mới bảo thôi anh đưa bao nhiêu tùy tâm, thế là anh ý móc 500 ra đưa luôn,
Nghe mợ tả mùi mẫn, nhìn lại ava, em thấy...đã rẻ lại còn bổ:))

Chỉnh sửa cuối:

hunglawyer

Xe buýt
Báo cáo cụ là chưa thể biết cụ chủ thớt hiền hay không mà chính xác là cụ chủ thớt biết suy nghĩ đúng. Một điều nhịn là chín điều lành. Vả lại mình làm ra tiền chứ tiền không thể tạo ra mình. Biết đâu trong một vài lĩnh vực như kinh doanh chẳng hạn, cụ chủ thớt lại quyết đoán và ghê gớm hơn ối cụ trong diễn đàn ấy chứ phải không cụ chủ thớt. Em dự vậy nếu không phải mong các cụ bỏ qua. Dưng mà nghĩ lại càng quân tử càng thấy thiệt :))
úi giời, 2 củ cơ ạ, phải em em cũng té nếu gặp người như cụ ... hiền lành quá ....

bacnv

Xe buýt
Chia buồn cùng cụ, lẽ ra cụ phải kiên quyết hơn[-X

thanhbom

Xe hơi
Vâng, cám ơn các cụ đã nhiệt tình ném đá. Thực chất bản tính hiền lành nó có sẵn trong em rồi nên em cũng chả muốn làm găng. Nếu lão ý mà đứng kì kèo thêm một lúc nữa thì em cũng cho đi thôi vì xe em có bảo hiểm. Em chỉ muốn lão ý hiểu là đã gây ra lỗi thì phải bồi thường vàm chỉ coi cái 2 củ đấy là để bù vào cái công sức và thời gian em mang xe đi bảo hiểm thôi. Em cũng chẳng làm giàu được với 2 củ bẩn của lão ý. Túm lại là em chả trách ai cả, chỉ cú là mình rất tử tế nhưng không ngờ cái lão đấy lại hèn như thế.

gamevn

Xe buýt
Em là em cứ gọi xxx đến, tắc đường thì kệ chứ. Chứ mình rời xe khỏi hiện trường rồi thì chả còn chuyện giề để nói.

CDX2010

Xe hơi
Dừng xe, xuống hỏi thăm bác ấy Cụ ợ.
ko tiếp thì gọi xxx đến thưa chuyện.
Mà say thì chắc phải cho mấy xxx đến làm việc thôi.

hai7613

Xe máy
có phải là tối hôm qua lúc hơn 9h30 hông a? xe chau đi ngay đằng sau em màu trắng (nhà cháu lên vincom đón vợ đi công tác về ) thấy bác ý đi đằng trước đánh lái trái phải ầm ầm, hun mông bác cũng đúng thôi !! thấy đâm xong cả 2 bác đều rút điện thoại ra bla... bla... !! chẹp

Tungbin

Xe buýt
lại gặp phải a nhà giàu dỏm rồi ,có tiền mua xe,... nhưng ko chấp nhận trả chi phí rửa xe , lái mới,.... Với loại người này e chỉ lo lũ trẻ còn ông ý thì chắc đi đứng thế này sớm lên thien đường hay vào bóc lịch

thanhbom

Xe hơi
Ước gì em kiếm được 2 củ để ủng hộ đồng bào miền Trung bị bão lũ các cụ nhể?

alo_club

Xe buýt
Đen thì chịu thôi cụ chủ ơi, đuổi nhau bằng ô tô nguy hiểm lắm :((
Vote cụ một chén cho mát ruột nhé :D

thanhbom

Xe hơi
có phải là tối hôm qua lúc hơn 9h30 hông a? xe chau đi ngay đằng sau em màu trắng (nhà cháu lên vincom đón vợ đi công tác về ) thấy bác ý đi đằng trước đánh lái trái phải ầm ầm, hun mông bác cũng đúng thôi !! thấy đâm xong cả 2 bác đều rút điện thoại ra bla... bla... !! chẹp
Vầng, đúng đới. Xe cụ hình như là Magnus hay Camry màu đen đúng không ợ? Lúc đấy em có tin nhắn đến thôi chứ cũng chả định gọi cho ai. Em thì chả nhìn được lão ý đánh lái thế nào nhưng chỉ biết đang yên đang lành thì mồm nó dính chặt vào mông em. Đèn đỏ, đường đông mà phóng cứ như đúng rồi. Cụ Venza phía trước em chắc hú vía.

hai7613

Xe máy
xe em là KM sport ạ, em đi sau mà thấy ông này lúc thì lắc bên này, lúc thì lắc bên kia, em dự là bác này say nên tụt lại đi đằng sau em cam màu đen ợ !! nhỡ phải đầu phải tai!!

boKhoai2008

Xe buýt
Theo thiển ý của em, có lẽ nên thửa 2 cái bàn đinh 10 cắm vào 2 miếng ván, xuống xe là cầm theo, đặt xuống hai bên trước sau của lốp xe nó. Có giỏi thì cứ chạy đi.
Nhà cháu học cụ này.

Veyron2.0

Xe buýt
Xin lỗi cụ chủ nhé, lúc đấy quả thật cháu chở mấy thằng con của sếp đi cưa gái - trước đấy cũng làm dăm quại. Gớm, trẻ con nhà đại gia nó uống cũng khiếp nên cháu hết sạch tiền, cụ đòi những 2M nên cháu sợ quá mới té thẳng cẳng.
Thủ phạm nhận rồi đây này cụ chủ thớt ^#(^
Chia sẻ với cụ 1 hôm em bị 1 chú 1,5 tấn hôn mờ ông đúng lúc trời mưa cực to, chú ấy không xuống thế là em phải đội mưa xuống (có ô nhưng vẫn ướt vì mưa to quá), chú ấy móc vội ra 100k, em bảo: "Ông xuống xem thế nào chứ cứ ngồi thế à", chú ấy giả vờ xuống tí, xin lỗi mấy câu, em thấy sứt nhẹ tí nên cho đi. Mình có thể chả cần tiền bồi thường nhưng chủ yếu là THÁI ĐỘ các cụ nhể