[TNGT] Cerato trắng, uống rượu, chở trẻ con, gây tai nạn rồi bỏ chạy

Arizona

Xe tăng
Em cũng vừa dính một vệt từ ghế phụ đến xxx vì một mợ taxi. Taxi đi làn trong vường xe máy chắc định ra ngoài nhưng không nhìn gương. Chờ mợ ấy lên nhìn sang thấy mợ ấy nhìn mình vẫn căng thẳng quá, e đoán tài mới nên đi luôn.

dzuy1010

Xe tăng
Chấp gì thằng say, xe cũng ko nặng lắm. của đi thay ng cụ ạ.

honda_accord

Xe tải
sao bác không ghi biển số lại ?

me oto

Xe tăng
Sao bác hiền thế, phải gọi CA đến giải quyết chứ

mr_hieu1

Xe điện
nếu như cụ chủ thớt nói thì em cũng thấy bức xúc cho cụ
cái loại đúng là văn hóa cùn !

SpecX7426

Xe tăng
Hôm trước buổi tối trời mưa lâm thâm, E đi từ Nguyễn Thái Học về Kim Mã, qua đoạn qua ngã 4 KM - Giang Văn Minh đến chỗ quay đầu xe thì có 1 ông đi con xe 2 cầu cũ cũ (E ko nhớ hiệu gì) rẽ trái quay đầu chờ ở đó, E đã đi chậm lại, xi nhan lách phải thì ông kia để trôi xe, lùi thẳng vào đầu bên lái xe E. E bấm còi inh ỏi, cài số lùi nhưng ko kịp. Ông kia cũng chả thèm xuống xe xem thế nào. E ra gõ cửa mời xuống thấy đầu xe E bị móp tai, xước sơn. Thiệt hại khoảng 1,5 củ. Ông ý bảo có sao đâu, nhẹ ý mà, dùng tay nắn lại tý là xong! Bó tay với ông này! Đã thế lại còn cãi là A có để trôi xe đâu? Tại cậu dí sát *** xe A quá! (trong khi ông ý để trôi xe đến gần 1m, mà cũng ko phải là dốc quá. Thi kiểu này chắc trượt luôn!)
Ông ý cũng mở mồm xin thôi thông cảm nên E cũng thôi, lên đường đi luôn!
Nhiều ông đi đường chuối thật!

sao bác không ghi biển số lại ?
Chuyện nó xảy ra cũng đến gần nửa năm rồi bác ạ, nó trôi xa thế mà bác vẫn lôi đc nó lên em phục bác quá., bác có làm nghề gì liên quan đến khảo cổ hay đến việc cải táng ko bác, hê hê.

Loong Phoong

Xe điện
cay nhỉ, e mà bị như bác là e cay lắm, thế mà cũng chả làm gì đc

musso2000

Xe tải
đen thôi cụ ạ,xin chia buồn với cụ

luugutv1

Xe tăng
Cụ ơi, không còn hiện trường thì nó cãi bay biến là cái chắc. Kể cả xxx mà ra không còn nguyên hiện trường cũng không phân xử được...Nhưng mà thôi, cái loại người như thế trước sau gì chả toi, người hiền lành, lương thiện còn toi nữa mà =)), em nhìn quả này bình thường thôi, không hết 1củ đâu. Em nói thật đấy nếu mà không hết một củ thì cụ ới em đi uống bia cho hết nhé! Mà cụ không mua bảo hiểm thân vỏ ah.

thangktvta

Xe tăng
Em cũng gặp vụ chuối như của cụ, hồi đấy xe em mới lấy bị một chú XXX đi CD5 cũ mèm đâm bung ba đờ sốc sau. Chú này nhảy xuống rút luôn thẻ CA bảo thôi anh trong ngành cho anh xin. Em mới bảo bác cứ đánh dẹp vào lề anh em minh lói chiện. Lúc đầu chú này định dùng miệng lưỡi với cả cái thẻ để xin. Em cũng định cho qua vì tưởng nó chỉ bung bình thường, ai ngờ rách cả một đoạn có lẫy ba đờ sốc, thế là kiên quyết bắt đền. Chú móc đủ loại túi cuối cùng rút ra được 100k nói anh hết tiền rồi,chú cầm tạm. Mẹ, đi ô tô mà trong túi chỉ có 100k, chả nhẽ em lại cầm cái thẻ CA để khi nào bồi thường thì giả nên đành tặc lưỡi lấy 1 lít của hắn. Kết quả là về gara đứa bạn phải bắn đinh vào chỗ rách, sơn tút lại. Bạn em nó không lấy tiền công thợ nên chỉ mất 500k, phải người khác chắc phải gần triệu bạc.
đi oto éo gì mà trong túi có những 100k lận, e mà trong trường hợp đó chắc trong túi còn có 50k à

salemX5

Xe tải
Qua tình huống của cụ chủ thớt a e cũng rút ra kinh nghiệm, nếu chưa thỏa thuận đc đền bù trên phương diện tự giải quyết thì không đi đâu cả, giữ nguyên hiện trường, kệ tắc đường, mà tắc đường xxx xuất hiện càng nhanh, nhớ chụp ảnh quay phim cẩn thận ngay không thằng vi phạm nó lùi tiến lung tung làm sai lệch hiện trường.

anhtho

Xe ngựa
Cụ chủ thớt chủ quan quá, quả đấy hoặc là đền ngay, hoặc dẹp vào là phải đổ trước mặt nó. Lão cerato đó đúng là thằng nợn chứ ko phải người !
Mời cụ 1 ly cho đỡ giận.

Game Over

Xe điện
Trong trường hợp này thì cứ CA mà phệt!
Thằng đấy say nên làm bừa là chạy chứ em nghĩ tỉnh tỉnh có khi nó cũng chả chạy đâu.
Cụ dừng lại không đuổi như suy nghĩ của cụ cũng tốt cụ ợ!
chia buồn!

verybadrat

Xe hơi
Em cũng rất ghét cái loại đâm xong bỏ chạy. Tuần trước em cũng bị một tên I30 đỏ va nhẹ vào ***. Thiệt hại không đáng kể, chỉ cần xuống xe, nói với nhau đàng hoàng một câu là OK, nhưng chú cún cong đuôi lên chạy. Em giống cụ chủ thớt, đuổi theo chỉ sợ gây tai nạn thêm.
Thôi cụ ạ, AQ một chút. Cái bọn vô học đấy để nào cũng bị bọn vô học khác xử đẹp.