Thảo luận Cccm nghĩ BR-V có làm nên chuyện không?

linhbogiong

Xe tăng
Ơ em tưởng cụ là nhà sưu tập xe lỗi. Con Haval này vừa nổi tiếng thế giới về thành tích bật cruise control bền bỉ. Cứ thế chạy 100 km/h đến bao giờ hết xăng thì thôi. Không thể tắt được. Xe này dành cho người bản lĩnh, men lì, quả cảm, soái ca. Thế mà cụ không sưu tập lại toàn sưu tập Cross.
Em nghĩ cụ cũng đang đi cross run vừa đi vừa cầu chúa. Một bị húc đít hai bị húc đầu. Hay cụ bán đi sang hội CRV của em cho vui vừa an toàn chắc chắn lốp béo nặng tôn vỏ dày an toàn đủ cả.

linhbogiong

Xe tăng
900 thà e thêm tí mua mịe nó crv hay san mới còn hơn. Ôm cái xe sắp 14t thì sướng cái nỗi j.
Thật lại đi đăng kiểm chết mệt trừ khi siêu phẩm trùm mền thì suy nghĩ lại.

civic trần 1987

Xe điện
Đi xem thực tế mới thấy nội thất BRV L thua xa city chứ chưa nói đến bản G. Em kết Kia Carens hơn nhưng vợ cả nhất quyết đòi Honda nên lấy Brv. Hy vọng được mấy quả sensing kéo lại.
Kiểu này chắc doanh số còn kém dài dài, cả tháng nay chưa thấy con nào lăn bánh ngoài đường cả. Mình lại thành chuột bạch giá cao.
Khó khó là... Vì thật sự với dòng xe rẻ thì adas ko phải là ưu tiên số 1. Thiết kế bất đối xứng em thấy thật sự không thẩm nổi.

Bopbun

Xe điện
Em nghĩ cụ cũng đang đi cross run vừa đi vừa cầu chúa. Một bị húc đít hai bị húc đầu. Hay cụ bán đi sang hội CRV của em cho vui vừa an toàn chắc chắn lốp béo nặng tôn vỏ dày an toàn đủ cả.
CRV của cụ to tiền quá e không dám theo. Cụ cứ dùng đi. Em cross thôi. Mà em đi đúng chất cross, điềm đạm bình tĩnh vui vẻ. Ông nào bị sao là việc của ông đó chứ em thấy ổn.

linhbogiong

Xe tăng
CRV của cụ to tiền quá e không dám theo. Cụ cứ dùng đi. Em cross thôi. Mà em đi đúng chất cross, điềm đạm bình tĩnh vui vẻ. Ông nào bị sao là việc của ông đó chứ em thấy ổn.
Có cụ đi điềm đạm thôi còn đa phần đội cross đi láo tạt đầu lạng lách phóng nhanh phanh gấp

Bopbun

Xe điện
Có cụ đi điềm đạm thôi còn đa phần đội cross đi láo tạt đầu lạng lách phóng nhanh phanh gấp
Khổ thân cụ chắc nhà gần quán bar, nhà nghỉ nào rồi. Thanh niên đi với gái nó cần thể hiện bản lĩnh mới vòng vèo đánh võng. Chứ cầm lái con cross là không có hứng vòng vèo đánh võng. Thích điềm đạm nhẹ nhàng. Càng những xe lái hay như Honda thì mới thích vòng vèo đánh võng. Quãng đường em đi cũng nhiều cross mà chả thấy ông nào hổ báo cáo chồn gì.