Thảo luận Cccm nghĩ BR-V có làm nên chuyện không?

Bopbun

Xe điện
Dáng con BRV này khá vuông hợp mắt hơn Xpander. Xpander dáng dài dài. Mua xe này gia đình chỉ đi 5 người thôi.

Laman1214

Xe buýt
Con này đi gia đình thì còn gì bằng Đồ của mít chưa bao giờ cùng đẳng cấp với hon về mức độ hoàn thiện và độ bền và cả công nghệ , kinh tế và mức độ an toàn Cứ Hon mà chơi.
Em vào Sg mượn con Xpander của bạn chạy xuống Bình Dương. Đi chắc chưa được 150km mà khi về đổ trả xăng 500k còn chưa về vạch lúc xuất phát. Khiếp thật. Chạy xe dịch vụ ở Sg mà như vậy có mà đi đổ xăng suốt ngày.

linhbogiong

Xe tăng
Con này mà ra sớm hơn thì em đã không mua CRV tiết kiệm được ối tiền rộng dãi lại có sensing

Bopbun

Xe điện
Em vào Sg mượn con Xpander của bạn chạy xuống Bình Dương. Đi chắc chưa được 150km mà khi về đổ trả xăng 500k còn chưa về vạch lúc xuất phát. Khiếp thật. Chạy xe dịch vụ ở Sg mà như vậy có mà đi đổ xăng suốt ngày.
Xpander sao ăn khiếp vậy cụ? Chắc con xe đó có vấn đề chứ

Muon_biet

Xe cút kít
Đi cái xe thoải mái thằng người, nhìn mấy con mpv chật dí thế nào. E đi bán tải vứt 4 cái vali với hơn tạ mận đằng sau đc nửa thùng, 4 người trước thênh thang. Dân ta đến khổ.
CR-V 05 chỗ của em cốp để cũng thoải mái luôn.

Muon_biet

Xe cút kít
Honda chưa bao giờ xác định bán xe cho đội dịch vụ
Honda thương hiệu tốt, bao giờ cũng cao hơn các sản phẩm cùng phân khúc 7-8% (trước đây là 10%)
Chuẩn luôn.

TN1805

Xe điện
Hình như Honda có cả xe WR-V thì phải, nhỏ như con Toy Raize.

clonespam

Xe đạp
hôm trước em bảo dưỡng ra xem thử thấy xấu quá các cụ ah, nhỏ tin hin đường nét tù tù nhìn thua xpander nhiều. Được cái sensing kéo lại thôi, ghế thì xem qua là ghế nỉ thì phải.

civic trần 1987

Xe điện
hôm trước em bảo dưỡng ra xem thử thấy xấu quá các cụ ah, nhỏ tin hin đường nét tù tù nhìn thua xpander nhiều. Được cái sensing kéo lại thôi, ghế thì xem qua là ghế nỉ thì phải.
Ghế da bản thượng và ghế nỉ bản hạ. Nói thật em thấy BRV có mỗi sensing làm vũ khí cạnh tranh thôi. Ai đòi hỏi full adas thì lấy brv. Chứ nội thất con này ko thể ăn đc city chứ đừng nói civic, crv hay accord. Còn so với veloz, xpander thì em thấy đám kia có vẻ đẹp hơn.

Chỉnh sửa cuối:

Laman1214

Xe buýt
Ghế da bản thượng và ghế nỉ bản hạ. Nói thật em thấy BRV có mỗi sensing làm vũ khí cạnh tranh thôi. Ai đòi hỏi full adas thì lấy brv. Chứ nội thất con này ko thể ăn đc city chứ đừng nói civic, crv hay accord. Còn so với veloz, xpander thì em thấy nó có vẻ đẹp hơn.
Đi xem thực tế mới thấy nội thất BRV L thua xa city chứ chưa nói đến bản G. Em kết Kia Carens hơn nhưng vợ cả nhất quyết đòi Honda nên lấy Brv. Hy vọng được mấy quả sensing kéo lại.
Kiểu này chắc doanh số còn kém dài dài, cả tháng nay chưa thấy con nào lăn bánh ngoài đường cả. Mình lại thành chuột bạch giá cao.

linhbogiong

Xe tăng
Đi xem thực tế mới thấy nội thất BRV L thua xa city chứ chưa nói đến bản G. Em kết Kia Carens hơn nhưng vợ cả nhất quyết đòi Honda nên lấy Brv. Hy vọng được mấy quả sensing kéo lại.
Kiểu này chắc doanh số còn kém dài dài, cả tháng nay chưa thấy con nào lăn bánh ngoài đường cả. Mình lại thành chuột bạch giá cao.
Vợ cả của bạn đúng đấy. Honda nồi đồng cối đá đi lại an toàn, chi phí xăng cộ rẻ. Bạn mà cự cãi lại sau này lại om nhà lên

linhbogiong

Xe tăng
Cụ không thấy cái vụ Honda Civic khác nước sơn là hãng Honda đổi ngay cho khách xe mới. Uy tín thế còn gì. Mà Honda chỉ làm xe thôi không làm gì khác nên cũng chất phải biết.

Laman1214

Xe buýt
Cụ không thấy cái vụ Honda Civic khác nước sơn là hãng Honda đổi ngay cho khách xe mới. Uy tín thế còn gì. Mà Honda chỉ làm xe thôi không làm gì khác nên cũng chất phải biết.
Đang trao đổi trong thớt của Honda thì phần lớn mọi người đều có thiện cảm hơn với HD rồi cụ. HD nó còn làm xe máy chứ Kia chỉ có ô tô thôi. Sang thớt Kia các cụ khác lại chê hội này ngay. Nói chung mỗi hãng phục vụ 1 tập khách hàng nhu cầu khác nhau. Xe Hàn chấp nhận kém xe Nhật nên giá cũng rẻ hơn 1 chút.

linhbogiong

Xe tăng
Đang trao đổi trong thớt của Honda thì phần lớn mọi người đều có thiện cảm hơn với HD rồi cụ. HD nó còn làm xe máy chứ Kia chỉ có ô tô thôi. Sang thớt Kia các cụ khác lại chê hội này ngay. Nói chung mỗi hãng phục vụ 1 tập khách hàng nhu cầu khác nhau. Xe Hàn chấp nhận kém xe Nhật nên giá cũng rẻ hơn 1 chút.
Vừa ra con Haval H6 chưa thấy cụ nào chuột bạch. Con đấy mà 750 triệu thì ngon

Bopbun

Xe điện
Vừa ra con Haval H6 chưa thấy cụ nào chuột bạch. Con đấy mà 750 triệu thì ngon
Ơ em tưởng cụ là nhà sưu tập xe lỗi. Con Haval này vừa nổi tiếng thế giới về thành tích bật cruise control bền bỉ. Cứ thế chạy 100 km/h đến bao giờ hết xăng thì thôi. Không thể tắt được. Xe này dành cho người bản lĩnh, men lì, quả cảm, soái ca. Thế mà cụ không sưu tập lại toàn sưu tập Cross.

linhbogiong

Xe tăng
Ơ em tưởng cụ là nhà sưu tập xe lỗi. Con Haval này vừa nổi tiếng thế giới về thành tích bật cruise control bền bỉ. Cứ thế chạy 100 km/h đến bao giờ hết xăng thì thôi. Không thể tắt được. Xe này dành cho người bản lĩnh, men lì, quả cảm, soái ca. Thế mà cụ không sưu tập lại toàn sưu tập Cross.
À em cũng chẳng hằn thù gì thằng nào. Bao giờ thằng Haval với thằng BYD vào Việt Nam mạnh mẽ thì càng tốt. Em yêu việt nam đồng. ở Thụy điển và trên thế giớ BYD đang là nhất về xe điện. em nghĩ cái máy bơm nước tàu và cái quạt tàu chạy ra rả xuốt năm tháng mà có hỏng đâu. Nếu về 1 em seagull khéo em bán CRV sang con này cũng nên.

linhbogiong

Xe tăng
Em nói không có ý gì đâu nhưng tai nạn cứ tìm đến Cross ý. tốt nhất cụ bán xe cross đi đen đủi lắm.
Vừa sáng nay lại có vụ nhé chắc cross tối đèn quá xe kia không nhìn ra khổ thân xe đẹp mà rõ đen.