Cây xăng Lê Văn Lương pha nước các cụ ơi.

Hoàng_Gầy

Xe điện
Các cụ đi ra chỗ cây xăng ở Nguyễn Tuân mà đổ là an tâm ợ. Nhà cháu đổ suốt mấy năm nay rồi hoàn toàn hài lòng. Cả 2B lẫn 4B nhà cháu 99% là đổ tại đây :)

raotro

Xe container
Kụ nào đi đường từ phía Hà Đông ra HN theo đường Nguyễn Trãi thì cũng nên cạch cây xăng cạnh bến xe HĐ cũ. Màn hình của nó coi như ko có luôn vì chả nhìn thấy gì, mà lũ nhân viên thì ko bao giờ đưa máy về 0...trừ khi bị cháu chửi!~X(

ng_cuongvn

Xe tải
Há há Kết luận của CHi cục Quản lý thị trường dựa trên kết quả của Tổng cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng mà một số các cụ trên OF vẫn chém. Em phục các cụ quá ạ. Sự việc cụ thể này thì mười mươi là cây xăng gặp loại chí phèo rạch mặt ăn vạ rồi còn gì. Đọc đến đây em dự một số cụ sẽ chém tiếp em là âm binh của cây xăng hố hố hố.
Đọc cm của Ông này thấy đúng là vớ vẩn. Tôi đã vài lần đổ ở cây xăng này và cách đây vài tháng cũng phát hiện ra bọn nhân viên bơm láo có tổ chức, chửi cho chúng nó 1 trận tại chỗ và ko bao giờ đổ ở cây này nữa. Cái loại bán hàng mà dám ăn cắp trắng trợn thế này thì chắc chắn sẽ nghĩ ra nhiều chiêu ăn cắp tinh vi hơn mà dân thường ko thể phát hiện đc, còn với cq quản lý thì chắc là có tay to che hết cả rồi. Nói chung là Ae OF hầu như đã tẩy chay cây này, chỉ những khách vãng lai và những người chưa biết thì vẫn bị móc túi đều đều thôi.

jac98

Xe hơi
E cũng nghĩ như cụ nhưng chuyện ( in và im ) thì e k nghĩ thế có thể bác đó viết lầm nhưng nội dung thì cứ thấy làm sao ý.
"

Đọc cách hành văn và mã lực Đi bộ của cụ này, em khẳng định 100% là quân địch. Người nhà cây xăng đây.
"Em nghĩ ông chủ cây xăng này họ cũng không để in chuyện này đâu". Theo cụ thì sẽ làm gì?
Em đổ xăng ở đây nhưng may quá xe chưa bị chết máy, nhưng đổ thiếu so với các cây xăng khác là có rồi.
Em hứa với bản thân mình là nếu cây xăng này có khuyến mại mua 1 được 10 thì em cũng phải tránh xa 100m.

tienpham1102

Xe tăng
Há há Kết luận của CHi cục Quản lý thị trường dựa trên kết quả của Tổng cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng mà một số các cụ trên OF vẫn chém. Em phục các cụ quá ạ. Sự việc cụ thể này thì mười mươi là cây xăng gặp loại chí phèo rạch mặt ăn vạ rồi còn gì. Đọc đến đây em dự một số cụ sẽ chém tiếp em là âm binh của cây xăng hố hố hố.
Hài hước vãi (*** muốn nói là ngu) xăng pha nước mấy ông mua về đã trộn mẹ nước òi (đầu năm rồi phanh phui rồi còn cãi) các ông ngu trộn thêm nước, rồi lại bán điêu bị người mua phát hiện.......giờ lại mang cái chi cục ăn tiền ra để cười....mẹ tưởng thiên hạ không ai khôn bằng ông ý.....nói chung cũng lại như Cái nhà hàng búp phê SV vừa rồi thôi.....

Uỳnh

Xe tải
Các cụ sáng suốt một tí đê, ai trộn nước với xăng bao giờ, nước chìm nên bao giờ cũng bị hút vào bơm trước, khéo chưa ra khỏi cây xăng đã chết máy rồi chứ chưa nói chị Hà kia 2 ngày sau mới bị chết máy (hay xe của chị bơm xăng nó hút từ trên xuống).

Thằng nào tổ chức vụ ném đá giấu tay này ngu quá, mà bọn Sông Hồng cũng ko làm đến nơi đến chốn, cứ gô chị Hà này lại điều tra từ đầu đến cuối, ít ra cũng xử được chị này 2 tội vu khống và gây rối trật tự công cộng, lúc đó thể nào chị Hà chẳng phun ra ai xui chị.

thanh73

Xe hơi
Đọc cm của Ông này thấy đúng là vớ vẩn. Tôi đã vài lần đổ ở cây xăng này và cách đây vài tháng cũng phát hiện ra bọn nhân viên bơm láo có tổ chức, chửi cho chúng nó 1 trận tại chỗ và ko bao giờ đổ ở cây này nữa. Cái loại bán hàng mà dám ăn cắp trắng trợn thế này thì chắc chắn sẽ nghĩ ra nhiều chiêu ăn cắp tinh vi hơn mà dân thường ko thể phát hiện đc, còn với cq quản lý thì chắc là có tay to che hết cả rồi. Nói chung là Ae OF hầu như đã tẩy chay cây này, chỉ những khách vãng lai và những người chưa biết thì vẫn bị móc túi đều đều thôi.
Vài lần đổ xăng cách đây vài tháng, phát hiện và chửi chúng nó tại trận. Loại comment như ông mới là vớ vẩn, có gì kiểm chứng lời của ông nói, mà cũng chẳng ai biết ông là thằng vớ vẩn nào đúng không???

thanh73

Xe hơi
Hài hước vãi (*** muốn nói là ngu) xăng pha nước mấy ông mua về đã trộn mẹ nước òi (đầu năm rồi phanh phui rồi còn cãi) các ông ngu trộn thêm nước, rồi lại bán điêu bị người mua phát hiện.......giờ lại mang cái chi cục ăn tiền ra để cười....mẹ tưởng thiên hạ không ai khôn bằng ông ý.....nói chung cũng lại như Cái nhà hàng búp phê SV vừa rồi thôi.....
Cụ khôn thật. Em chịu cụ rồi hề hề

ng_cuongvn

Xe tải
Vài lần đổ xăng cách đây vài tháng, phát hiện và chửi chúng nó tại trận. Loại comment như ông mới là vớ vẩn, có gì kiểm chứng lời của ông nói, mà cũng chẳng ai biết ông là thằng vớ vẩn nào đúng không???
Hố hố, ngoài đời thì gặp những thằng ăn cắp xăng của mình, lên OF thì gặp thành phần như thanh73 âu cũng là chuyện Bình thường trong 1 xã hội ảo mà thôi. Vote - 1 cái.