cây xăng ăn gian cực kỳ

cuhaifus

Xe container
Chia bùn với bác, bác bị nó ăn gian mất khoảng 20 ngàn rồi, nó còn chưa làm trò nháy, thả, nháy, thả đấy bác ợ
Sao bác biết là 20 ngàn? Nháy nhả thì làm sao mình lại bị ăn gian hả bác? Em thấy mọi người nói vậy mà cũng không hiểu lý do?

TMAN

Xe hơi
Sáng nay em đổ 400k xăng ở đầu Khâm thiên nó cũng thao tác như thế và kết quả là em mất 1/10 40k, nó cũng về 0 nhưng vừa cắm vòi vào đã nhẩy lên 40k ròi. F...:mad:

laidem

Xe đạp
Thực ra thì cây xăng nào cũng an gian, vấn đề lá it hay nhiều thôi, nếu không ăn gian thì nó sống bằng gì ? lại còn chung chi cho các boss của nó nữa chứ, thử không chung chi xem, sau 6 tháng mời các chú về văn phòng ngồi, đổi người khác ra ngay ( do yêu cầu công việc ) hoặc là đổi các chú đi cây khác, ít khách hơn, nên tốt nhất các bác cứ tìm mấy cây của Petrolimex, tất nhiên vẫn bị ăn gian nhưng cũng đỡ, chứ đừng bơm ở mấy cây làm đại lý. khi bơm đừng nói bơm bao nhiêu, cứ bơm đầy bình rồi tự ngắt, thế là ổn nhất, tránh xa mấy cây của Chất đốt, Petec, Xăng dầu Quân đội.
Em tưởng xăng dầu quân đội chính xác nhất chứ:102:
Toàn kiếm cây xăng quân đội đổ

vili

Xe tải
Em tưởng xăng dầu quân đội chính xác nhất chứ:102:
Toàn kiếm cây xăng quân đội đổ
Mang tiếng là cây xăng Quân đội nhưng thường được giao khoán (Cho thuê) rồi, mà phải là con cháu các xếp mới có suất đó. Các cây xăng này là đại lý bán hàng cho công ty xăng dầu Quân đội mà thôi, cũng chẳng dính dáng đến quân đội đâu, ngoại trừ một số cây xăng nằm gần các đơn vị quân đội ngành ô tô xe máy thì có thêm nhiệm vụ là cất giữ và cấp phát xăng cho xe biển đỏ (Càng làm ăn bậy)

--> Túm lại cây xăng nào cũng chuối cả, có thân thì tự nhìn đồng hồ kiểm soát, nếu không kịp nhìn - bắt tận tay - day tận trán thì lại trở thành nhân dân anh hùng ngay