[Thảo luận] Cầu Vĩnh Tuy - các cụ chú ý "điểm đen" mới của xxx (có hình ảnh minh họa)

everest_mblack

Xe tăng
cũng là cái cớ để làm tiền thêm của xxx ag.

bikhoai

Xe buýt
Các cụ o để ý rồi,hết đoạn xương cá co s một đoạn nhìn như vạch đứt nhiều cụ tưởng là vạch đứt rẽ trái luôn.Đấy vẫn tính là xưong cá đấy,xxx bắt la bắt chỗ đấy.

thangaudio

Xe buýt
Cứ ra đường mà bị XXX vịn láo suốt nagyf thế này thì còn làm ăn gì nữa, đất nước trì trệ, xã hội chậm phất triển vì phải mất time với những cái đúng mà vẫn bị bẻ cong của bọn láo toét

dhcuong84

Xe buýt
Thế theo bác đường dẫn bắt buộc nó phải là như thế nào ah ?Thưa với bác làn đường đầu tiên trước khi nhập vào làn trước mũi tên kia chính là làn đường tăng tốc đấy ah ?
Cá nhân em (em nói cá nhân em thôi nhé):
1. Đây không phải đường cao tốc, nên không mang cái quy định "làn tăng tốc" của đường cao tốc ra được.
2. Cái mũi tên đó, là báo hiệu cho người lái xe biết rằng nếu không rẽ theo nó, thì tông vào thành cầu đấy. Vì chỗ này nó bị co thắt lại.
Ý kiến em chỉ có thế thôi. Còn việc "nói năng" với xxx thế nào là việc khác!

TuskyTaka

Xe hơi
Cá nhân em (em nói cá nhân em thôi nhé):
1. Đây không phải đường cao tốc, nên không mang cái quy định "làn tăng tốc" của đường cao tốc ra được.
2. Cái mũi tên đó, là báo hiệu cho người lái xe biết rằng nếu không rẽ theo nó, thì tông vào thành cầu đấy. Vì chỗ này nó bị co thắt lại.
Ý kiến em chỉ có thế thôi. Còn việc "nói năng" với xxx thế nào là việc khác!
Nhìn ảnh thì cháu đoán là đội xxx phải có cả súng nữa thì mới bắt được. Chứ đường thế kia thì đi lỗi làm sao đc. Lại bắn lỗi tốc độ thấp hơn qui định lúc nhập làn hoặc cao hơn qui định lúc ở chân cầu lên :D

hungnq1

Xe tải
E nghĩ bác nhầm cơ bản đấy .Ở đây ko phải là bẫy gì cả .Mà cũng ko bàn đến vạch liền hay vạch đứt ở đây .Mà các bác phải nhớ nguyên tắc cơ bản khi nhập và tách ra khỏi đường cao tốc là gì ?...
Quá chuẩn.

daquydailoc

Tháo bánh
bắt lỗi k sínhan khi nhập làn thôi.