Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

civictau

Xe tăng
vâng thanks cụ đã phổ biến mặc dù em chẳng hiểu lắm ))
Anh em mọi người trong hội lắp hết rồi cụ ah... Nếu muốn nge cảm nhận thế nào, cụ cứ gọi cho cụ điếu or cụ kè... bản thân xe em đang lắp 20 cục, xe đi êm như hai bờ rít... đang còn thừa ra 4 cục... bữa bia cho cả CLUB là xong thôi cụ à..(b)

xedieu

Xe cút kít
Cụ nhớ khi đi vào chỗ sóc phải cẩn thận không là nó rơi đấy!
Em lắp 9 cục giờ còn có 3 thôi. Em phát hiện ra nguyên lý giảm xóc của nó rồi: Sau khi lắp, theo HDSD thì như cụ bạc nói là đến chỗ xóc cẩn thận kẻo nó rơi. Vì vậy, gần đến chỗ xóc em đi rất chậm (để nó khỏi rơi) nên xe êm hẳn! Phù... :D

civictau

Xe tăng
Phòng 316 tòa nhà G3D Trung Yên 1, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà nội
Tel: 04 2216 1208 - 0912 001 004 - 094 246 1357 - Fax: 6269 1703
Cụ còn thiếu là gọi đến thì gặp bác xe điêu...=))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Hôm trước có cụ Rẻ đứng ra nhận trách nhiệm vụ này nhưng cuối tuần cụ ý lại vô trỏng nên chắc kô tham gia được rồi.
Để hết ngày hôm nay em sẽ mang danh sách qua bên đó đăng ký. Hôm trước em hỏi cụ Rack rồi, mùng 9 mới hết hạn cơ.
Cụ cứ yên tâm.
Ơ em chỉ giúp CT lên danh sách thôi chứ, em đi đăng ký lại bị phạt như cụ Bô thì bỏ mja =))

Winstorm07

Xe container
ơ thế em hỏi ngu cái , lắp vậy thì bằng thừa hả cụ ;, chống xóc mà gặp xóc lại rơi ?
các cụ cho e hỏi là cái logo này bán ở đâu cụ nào có thì pm cho e với http://ledstudiovn.com/product/view/415/Logo-Tomato-T130-T145-150.html
e ghét cái logo của bọn huyndai lắm mỗi lần ra khu hàn quốc là mấy thằng mắt híp lại trêu em
Em lắp 9 cục giờ còn có 3 thôi. Em phát hiện ra nguyên lý giảm xóc của nó rồi: Sau khi lắp, theo HDSD thì như cụ bạc nói là đến chỗ xóc cẩn thận kẻo nó rơi. Vì vậy, gần đến chỗ xóc em đi rất chậm (để nó khỏi rơi) nên xe êm hẳn! Phù... :D
Mỗi lần xóc là nó lại rơi 1 cục, giảm xóc là ở cái chỗ đó ạ. :D

sean luong

Xe đạp
cụ điêu vui tính quá em điện đến rồi không có thì em mới hỏi , cụ điêu còn thừa 3 cục cụ tuấn còn thừa 4 cục em xin luôn bia bọt thì không thành vấn đề các cụ bố trí đi rồi em xin mở tiệc

o0atulao0

Xe tăng
Bác ơi, bộ nẹp chân cong cả bộ này nếu nhập em nhập hơi cao vì đặt lẻ từng bộ. Em cứ báo giá bác nhé, bác ok thì em đặt giúp ạ. 2 triệu 800 1 bộ. Bác thử hỏi chỗ bác Hùng cò xem bác ấy có thì bác lấy nhé. Vì nếu bác ấy nhập sẽ là số lượng lớn nên giá có thể tốt hơn. Cảm ơn bác quan tâm ^^
Giá cả đây nè cụ Toàn ơi của cụ nếu k lấy cái nẹp dưới e nghĩ chắc hớt đc mây trim đấy :D
CT cho e hỏi luôn trước CT nhập về có chênh với giá này n k ạ. E hỏi bên chỗ cụ màu thì bộ này hiện cũng k có.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
cụ điêu vui tính quá em điện đến rồi không có thì em mới hỏi , cụ điêu còn thừa 3 cục cụ tuấn còn thừa 4 cục em xin luôn bia bọt thì không thành vấn đề các cụ bố trí đi rồi em xin mở tiệc
Mỗi cục 1 trận hở Cụ :)

tuctuc2010

Xe điện
Cụ phải đi vào chỗ xóc đúng cách thì nó mới không rơi nhá, như Toi tạch phải đâm đúng cách túi khí nó mới nổ í:D

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Bỏ mja, ko khéo mấy cục sắt em lắp rơi hết rồi cũng nên, thảo nào giờ máy ko êm như hồi mới lắp nữa, tí phải kiểm tra mới đc.

Winstorm07

Xe container
Bác ơi, bộ nẹp chân cong cả bộ này nếu nhập em nhập hơi cao vì đặt lẻ từng bộ. Em cứ báo giá bác nhé, bác ok thì em đặt giúp ạ. 2 triệu 800 1 bộ. Bác thử hỏi chỗ bác Hùng cò xem bác ấy có thì bác lấy nhé. Vì nếu bác ấy nhập sẽ là số lượng lớn nên giá có thể tốt hơn. Cảm ơn bác quan tâm ^^
Giá cả đây nè cụ Toàn ơi của cụ nếu k lấy cái nẹp dưới e nghĩ chắc hớt đc mây trim đấy :D
CT cho e hỏi luôn trước CT nhập về có chênh với giá này n k ạ. E hỏi bên chỗ cụ màu thì bộ này hiện cũng k có.
Em trước đây cũng sắm từ từ, cái thì mua ở đây, cái thì nhập từ bển về :D
Thống kê thế này:
Viền nẹp dưới mua chỗ cụ Hànquoc: 500K
Viền nẹp trên nhập từ bển, giá kô nhớ chính xác nhưng khoảng tầm hơn 700K (chưa có vận chuyển vì bạn kẹp háng mang về hộ)
Viền nẹp ô kính hàng ghế thứ 3 cũng như cái trên, nhập từ bển về giá khoảng 600K
Nẹp dài dán vào cửa (chỗ phía trên bệ bước chân 1 tý) mua chỗ cụ Hùng cò: 1,6 củ.
-----------------------------------
Tổng động viên: Khoảng 3,4 củ ạ.

civictau

Xe tăng
Em trước đây cũng sắm từ từ, cái thì mua ở đây, cái thì nhập từ bển về :D
Thống kê thế này:
Viền nẹp dưới mua chỗ cụ Hànquoc: 500K
Viền nẹp trên nhập từ bển, giá kô nhớ chính xác nhưng khoảng tầm hơn 700K (chưa có vận chuyển vì bạn kẹp háng mang về hộ)
Viền nẹp ô kính hàng ghế thứ 3 cũng như cái trên, nhập từ bển về giá khoảng 600K
Nẹp dài dán vào cửa (chỗ phía trên bệ bước chân 1 tý) mua chỗ cụ Hùng cò: 1,6 củ.
-----------------------------------
Tổng động viên: Khoảng 3,4 củ ạ.
Những cái đấy để làm gì hở cụ??? :-/

toan1477

Xe điện
Cụ phang giúp em bộ nẹp với cặp mặt gương có LED, xiền em chuyển khoản cho cụ. Khi cụ có hàng thì pm em số TK,em chuyển cho cụ và cho cụ cái địa chỉ của em luôn. Thank cụ.

Winstorm07

Xe container
Những cái đấy để làm gì hở cụ??? :-/
Trông nó "sang" xe cụ Víc ạ.
Cụ kg biết đấy thôi, lắp dững cái ấy vào nhìn xe cụ CT sang như xe So ấy chứ...:D
Thì cũng giống như một số xe giá rẻ, mình cần phải trang bị thêm 1 vài option để nhìn cho nó đẳng cấp :D

Em quay lại ngày xưa tí, vợ 2 em từ ngày bị cháy mấy cái đèn Led cánh cửa đến giờ em vẫn để vậy đi ( vì thấy cũng chẳng ảnh hưởng gì lắm) giờ hết thứ quan tâm nên quay lại hỏi xem đã có cụ nào vướng trường hợp tương tự mà sửa dược rồi thì cho em xin cái địa chỉ và tình hình rổ rá với?
Cái này cụ vào hãng cụ ạ. Họ thay cho cụ, chi phí thì em chịu :D

tuanbac

Xe tăng
Ô, thế cái thớt này giờ dùng để bán hàng ạ? Đã thế, em rao bán cái xe của em luôn: 1,5 tỷ limited, phun options...

tuanbac

Xe tăng
Thì cũng giống như một số xe giá rẻ, mình cần phải trang bị thêm 1 vài option để nhìn cho nó đẳng cấp :D

Đấy, CT cam kết rồi. Cụ Xecutkit xem thay được cái gì thì làm luôn một thể đi, tiện quá còn gì nữa.

toan1477

Xe điện
Cụ Cút kít sướng nhể, tự nhiên CT lại trả tiền hộ. Hay cụ nắm được âm mưu gì mới của CT rồi, nên phải hối lộ cụ thế?

o0atulao0

Xe tăng
Cụ phang giúp em bộ nẹp với cặp mặt gương có LED, xiền em chuyển khoản cho cụ. Khi cụ có hàng thì pm em số TK,em chuyển cho cụ và cho cụ cái địa chỉ của em luôn. Thank cụ.
Ok để mai cuối tuần nayc e qua chỗ cụ màu luôn, trưa nay qua thấy nhân viên đang ăn cơm nên e lại về đc cái chỗ đấy gần nhà e lượn suốt :D

Boing767

Xe điện

Cụ Cutkit thế lực ngoại bang khủng hơn OBAMA nhề ... mà CT cũng phải cửa sau thế này !!! kekekke

Trạng thái
Thớt đang đóng