Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

isengineer

Xe buýt
Tụi Việt phát thì có cái ốp khuếch tán khí xả đằng sau có rãnh khá đẹp nhưng lại không có hàng sẵn. Em tính upload hình các cụ xem có chung để order được không nhưng website đang sửa chữa. Khi nào có hình em sẽ úp lên các cụ xem. Em mới xem hàng cho Túc, chưa kiểm tra xem có cho XO không

tuanbac

Xe tăng
Mưa, lạnh, kệ, em vẫn tập thể dục. Chúc các Cụ một ngày mới tốt lành.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Các Cụ ngồi Mai Viên cẩn thận nhé.

Chiều nay em có việc tại ngã tư phố Trung Hoà-Vũ Phạm Hàm, thấy có vụ đi Lexus vào Mai Viên uống bia bị cậy mất mặt gương. Đ/c bảo vệ nghệt ra, chắc đang không biết giải quyết thế nào với chủ xe. Em vội đi nên không biết về sau thế nào.
Em đi một đoạn về phía Trần Duy Hưng thấy một xe nữa cũng bị tương tự em không nhớ xe gì, chắc nó làm một quệt. Các cụ đi đâu để xe trên phố Trung Hòa cẩn thận nhá, cuối năm rồi.
P/s: Em nhớ k nhầm thì chủ nhà hàng Mai Viên là Ofer thì phải, k biết vụ này bác giải quyết với khách thế nào?

Winstorm07

Xe container
CT ơi bên đk siêu of mới cấp nhất chưa thấy hôi So - Tuc cụ ơi !
Hôm trước có cụ Rẻ đứng ra nhận trách nhiệm vụ này nhưng cuối tuần cụ ý lại vô trỏng nên chắc kô tham gia được rồi.
Để hết ngày hôm nay em sẽ mang danh sách qua bên đó đăng ký. Hôm trước em hỏi cụ Rack rồi, mùng 9 mới hết hạn cơ.
Cụ cứ yên tâm.

sean luong

Xe đạp
Cục khử rung này nó hình tròn, nó có tác dụng tiết ra chất nhờn khi xe đi vào chỗ xóc.... Cũng rẻ thôi mờ cụ.. bữa bia là xong. ke ke
đúng cái em đang cần đấy ah chứ xe em đi vào chỗ xóc thì cứ gọi là thôi rồi ..... 0989036113 cụ pm cho em với a e cùng thảo luận vấn để riêng

sean luong

Xe đạp
Cục khử rung do cụ CT ship từ bển về, bằng kim loại có đai để bắt vào lốc máy, cánh cửa... Có tác dụng triệt tiêu rung động thừa khi xe nổ máy, chạy...giúp xe đỡ ồn phần nào...(có khi là do em tự cảm nhận như thế cụ ạ)
vâng thanks cụ đã phổ biến mặc dù em chẳng hiểu lắm ))

Winstorm07

Xe container
đúng cái em đang cần đấy ah chứ xe em đi vào chỗ xóc thì cứ gọi là thôi rồi ..... 0989036113 cụ pm cho em với a e cùng thảo luận vấn để riêng
vâng thanks cụ đã phổ biến mặc dù em chẳng hiểu lắm ))
Nói chung là cụ cứ phải theo dõi sát thông tin diễn biến trên này, tham gia các buổi ọp đầy đủ là tự nhiên sẽ cập nhập được nhiều điều về vợ 2 của cụ.
Cẩn thận nữa thì mỗi ngày điện thoại cho Tổng giám đốc Điếu ít nhất 1 lần để cập nhập thông tin ọp. Tổng giám đốc bận lắm nhưng mỗi tuần cũng cố gắng giành ra 3 buổi để tiếp đón và lắng nghe các ý kiến của hội viên. Cụ cứ yên tâm.

xedieu

Xe cút kít
E cũng thấy có rồi nhưng vào down ứ đc toàn thấy báo lỗi thôi :((
Của em cũng chưa up file xong, chưa down được (mới có link thôi)!
Cập nhật thế nào Cụ Điếu giúp em phát, Cái này thì em mù tịt, em chỉ biết của em có cái thẻ nhỏ xíu
Down file về, giải nén, copy vào thẻ là xong. Cơ bản phải có thẻ em mới làm cho BT được!
Hẹ hẹ, cụ chỉ được cái nói đúng, Vietmap mới cả bản đồ, mồm sẵn không dùng hơi phí :D
Cụ gần giống fan toi tạch rồi đớ! =))

Winstorm07

Xe container
Cụ gần giống fan toi tạch rồi đớ! =))
Chuẩn chỉ nó phải thế này:
Bản đồ à?? Lỗi, cứ tin bản đồ nó chỉ cho lao xuống ruộng thì toi à???
Mấy cái đồ công nghệ vớ vẩn, có thì tốt chả có cũng chả sao, không biết đường thì hỏi cũng được.
Cái gì kô có thì ông đek cần..

xedieu

Xe cút kít
Tổng giám đốc bận lắm nhưng mỗi tuần cũng cố gắng giành ra 3 buổi để tiếp đón và lắng nghe các ý kiến của hội viên. Cụ cứ yên tâm.
He he.. CT chia sẻ thế này thật quý hóa quá! :D Gần đây em cứ bận nghiên cứu tài liệu do BT gửi để tổ chức "Trường ra trường, lớp ra lớp" ạ! :))

sean luong

Xe đạp
Nói chung là cụ cứ phải theo dõi sát thông tin diễn biến trên này, tham gia các buổi ọp đầy đủ là tự nhiên sẽ cập nhập được nhiều điều về vợ 2 của cụ.
Cẩn thận nữa thì mỗi ngày điện thoại cho Tổng giám đốc Điếu ít nhất 1 lần để cập nhập thông tin ọp. Tổng giám đốc bận lắm nhưng mỗi tuần cũng cố gắng giành ra 3 buổi để tiếp đón và lắng nghe các ý kiến của hội viên. Cụ cứ yên tâm.
vâng em xin nhận ý kiến

sean luong

Xe đạp
Cụ nhớ khi đi vào chỗ sóc phải cẩn thận không là nó rơi đấy!
ơ thế em hỏi ngu cái , lắp vậy thì bằng thừa hả cụ ;, chống xóc mà gặp xóc lại rơi ?
các cụ cho e hỏi là cái logo này bán ở đâu cụ nào có thì pm cho e với http://ledstudiovn.com/product/view/415/Logo-Tomato-T130-T145-150.html
e ghét cái logo của bọn huyndai lắm mỗi lần ra khu hàn quốc là mấy thằng mắt híp lại trêu em

Trạng thái
Thớt đang đóng