Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

nobitta

Xe tải
Cụ No đã đi dọn nội thất xe chưa? Em tính qua chỗ Khắc Trung mà không biết bên đó nghỉ mấy giờ.
Mấy tấm hình nội thất e vừa up lên, bác k thấy nó bóng loáng ah....:>:>

Em k bao giờ ra ngoài để dọn nội thất, vì em k dc tin tưởng lắm....

Nên cuối tuần vừa rồi, em vừa bỏ ra 2 ngày, đích thân dọn lại nội thất của xe em với bộ đồ nghề Sonax đầy đủ k thiếu 1 chai nào.

Giờ thì e nó sẵn sàng đi chơi tết rồi ah....
\m/

Winstorm07

Xe container

Nên cuối tuần vừa rồi, em vừa bỏ ra 2 ngày, đích thân dọn lại nội thất của xe em với bộ đồ nghề Sonax đầy đủ k thiếu 1 chai nào.

\m/
Em thì lại để ăn chơi Tết xong em mới đi dọn :D
Ngắm chỗ bác Liqui rồi, ra Tết mang ra đó :P

nobitta

Xe tải
Em thì lại để ăn chơi Tết xong em mới đi dọn :D
Ngắm chỗ bác Liqui rồi, ra Tết mang ra đó :P
Ông này lạ ta...người ta tắm xong rồi đi ngủ...còn ông thì ngủ dậy mới tắm....:)):)):)):))

Thế mà vợ k đạp xuống giường ah....

Lệ Xuân

Xe tăng
nobitta nói:
Ông này lạ ta...người ta tắm xong rồi đi ngủ...còn ông thì ngủ dậy mới tắm....:)):)):)):))

Thế mà vợ k đạp xuống giường ah....
Đằng nào chả tám :)) he he, ngày mai em cũng bỏ 1 ngày tự dọn để dọn cho sạch sẽ để chơi tết.

KITHA1416

Xe tải
Sao mà nó bị hết điện đến nỗi phải lôi ra sạc hả cụ ?

Thế là homeless hả cụ! Rõ khổ Tết nhất đến nơi rồi ! Kiểu này thì khả năng bị Gấu cấm cửa là cao ...
đi lắt nhắt quá ko đủ sạc,thứ 2 hôm đó 7 độ, đề mãi ko đcj, thứ 3 là hỏi bác HAR tư ván chuẩn nên truyền dạt lại thôi

KITHA1416

Xe tải

\m/
Kụ nô dán nhiều thế, lúc bán xe bóc ra nó đi theo cả sơn đấy,?????? mất Jin

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Các Cụ đã đào quất gì chưa ạ :D
Em cứ để chiều tối 30 tết ra đường thể nào cũng nhặt đc cành đào ế chúng nó vứt đi. :))

o0atulao0

Xe tăng
K biết mai chỗ cụ Tovit còn làm việc k nhể e định ra tết mới lắp nhưng mai e đi TB nên muốn lắp luôn đi xem cảm giác nó có phê hơn k?

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Hôm rồi CT chăn đầu xe em, tay chỉ vào lề đg bắt dừng xe dứng chờ giao hàng, lúc đó trên xe em có bà già với bà chị sợ xanh mắt mèo ko hiểu ra làm sao =))

Winstorm07

Xe container
Hôm rồi CT chăn đầu xe em, tay chỉ vào lề đg bắt dừng xe dứng chờ giao hàng, lúc đó trên xe em có bà già với bà chị sợ xanh mắt mèo ko hiểu ra làm sao =))
Em lịch sự gõ cửa kính bên phụ đấy chứ, lại còn biếu quà nữa còn gì ;)

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Báo cáo các Cụ em đang làm bài tập thực hành ở quê. Phê lòi.

xedieu

Xe cút kít
Ới cụ Tuctuc ơi, cứu em với... Em bị lỗi Vietmap rồi, chiều mai cụ lên đến HN thì nhớ cho em mượn cái Vietmap của cụ để em đi chơi Tết nhá! :((

[*] Tình huống lỗi của em như sau: Thấy có bản tháng 2/2012 em quyết định update. Để update được Vietmap thì phải xóa thư mục Maps trong cái thiết bị đó đi. Em đang xóa được một ít thì tuột dây USB nên nó khởi động lại. Khi khởi động lại thì chương trình đã bị lỗi dở dang nên không thể khởi động lên được, màn hình cứ loading mãi (đã trao đổi với kỹ thuật của Vietmap TPHCM nhưng bó tay, họ bảo lỗi này phải mang về công ty để copy lại file vì không thể đã khởi động lên được, nút RESET hóa ra chỉ để làm cảnh)!

Winstorm07

Xe container
Chiều nay đi uốn về say quá, lái xe sập khe miệng cống bê tông bị cà nát mất ốp lazang trước, em đành nghiến răng mua cả bộ ốp lazang mới (vì kg bán lẻ) thay cái hỏng vẫn thừa hẳn 3 cái...giờ đang đi tìm miệng cống phang tiếp đây...:D
Cụ Rẻ đang thừa 1 bên đèn Led ba đờ xốc, cụ TB đang thừa 3 cái ốp la giăng.
Em cứ oánh dấu đây 1 phát đã :D

xedieu

Xe cút kít
Ới cụ Tuctuc ơi, cứu em với... Em bị lỗi Vietmap rồi, chiều mai cụ lên đến HN thì nhớ cho em mượn cái Vietmap của cụ để em đi chơi Tết nhá! :((
Cảm ơn cụ Tuctuc đã đồng ý cho em mượn con Vietmap của cụ. Nhưng sau 1 hồi akay mấy thằng Vietmap, em đã tìm được các hack nó để can thiệp vào ổ cứng của nó. Em thấy quá vô lý vì chỉ xóa thư mục Maps mà thằng kỹ thuật nói là hỏng hệ điều hành. Kết quả là em đã hack được vì nó chạy Windows CE 6.

Tổ sư bọn Vietmap, nó dấu dấu giếm giếm cái điều ấy để bắt chẹt khách dù em đã nói rằng ngày Tết, em đang đi chơi xa nên cực kỳ cần dẫn đường!

Winstorm07

Xe container
Cảm ơn cụ Tuctuc đã đồng ý cho em mượn con Vietmap của cụ. Nhưng sau 1 hồi akay mấy thằng Vietmap, em đã tìm được các hack nó để can thiệp vào ổ cứng của nó. Em thấy quá vô lý vì chỉ xóa thư mục Maps mà thằng kỹ thuật nói là hỏng hệ điều hành. Kết quả là em đã hack được vì nó chạy Windows CE 6.

Tổ sư bọn Vietmap, nó dấu dấu giếm giếm cái điều ấy để bắt chẹt khách dù em đã nói rằng ngày Tết, em đang đi chơi xa nên cực kỳ cần dẫn đường!
Có khi hôm nào em phải "thuê" cụ Điếu hack vào cái Navi của So chúng em, làm sao để cũng cài được Vietmap thì tốt :D

Lexus430sc

Xe điện
Em vừa đi chơi về, OF vắng quá! Chỉ tiêu chắc khó đạt đây.

Trạng thái
Thớt đang đóng