Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

anycar.vn

Xe tăng
Cụ cho cái rổ rá và opt cho anh em hóng nào :)
options em nó là túi khí quanh xe,start/stop,sấy ghế trước sau,ghế điện 1 bên,cửa nóc panorama.Hỗ trợ đổ đèo,chống trơn trượt...Giá bên em mong muốn là 1 tị.Cụ quan tâm thì ới em nhé.

o0atulao0

Xe tăng
options em nó là túi khí quanh xe,start/stop,sấy ghế trước sau,ghế điện 1 bên,cửa nóc panorama.Hỗ trợ đổ đèo,chống trơn trượt...Giá bên em mong muốn là 1 tị.Cụ quan tâm thì ới em nhé.
Úi cái giá đáng yêu thế :D vậy con xe cỏ của e mới di có hơn 4k op sừn thì như rứa kém mỗi cái vụ túi khi quanh xe giờ chắc e phải bán đc tỷ 2 ấy chứ nhỉ :))

Lexus430sc

Xe điện
anycar.vn nói:
Thiếu mỗi DVD, camera lùi và cruise control nữa là thành limmited, múc được đấy!

anycar.vn

Xe tăng
Úi cái giá đáng yêu thế :D vậy con xe cỏ của e mới di có hơn 4k op sừn thì như rứa kém mỗi cái vụ túi khi quanh xe giờ chắc e phải bán đc tỷ 2 ấy chứ nhỉ :))
Xe cụ chỉ được cái đi ít hơn 8k km,nhưng options ít hơn mà cụ đòi cao hơn 2 đồng:W

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Tình hình Asus Transformer 3G có gì không ổn hử cụ ?
Con này có vẻ ko ổn lắm Cụ ợ, nhiều người kêu quá. (em quác mấy bài của hội TF bên Tinh Tế)
Toi 30/50. Sau 2 ngày sử dụng thất vọng hoàn toàn. Mục đích sử dụng của Tôi lướt web và xem phim. Web vào thua xa con chip 1g HTC Desire HD dùng dolphin hd khi kéo lên và kéo xuống web bi lag kinh. Về phần Video thì xem phim hd đuôi mkv thì tiếng đi trước hình đi sau ( chương trình video 3.1 ko xem đc phải xem băng moboplayer. Chỉ vì chip lõi kép mà bán vội con SS galary tab đi. Galary Tab giải quyêt tất cả nhu cầu của Tôi. VD xem phim hd đuôi mkv rất rất rất nuột ( Video của SS Ăn roi 2.2 ). Lươt web lúc đi ngủ cầm 1 tay đc nếu xem lâu thi kê gối Còn về TF thì ... dùng 2 tay 2 chân vẫn mỏi. Ko thể cầm đc 1 tay mà lướt web. Có bấy nhiêu thôi. Có đôi lời cho những ai muốn mua thì tham khảo. Xin fan TF đừng ném đá
Hum nay sạc máy, sờ vào cục sạc mà phát hoang.nong vô cùng.chắc p 60 độ.ko biết ntn có bth ko nhỉ.ae có ai bị ntn ko.để mình còn đi đổi sạc
Hôm nay mình đã qua TA, cái con bé bên hãng Asus khó chịu thật, may mà có mấy em Trần Anh tương đối dễ chịu. Mình cũng đã đổi được máy, nhưng tình hình đổi máy mới không ăn thua gì hơn vẫn bị điểm sáng đúng chỗ đó. Xem kỹ cái máy trưng bày ở đó thì cũng thấy bị vệt sáng chỗ đó. Thấy 1 thằng kỹ thuật của Trần anh bảo đó là đèn màn hình :( . Thôi, đành sống chung với lũ vậy.
...
2. Máy em hiện cũng ọp ẹp, phía góc sau chỗ volume ấn vào được và nghe tiếng (vỏ phía sau màn hình không chắc chắn) giống tình trạng của bác duylinh9 và bác contraicuagio . Kiểu này phải ra TA đổi ngay xem nó có cho đổi cái mới không nữa?:(, cũng may mà máy em không bị hở sáng.
:bounce:
ps: có gì em gọi cho bác duylinh9 01687411500 khi đi đổi máy nhé. Người thứ 41/50: 09.0606 6060
Thưa các bác!
Các bác có thấy củ sạc của con này rất phức tạp không ah? Có lẽ vì phức tạp như vậy nên củ sạc của em die rồi. Dây nối vẫn kết nối bình thường với laptop nhưng ko sạc được điện. Hiện tại đang dùng nguồn từ cái dock. Hi vọng mai tạnh mưa qua TA đổi lại xem sao. Mình có lẽ cũng là khách hàng phức tạp, vừa hôm trước qua đổi máy, hôm nay lại qua đổi phụ kiện.
Kết luận đây Cụ:
Thưa các bác là máy em đã hỏng.Hôm nay dùng còn 60% pin.Tắt máy đi ngủ.Lúc dậy ko bật lên đc, tg hết pin.Cắm sạc thì ko vào.Chỉ vào dock.Nói thật em thấy quá nản với máy này.Mới dùng chưa đc 10 ngày mà p đổi 2 lần.Lần này thì tắt ngúm.Lần trước đèn tôi om.Pó tay.E dùng rất cẩn thân.Chưa rơi phát nào.dán đầy đủ @@.Mất 11 triệu đê rồi dùng 9 ngày.Ôi vlúa.Cạch mặt asus.Mai lên TA xem thế nào.E thấy máy samsung bắng nhựa dùng còn bền gấp vạn

Chỉnh sửa cuối:

Boing767

Xe điện
Bá cáo LD Hội T- S mai e đi cùng đoàn lên Lai Châu ngắm cảnh và chuyển hàng từ thiện cho các cháu học sinh Ta Mung- Than Uyên - Lai Châu có cụ nào rảnh đi dạo ngắm Tây Bắc ko ạ ???

xedieu

Xe cút kít
Cụ oằn và cụ any PM mua xe bán xế nhá, mod vừa nhắc em cẩn thận không khóa thớt! :(

SORENTO

Xe hơi
Thớt mới vèo một cái đã sắp 50 page rồi.Chúc liên chi Túc-So ngày càng phát triển mạnh mẽ và có nhiều thành viên mới :).

Nhân tiện các cụ cho em hỏi hàng So với Túc limited mới bây giò rổ rá thế nào ,hàng có sẵn không và bầy bán ở đâu ạ.cảm ơn các cụ.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Boing767 nói:
Bá cáo LD Hội T- S mai e đi cùng đoàn lên Lai Châu ngắm cảnh và chuyển hàng từ thiện cho các cháu học sinh Ta Mung- Than Uyên - Lai Châu có cụ nào rảnh đi dạo ngắm Tây Bắc ko ạ ???
T7, CN em đi với Cụ ngay, em cũng máu đi lắm nhưng ngày thường em bận đưa đón Sếp. :(

Winstorm07

Xe container
Đi ngày thường thế này thì em bó tay rồi. Đành chúc cụ lên đường thượng lộ bình an vậy :)

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
8S` nói:
Địa điểm ọp ở đây hả các cụ???
Ngày mai em cũng rón rén xin tham gia cùng các cụ ạ.
Các cụ đừng chém em nhé. X_X
Khi đi Cụ nhớ đội mũ bảo hiểm và mặc áo giáp bên trong nhé :D

Cuoc_bo

Xe máy
Xe ngon quá cụ ợ, kết nhất quả biển, còn giá thì em....

vuthathu

Xe máy
vừa mới mua đã bán xe rùi hả bác, >>>?????????

Mr_Khoi

Xe tăng
Hic sao các Cụ ko gộp luôn cả Santafe vào cho gọn ah

o0atulao0

Xe tăng
Trạng thái
Thớt đang đóng