Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

isengineer

Xe buýt
Quay trở lại vấn đề về tìm ra nguyên nhân tiếng kêu cảnh báo phát ra từ khu vực hàng ghế sau của cụ T49, em muốn cảnh báo đến các cụ đi So và Túc về vấn đề này.
Sportage của cụ T49 đột nhiên phát hiện ra tiếng kêu cảnh báo ở khu vực hàng ghế sau mỗi lần lên xe bật điện chuẩn bị nổ máy là do cửa sổ giời đóng chưa khít. Hôm qua sau khi mò mẫm mất mấy phút thì em tình cờ thấy cửa số giời vểnh lên, sau khi đóng lại thì hết hoàn toàn tiếng kêu cảnh báo kia.
Tính năng này hiện nay trên So và Túc chưa có (Em và GS cùng cụ Điếu đã thử test). Do đó các bác So Túc nên chú ý đến vấn đề này, thường xuyên kiểm tra trước khi rời xe kẻo sau 1 đêm mưa bão xe các bác trở thành cái bể nước di động. :D
Trường hợp của cụ T49 xảy ra sau khi cho người khác mượn xe chắc là có tý toáy mở ra nhưng đóng vào không khít, cụ T49 lúc nhận xe cũng kô phát hiện ra sự khác lạ này, nếu như là em mà chỉ hé tý cánh cửa ra là đã cảm nhận âm thanh bên ngoài rõ rệt lắm rồi.
Các cụ nên chú ý nhé. Nhất là sau khi cho mượn xe hoặc có trẻ con đi cùng...
CT ơi em đã nhận được hàng của CT sau bao ngày chờ mong. Cảm ơn CT nhiều. Bây giờ em muốn nhờ các lãnh đạo ai có cái hình show lắp cái khử zung thì up lên đây hoặc gửi cho em qua email được không ạ vutuananh23@gmail.com
Em cảm ơn các cụ nhiều.

P/S: Cụ Toan1477 lắp khử zung chưa. Em order 10 cục. Hôm nào cụ xuống VT nhậu hải sản và thử lắp khử zung ko ạ?

tuanbac

Xe tăng
Em không nghĩ là các Cụ lại để thớt trôi xuống trang 2. Lỗi này thuộc về LĐ, em qui kết luôn.

tuanbac

Xe tăng
Em mở cái thớt Honda PILOT bên box Honda mà các bác bên ấy chả biết gì để trả lời em. Hay người ta không có võ như LĐ mình nhể?

Lexus430sc

Xe điện
Cuối tuần này em bận rồi! Dạo này toàn bận cuối tuần.

o0atulao0

Xe tăng
Tại em đấy, em xin nghiêm khắc kiểm điểm! :)
Cái này e nghĩ k phải do 1 m CEO đc đây là lỗi của toàn thể BLĐ chứ k phải trách nhiệm của cá nhân, nên e kiến nghị cuối tuần này cả BLĐ nộp bản kiểm điểm cho cụ Tuấn Bạc hiện đang là đại diện cho công đoàn ạ :))
Còn hình thức kỷ luật thế nào cụ Tuấn cứ cho ý kiến luôn ạ :P

o0atulao0

Xe tăng
Cuối tuần này em bận rồi! Dạo này toàn bận cuối tuần.
Cụ vắng tuần này nữa thì hình như là tuần t2 hay sao ý nhể mà e nhớ CT có bẩu vắng 2 lần thì bị làm sao ý, CT vô xác nhận dùm e với :D

Winstorm07

Xe container
Cái này e nghĩ k phải do 1 m CEO đc đây là lỗi của toàn thể BLĐ chứ k phải trách nhiệm của cá nhân, nên e kiến nghị cuối tuần này cả BLĐ nộp bản kiểm điểm cho cụ Tuấn Bạc hiện đang là đại diện cho công đoàn ạ :))
Còn hình thức kỷ luật thế nào cụ Tuấn cứ cho ý kiến luôn ạ :P
Em chỉ nhắc thế này : Đừng có lợi dụng hoàn cảnh... Còn có rút lại lời nói của cụ hay kô thì tùy :)

Lần này nội bộ chúng em đã thống nhất là cụ Điếu đứng ra nhận trách nhiệm rồi thì đừng hỏi nữa :D

xedieu

Xe cút kít
Em nhận trách nhiệm vì cả chiều nay em ngồi chơi chờ đến tối đi nhậu, mỗi việc lên of chém gió mà cứ đi rong chơi các nhà khác, bỏ qua nhà mình để nó tụt xuống trang 2.

Nhưng mà phường đã xác nhận là hôm nay nó tụt xuống trang 2 chưa?

tuansrc9999

Xe buýt
Xuống trang 2 mời mỗi Cụ nộp 100K vào quỹ Hội.
Quash chúng bọn e cũng có 1 phần lỗi nên cũng nhận khuyết điểm, còn nộp phạt thì BLD nên nộp trước làm gương để lần sau quần chúng noi theo ợ:P Cụ CT có biểu off ai vắng mặt 2 nần đóng 2 or 4 xuất thì phải

Winstorm07

Xe container
Quash chúng bọn e cũng có 1 phần lỗi nên cũng nhận khuyết điểm, còn nộp phạt thì BLD nên nộp trước làm gương để lần sau quần chúng noi theo ợ:P Cụ CT có biểu off ai vắng mặt 2 nần đóng 2 or 4 xuất thì phải
Có quy định là ai quên quy định thì bị phạt nộp 2 xuất ạ :D

civictau

Xe tăng
Đang đi mà hé cửa là nó kêu phải không cụ vic? :D
Không phải đang đi hé cửa mà nó kêu... kiểu đấy bình thường... xe em khi nào bóp còi, thì cả còi xe và còi cửa nóc đều kêu..:D

Hôm nay em vừa cho xe đi đảo ngói và thay 4 cái chân van bằng nhôm... cảm giác xe đi đầm và êm hẳn..;))

Lexus430sc

Xe điện
Cuối tuần này khả năng mời 3L họp ra mắt hội :D xong bàn vụ đi CP luôn các cụ nhể. TGĐ sẽ bao nguyên khu resort trong 1 tuần cơ mà.

Trạng thái
Thớt đang đóng