Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

xedieu

Xe cút kít
Em đi hãng máy bay của BT suốt từ tối hôm qua đến giờ. Giờ mới vừa hạ cánh để đi làm! Các cụ sao rồi hay vẫn bay ạ? :))

Lexus430sc

Xe điện
xedieu nói:
Em đi hãng máy bay của BT suốt từ tối hôm qua đến giờ. Giờ mới vừa hạ cánh để đi làm! Các cụ sao rồi hay vẫn bay ạ? :))
Cái cô tiếp viên để râu kiểu Hít - Le hay quá! HQua TGĐ bay mấy vòng ạ? :D

Boing767

Xe điện
E xem mật thư của Bt mà phải đóng hết cửa các phương tiện nghe nhìn quay nghe lén ...hơn cả CIA !

Winstorm07

Xe container
E xem mật thư của Bt mà phải đóng hết cửa các phương tiện nghe nhìn quay nghe lén ...hơn cả CIA !
Em thấy có thư sốt ruột lắm mà còn chưa có chỗ nào kín đáo để mở ra xem đây này :D

tuctuc2010

Xe điện
Em thấy có thư sốt ruột lắm mà còn chưa có chỗ nào kín đáo để mở ra xem đây này :D
Thì cụ cầm IP4 chui vào phòng trùm chăn lên rồi xem cẩn thận phải đi rặt chăn ặc ặc:))

Boing767

Xe điện
Ôi chết. Sao Cụ không hú e một tiếng ạ. Có chương trình chi tiết chưa Cụ. Nếu đi ngày 16-17/12 thì e đăng ký 2 xuất Cụ Boing nhé
Vâng e đk hộ cụ 1 xe và 3 người cụ nhề để còn lo chỗ ăn nghỉ cho đàng hoàng .
Thanks cụ .

tuanbac

Xe tăng
Ơ, thế Cụ pupil lại bỏ ngỏ chuyện logo ạ? Mà Cụ có định thay lọc gió K&N không ạ?
Chúc mừng Cụ Xecutkit xuống núi, T7 này ọp Cụ nhé.

Tắckè_Tucson

Xe buýt

smallboy

Xe tăng
Hiện có 5 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (4 lái chính và 1 lái phụ)

Bòy bé sao lại thập thò thế này, thế vụ ọp định kỳ thứ 7 này chú đã lo được địa điểm mới chưa đấy hay lại quay về MV đấy? MV hôm nọ cu bạn anh nó chê phục vụ chậm quá
da e biết thế òi nhưng h lực bất tồng tâm :( làm sao h khi chưa giải ngân :(
mah tuần này e bận đi công tác òi đến đầu tháng mới lọ mọ về đc VN ,
mong các cụ thông văn cảm

Các cụ ơi, Tucson nhà em lọt vào thứ 4 trong danh sách 10 xe giữ giá nhất của KBB hẳn hoi đấy nhá! :D

http://www.kbb.com/new-cars/best-resale-value-awards/best-resale-top-10-cars/?r=847840144456305200
ơ e tưởng đứng thứ 10 hóa ra cũng như ủ mah thui :(

Batgirl

[Tịch thu bằng lái]
Em chào các Cụ ạ, em đi chiến tiếp đây. :D

tuctuc2010

Xe điện
Các cụ ơi, Tucson nhà em lọt vào thứ 4 trong danh sách 10 xe giữ giá nhất của KBB hẳn hoi đấy nhá! :D

http://www.kbb.com/new-cars/best-resale-value-awards/best-resale-top-10-cars/?r=847840144456305200
Cụ phải dịch cái trang đấy ra tiếng Việt nhá, xong dồi cụ lại phải đi công chứng có xác nhận của công an phường dồi cụ phọt lên đây em mới tin, chứ không mấy ông hoa quả với chả giun đất ông ấy sang rồi lại phán là mấy trang lá cải của tây thì ai làm chứng cho cụ:D

Winstorm07

Xe container
Em đã test hệ thống cảnh báo hé cửa nóc. Kết quả là có kêu báo khi cửa nóc bị mở hé CT ạ!

Nhưng là F1 nhà em nó kêu: Bố ơi bố chưa đóng hết cửa nóc - chứ xe thì chả kêu kiếc gì cả! :D
Quay trở lại vấn đề về tìm ra nguyên nhân tiếng kêu cảnh báo phát ra từ khu vực hàng ghế sau của cụ T49, em muốn cảnh báo đến các cụ đi So và Túc về vấn đề này.
Sportage của cụ T49 đột nhiên phát hiện ra tiếng kêu cảnh báo ở khu vực hàng ghế sau mỗi lần lên xe bật điện chuẩn bị nổ máy là do cửa sổ giời đóng chưa khít. Hôm qua sau khi mò mẫm mất mấy phút thì em tình cờ thấy cửa số giời vểnh lên, sau khi đóng lại thì hết hoàn toàn tiếng kêu cảnh báo kia.
Tính năng này hiện nay trên So và Túc chưa có (Em và GS cùng cụ Điếu đã thử test). Do đó các bác So Túc nên chú ý đến vấn đề này, thường xuyên kiểm tra trước khi rời xe kẻo sau 1 đêm mưa bão xe các bác trở thành cái bể nước di động. :D
Trường hợp của cụ T49 xảy ra sau khi cho người khác mượn xe chắc là có tý toáy mở ra nhưng đóng vào không khít, cụ T49 lúc nhận xe cũng kô phát hiện ra sự khác lạ này, nếu như là em mà chỉ hé tý cánh cửa ra là đã cảm nhận âm thanh bên ngoài rõ rệt lắm rồi.
Các cụ nên chú ý nhé. Nhất là sau khi cho mượn xe hoặc có trẻ con đi cùng...

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Từ trước đến giờ em cứ tưởng cửa nóc có ưu điểm là làm nóng bên trong xe hóa ra nó có tác dụng hứng nước mưa nừa à =))

civictau

Xe tăng
Quay trở lại vấn đề về tìm ra nguyên nhân tiếng kêu cảnh báo phát ra từ khu vực hàng ghế sau của cụ T49, em muốn cảnh báo đến các cụ đi So và Túc về vấn đề này.
Sportage của cụ T49 đột nhiên phát hiện ra tiếng kêu cảnh báo ở khu vực hàng ghế sau mỗi lần lên xe bật điện chuẩn bị nổ máy là do cửa sổ giời đóng chưa khít. Hôm qua sau khi mò mẫm mất mấy phút thì em tình cờ thấy cửa số giời vểnh lên, sau khi đóng lại thì hết hoàn toàn tiếng kêu cảnh báo kia.
Tính năng này hiện nay trên So và Túc chưa có (Em và GS cùng cụ Điếu đã thử test). Do đó các bác So Túc nên chú ý đến vấn đề này, thường xuyên kiểm tra trước khi rời xe kẻo sau 1 đêm mưa bão xe các bác trở thành cái bể nước di động. :D
Trường hợp của cụ T49 xảy ra sau khi cho người khác mượn xe chắc là có tý toáy mở ra nhưng đóng vào không khít, cụ T49 lúc nhận xe cũng kô phát hiện ra sự khác lạ này, nếu như là em mà chỉ hé tý cánh cửa ra là đã cảm nhận âm thanh bên ngoài rõ rệt lắm rồi.
Các cụ nên chú ý nhé. Nhất là sau khi cho mượn xe hoặc có trẻ con đi cùng...
Lạ nhẩy???? đúng là túc có 65 bản thật.... xe em khi mở cửa trời cũng kêu inh ỏi....

Trạng thái
Thớt đang đóng