Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

Cuabien

Xe điện
Cái này hôm trước Cụ Uynh có đề cập rồi sau đấy ko ai hưởng ứng, may có Cụ Cua "chuột bạch" rổ rá dư lào Cụ Cua nhể :D
Em chạy thấy ổn, rổ giá không đắt lắm (Hàng Hồ Cẩm Đào - 7 trim rưởi thôi). Chắc hàng Hàn thì đắt hơn em không rõ lắm, nếu lắp thì lại phải nhờ Chủ tịch nhưng cá nhân em thấy nên lắp vì về nguyên lý sẽ đỡ hại giảm sóc và xe chạy êm hơn với điều kiện đường xá VN.

Winstorm07

Xe container
Xe em mới lắp cái này :

Sau 1 tuần chạy thử thấy rất ngon khi đi đường xấu, đường TP giảm ồn và xe chạy êm hơn rõ rệt nhưng hơi bồng bềnh chút. Cụ nào thích thì ngâm cứu cũng ổn phết ợ !
hôm nay n vấn đề kỹ thuật quá :D cái trên là cái gì vậy cụ cua?
Cái này hôm trước Cụ Uynh có đề cập rồi sau đấy ko ai hưởng ứng, may có Cụ Cua "chuột bạch" rổ rá dư lào Cụ Cua nhể :D
Cái của cụ Cua lắp hôm trước em cũng đã xem bên thớt Forte rồi ạ. Em thấy bên đấy báo giá đâu như 800K/bộ 2 chiếc.
Em cũng đang muốn thử cái này xem thế nào nên hôm trước cũng đưa lên nhưng chưa thấy cụ nào có ý kiến gì
Còn của Hàn giá ở bển là khoảng 1,2 củ/bộ 2 chiếc

Em còn quan tâm đến cả cái này nữa ạ

Có cụ nào máu với em kô??? :D

isengineer

Xe buýt
Có em máu với cụ Uyn, cụ mà có ý định order thì lại báo em nhé, em sẽ chuẩn bị xèng chuyển cho cụ ạ. Em cũng khoái lắp mấy cái này để trải nghiệm xem sao

o0atulao0

Xe tăng
E nghĩ vấn đề này hôm tới nên đưa vào cuộc họp luôn ạ :D

Winstorm07

Xe container
Có em máu với cụ Uyn, cụ mà có ý định order thì lại báo em nhé, em sẽ chuẩn bị xèng chuyển cho cụ ạ. Em cũng khoái lắp mấy cái này để trải nghiệm xem sao
Chào bác, hàng của bác đặt hôm nay nó mới về đến HN cùng với hàng của bác Nhare và mấy bác khác, mai em đi lấy rồi chuyển cho bác nhé.
Xin lỗi bác vì sự chậm chễ này do hoàn cảnh khách quan. Bác PM cho em cái địa chỉ và tên người nhận hàng của bác để em chuyển cho bác nhé.
Còn vụ đặt hàng cái mới này để em phải làm việc lại chỗ chuyển hàng đã mới đặt được vì chỗ ku em em hay đặt giờ nó kô làm nữa :(
Khi nào setup xong em sẽ nhắn bác. Lâu lâu em chưa có cái gì mới để nghịch nên cũng đang ngứa ngáy :P

isengineer

Xe buýt
Chào bác, hàng của bác đặt hôm nay nó mới về đến HN cùng với hàng của bác Nhare và mấy bác khác, mai em đi lấy rồi chuyển cho bác nhé.
Xin lỗi bác vì sự chậm chễ này do hoàn cảnh khách quan. Bác PM cho em cái địa chỉ và tên người nhận hàng của bác để em chuyển cho bác nhé.
Còn vụ đặt hàng cái mới này để em phải làm việc lại chỗ chuyển hàng đã mới đặt được vì chỗ ku em em hay đặt giờ nó kô làm nữa :(
Khi nào setup xong em sẽ nhắn bác. Lâu lâu em chưa có cái gì mới để nghịch nên cũng đang ngứa ngáy :P
Không sao đâu cụ, em cũng hay order hàng ở xa nên mấy vụ chuyển hàng này mất thời gian em hiểu mà. Cái địa chỉ và tên cúng cơm của em có gửi cho cụ trong mấy pm đầu rồi, có gì em sẽ gửi lại. Các LD cứ ọp rồi quyết vụ set up lắp mấy cái mới rồi báo em để em tham gia nhé. Em máu lắp mấy cái này lắm, cứ liên quan đến máy móc với lắp thêm cái gì để chạy ngon ngon thì chơi. Tết âm lịch này em lại làm chuyến Vũng Tàu - Hà Nội và ngược lại với em nó 2 lần nữa. Đi đường dài mà xe chạy ngon mới yên tâm được.
Thấy các cụ ọp suốt mà em lủi thủi trong này thèm quá. Các cụ thức khuya thật đấy, vợ cả "củ hành" à? chắc vừa OF vừa ....

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Em chạy thấy ổn, rổ giá không đắt lắm (Hàng Hồ Cẩm Đào - 7 trim rưởi thôi). Chắc hàng Hàn thì đắt hơn em không rõ lắm, nếu lắp thì lại phải nhờ Chủ tịch nhưng cá nhân em thấy nên lắp vì về nguyên lý sẽ đỡ hại giảm sóc và xe chạy êm hơn với điều kiện đường xá VN.
Em chỉ phân vân cái là phần lò xo chỗ đc đệm, chỗ ko đêm như thế lực phân bố ko đều, cụ thể là phần ko đc đệm sẽ chịu lực nhiều hơn bình thường dẫn đến dễ hỏng

cubi2010

Xe buýt
Tắckè_Tucson nói:
Các Cụ nào nhận được bản" Hướng dẫn sử dụng "của em gửi qua e-mail thì lên tiếng nhé ! Không lần sau có hướng dẫn mới em ko gửi đâu.
Cụ gửi em cái :thuanle@nguyenphong.com.vn

civictau

Xe tăng
E thấy đầu tăng bạt hổ có quán hoa viên ngồi cũng tạm ổn đấy ạ, trong ngoài đều có chỗ ngồi, xe cũng để đc nhưng mỗi tội k có thẻ vip ạ =))
Ở Hoa Viên em có thẻ giảm giá 10%.... nhưng em dự hơi xa.... từ chỗ đấy về đến nhà em là 30km...:((
Không tìm được địa điểm thì ai về nhà nấy! :P
Thì em vẫn đang làm thế đây...:P
Hundai giải phóng. Thứ 7 tuần sau. Cụ lào đi cùng ko?
CÓ em đây! Nhưng là thứ 7 tuần này luôn cụ ah... cụ đi luôn không?? (b)
BT gửi cho em với nhá: nguyenvutuan1957@yahoo.com. Cám ơn BT.
Em thấy đêm qua các Cụ bàn nhiều quá, hay mình ọp ở in Tiến bộ nhể?
Cụ bạc mà đọc hướng dẫn sử dụng này xong, bảo đảm tóc đen kịt lun...:D

xedieu

Xe cút kít
Em cũng như cụ Uyn, mỗi lần nhận mail của cụ Tacke là cứ lấm la lấm lét, mắt trước mắt sau... :))

isengineer

Xe buýt
Cụ ở trong này là ở đâu ạ? Em ở SG đây có gần thì giao lưu và hợp tác cụ nhể.
Hay quá, vậy để em pm số liên lạc nhé. Em đang ở VT, thấy VT Tucson chạy nhiều lắm, có lẽ phải chục con ở cái TP bé tí này!

o0atulao0

Xe tăng
Cuối tuần nhà vắng vẻ quá các cụ nhể :D Chúc các cụ ăn nghỉ cuối tuần vui vẻ nhé ;))

tuansrc9999

Xe buýt
Các cụ đi đâu hết rồi vắng vẻ quá, chiều nay 19h30 bk bóng đá Vn-Indonesia có cụ nào máu làm via cốc cổ vũ không nhể

Boing767

Xe điện
Cái của cụ Cua lắp hôm trước em cũng đã xem bên thớt Forte rồi ạ. Em thấy bên đấy báo giá đâu như 800K/bộ 2 chiếc.
Em cũng đang muốn thử cái này xem thế nào nên hôm trước cũng đưa lên nhưng chưa thấy cụ nào có ý kiến gì
Còn của Hàn giá ở bển là khoảng 1,2 củ/bộ 2 chiếc

Em còn quan tâm đến cả cái này nữa ạ

Có cụ nào máu với em kô??? :D
Có e cụ ơi..lâu quá chả chăm đc tý nào cho vợ 2 nghĩ hơi tủi !

Các cụ đi đâu hết rồi vắng vẻ quá, chiều nay 19h30 bk bóng đá Vn-Indonesia có cụ nào máu làm via cốc cổ vũ không nhể
Làm tý gì cho hứng thú cụ T33 nhề ...uốn ko thì đằng nào chả say !!! cụ cứ chon trc đi

tuansrc9999

Xe buýt
E thấy Hiếu béo có cái màn cũng tạm ổn,MV chỗ BB không biết có chưa?cụ có chỗ nào không?

tuctuc2010

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng