[Funland] Câu lạc bộ tiếng Anh Otofun-Nhà số 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

safenoodles

Xe cút kít
Em về chào các bác các mợ đây ạ! Lạnh quá, em muốn đi off nhưng mà em sợ off 1 mình lắm, cô đưn là em ko chịu được, hic hic....
Hí hí...:P

Xế Sagon

Xe tải
Website
www.otofun.net
thớt này ko nói tiếng anh mới lên đến mấy chục tầng chứ nói tiếng anh chắc chỉ vài tầng là nghỉ =))
Sao cụ dự chuận thế ạ? Hehe, em oánh dấu phát! lâu lắm e ko được chém tiếng Tây

PIEO

Xe máy
Cháu chả bận. Cả nhà đi kiếm tiền tết nhiều nhiều lì xì cháu nhá. Đang hí hửng cuối tuần được về chơi :( dỗi dồi cháu off một mềnh :(
Hơ, đang muốn đến off cho ấm lại đóng sầm cửa thế này :( dỗi luôn, đi off vs Koala đây hehe

Website
www.otofun.net

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
cut off đến bao giờ đới chủ tịt gà. e dỗi e rủ koala off riêng nhá. koala đồng ý k nhể:D

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Em chả biết.... em dỗi roài...chiều nay em cứ off 1 mềnh! Bác nào đến thì đừng có mà gọi em đó nha cứ tự ra ngồi cùng nhau là được :)):))

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
Em chả biết.... em dỗi roài...chiều nay em cứ off 1 mềnh! Bác nào đến thì đừng có mà gọi em đó nha cứ tự ra ngồi cùng nhau là được :)):))
E đến bồ hóng bàn bên cạnh nhá. Cụ 1 bàn e 1 bàn tự kỷ

Playing07

Xe đạp
Website
www.choxeviet.com
Em cực ngu tiếng Anh
Em kê hòn gạch mặt tiền phát, thi thoảng hóng hớt ạ :D
Tiếng Anh của em cùng lẹt đẹt lắm, học mãi chẳng xong, cho em ngồi cạnh cụ Hoanh cho có bạn :)

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Tình tình em thấy rất nhiều cụ lẹt đẹt giống em, đi off có chủ đề cho hội lẹt đẹt không nhỉ các cụ?

koala_benho

Xe tăng
cut off đến bao giờ đới chủ tịt gà. e dỗi e rủ koala off riêng nhá. koala đồng ý k nhể:D
cháu thì lúc nào cũng ready thoai. Cũng muốn hỏi xem từ hồi lên chức đến giờ cụ đã bị con gái cho đi "chống lụt" lần nào chưa:)) cơ mà cháu chả có xe, đi đâu cũng phải nhờ người rước, ngại lắm cơ :">

Ga Tay

Xe tăng
Ơ vẫn có nhiều người không bận à? Ai không bận thì cứ đến off bình thường nhóe ~:>

langngan

Xe đạp
Lịch off là bao giờ vậy các cụ, em tham gia với, tình hình là lâu rồi em không chém bằng tiếng anh, giờ quên khá nhiều rồi, giờ bập bẹ lắm ;;)

koala_benho

Xe tăng
Ơ vẫn có nhiều người không bận à? Ai không bận thì cứ đến off bình thường nhóe ~:>
cụ Gà nói rất là gà nhé. Cháu là cháu ghét rồi đới :) Mọi người vẫn nhiệt tình mà chủ tịt cứ .....nhà mình 3 người mà vui như ai cơ mà mợ Mỳ với cụ Hùng nhờ ;)

koala_benho

Xe tăng
lịch off

Lịch off là bao giờ vậy các cụ, em tham gia với, tình hình là lâu rồi em không chém bằng tiếng anh, giờ quên khá nhiều rồi, giờ bập bẹ lắm ;;)
chiều thứ 7 15h ở cafe Bestwin 79 Hồ Đắc Di ạ :)

PIEO

Xe máy
cụ Gà nói rất là gà nhé. Cháu là cháu ghét rồi đới :) Mọi người vẫn nhiệt tình mà chủ tịt cứ .....nhà mình 3 người mà vui như ai cơ mà mợ Mỳ với cụ Hùng nhờ ;)
Hơ, e tưởng Koala off một mình :(

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
chiều thứ 7 15h ở cafe Bestwin 79 Hồ Đắc Di ạ :)
Ớ...hôm qua em đi qua địa chỉ này, thấy đóng cửa, treo biển: OFEC dọn về Kem Moore số 9 Hồ Đắc Di cơ mà? Bác nào treo cái biển mà chả thông báo gì cả, làm em mon men đi tìm trước cho lần tới đỡ bỡ ngỡ, lại đọc được tại trận! :-?

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
cháu thì lúc nào cũng ready thoai. Cũng muốn hỏi xem từ hồi lên chức đến giờ cụ đã bị con gái cho đi "chống lụt" lần nào chưa:)) cơ mà cháu chả có xe, đi đâu cũng phải nhờ người rước, ngại lắm cơ :">
cho mợ chai vang đỏ mít nhá. nhà e có cần câu hẳn hoi mà mợ lại bẩu là..... riêng cái nì là k trả lời roài.
oh có cái comment này thôi lại tha cho. tính e dễ nghe nịnh hehe. mợ mì lâu chả thấy đâu nhá.
Ớ...hôm qua em đi qua địa chỉ này, thấy đóng cửa, treo biển: OFEC dọn về Kem Moore số 9 Hồ Đắc Di cơ mà? Bác nào treo cái biển mà chả thông báo gì cả, làm em mon men đi tìm trước cho lần tới đỡ bỡ ngỡ, lại đọc được tại trận! :-?
đổi về đây rồi á. chỗ này các mợ thích phải biết.

Chỉnh sửa cuối:

koala_benho

Xe tăng
cho mợ chai vang đỏ mít nhá. nhà e có cần câu hẳn hoi mà mợ lại bẩu là..... riêng cái nì là k trả lời roài.

oh có cái comment này thôi lại tha cho. tính e dễ nghe nịnh hehe. mợ mì lâu chả thấy đâu nhá.

đổi về đây rồi á. chỗ này các mợ thích phải biết.
ối cụ Hùng ơi tính cháu hay quên với cả cháu thích con gái. Mợ Mỳ dạo này bận bịu thật Điểm chuyên cần cháu vẫn cao nhất hội he he. Chỉ tội giờ có mỗi cái xe số thì bị xích rồi còn xe ga không biết đi nên chưa tính đi như nào.
còn cái vụ kem kia thì cụ Dicham khảo sát có gì thì thông báo đi cho các cụ mợ còn biết. Linh ta linh tinh mem mới dễ lạc :D

Trạng thái
Thớt đang đóng