[Funland] Câu lạc bộ tiếng Anh Otofun-Nhà số 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

koala_benho

Xe tăng
Ôi, em muốn nóng người lên mà chả được,HN lại giá quá! :P
hug me >:D< em có thể mà Mỳ ấm lên thôi, còn muốn ấm hơn nghe nói rúc vào áo lông vũ ( em cũng không biết lông vũ là lông chim hay lông gà ) hết lạnh luôn

Website
www.otofun.net

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Sự việc này suy luận theo kiểu Sê lốc hôm như sau:
Gấu Koala từ trên cây bạch đàn tụt xuống, trèo lên ngồi ôm cổ tượng, và huỵch....
Bác thật là dũng cảm khi nhắc tới Issac Newton!!! Thực sự là không bao giờ em dám... ;)

=))=))=))

P/s: có bị gì ở đâu nhớ dành ra 10s để sms cho em cái tin, đặng em chạy đến cầm bộ lông về nha - kể cả nhồi bông nếu cần... :))

rx8nz

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi lịch offline lần tới là khi nào thế a?

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em chả thấy từ tiếng Anh nào trong thớt này luôn, các cụ các mợ khai sáng cho em với ạ

Website
www.otofun.net
Em chả thấy từ tiếng Anh nào trong thớt này luôn, các cụ các mợ khai sáng cho em với ạ
Bọn em chỉ dùng tiếng ANh khi ọp thôi cụ ạ:). Vì quy định của OF không cho dùng tiếng Anh trên đây, dù bọn em cũng rất tha thiết muốn thớt này chỉ có tiếng Anh:(

boemcun

Xe tăng
thớt này ko nói tiếng anh mới lên đến mấy chục tầng chứ nói tiếng anh chắc chỉ vài tầng là nghỉ =))

Ga Tay

Xe tăng
Thưa các cụ các mợ,
Bi giờ gần đến Tết rồi, các cụ các mợ đều bận kiếm tiền tiêu tết, không bận kiếm tiền thì cũng phải làm việc này việc kia, nhà cháu cũng như các cụ các mợ, nhiều việc lắm ợ, vì thế từ nay đến Tết CLB sẽ tạm thời không Offline chuyên môn định kỳ, qua Tết sẽ chọn ngày lành tháng tốt để tiếp tục.
BTC cũng dự định tổ chức Offline ngoài chuyên môn (hò hét...) để đón Năm mới, khi nào cụ Chim đi công du nước ngoài về (hình như là trong tháng 1 này) ta triển khai thực hiện.
Kính báo.

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Hà hà, em đã hiểu rồi ạ, có clb tiếng ANh thì OF thì hay quá xá rồi.

TOM GM

Xe tải
Ớhh,em hâm mộ cái vụ tiếng Anh này lắm.
Có tiếu chí,điều kiện bắt buộc để tham gia ko các cụ nhỉ?
và từ Level A bờ cờ có cơ hội lên level e gờ hát ko ạ?

Thưa các cụ các mợ,

Ngôi nhà trước của OFEC đã đầy rồi, nên em mở nhà mới để các cụ các mợ đến sinh hoạt cho thoải mái.

Nói vậy thôi chứ mục đích của thớt này chỉ là để thông tin giữa các thành viên OFEC, mọi hoạt động chuyên môn sẽ vẫn diễn ra tại các buổi offline như cũ.
Hiện nay
N[FONT=&quot]ộ[/FONT]i quy di[FONT=&quot]ễ[/FONT]n đàn vẫn chỉ cho dùng tiếng Vit có du, đề nghị mọi người thực hiện.

koala_benho

Xe tăng
Thưa các cụ các mợ,
Bi giờ gần đến Tết rồi, các cụ các mợ đều bận kiếm tiền tiêu tết, không bận kiếm tiền thì cũng phải làm việc này việc kia, nhà cháu cũng như các cụ các mợ, nhiều việc lắm ợ, vì thế từ nay đến Tết CLB sẽ tạm thời không Offline chuyên môn định kỳ, qua Tết sẽ chọn ngày lành tháng tốt để tiếp tục.
BTC cũng dự định tổ chức Offline ngoài chuyên môn (hò hét...) để đón Năm mới, khi nào cụ Chim đi công du nước ngoài về (hình như là trong tháng 1 này) ta triển khai thực hiện.
Kính báo.
Cháu chả bận. Cả nhà đi kiếm tiền tết nhiều nhiều lì xì cháu nhá. Đang hí hửng cuối tuần được về chơi :( dỗi dồi cháu off một mềnh :(

Ga Tay

Xe tăng
P/s: có bị gì ở đâu nhớ dành ra 10s để sms cho em cái tin, đặng em chạy đến cầm bộ lông về nha - kể cả nhồi bông nếu cần... :))
Giờ mới biết cái bộ lông của mềnh có giá phết, hehe.
Lão nhận được SMS của ngộ chưa đới, nhớ học thuôc bài nhé.

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Cháu chả bận. Cả nhà đi kiếm tiền tết nhiều nhiều lì xì cháu nhá. Đang hí hửng cuối tuần được về chơi :( dỗi dồi cháu off một mềnh :(
Hớ... định lần này đi off với các bác xem CLB nó ra sao thì lại thấy thông báo đóng cửa! Em cũng rỗi dồi... em cũng off 1 mình!

Trạng thái
Thớt đang đóng