[Funland] Câu lạc bộ tiếng Anh Otofun-Nhà số 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

1TiTi

Xe tăng
Vâng. chào cụ. Diễn đàn phải dùng tiếng Vệt có dấu cụ ạ. Kể cả ở thớt này. Hic.
Em phải nhắc cụ kẻo chân ướt chân ráo vào lại bị thẻ, be care :)
Cảm ơn cụ nhắc nhở ,nhà em chẳng thích và viết tiếng Việt không dấu .
Mà sao cụ viết "Vệt" mà không là "Việt vậy ? còn "be careful" nó đúng hơn là "be care" nhé
haha... chân chưa ráo nước đã cầm que .....chọc rùi ;)

koala_benho

Xe tăng
Cảm ơn cụ nhắc nhở ,nhà em chẳng thích và viết tiếng Việt không dấu .
Mà sao cụ viết "Vệt" mà không là "Việt vậy ? còn "be careful" nó đúng hơn là "be care" nhé
haha... chân chưa ráo nước đã cầm que .....chọc rùi ;)
hi. Em sửa chữ em viết sai rồi ạ. Không sao cả, đi off mọi người vẫn sửa từng từ cho em mà. Cảm ơn cụ nhiều :)

safenoodles

Xe cút kít

1TiTi

Xe tăng
ề ... cho em nó hỏi tí nhá ?
có phải các cụ các mợ rủ rê nhau họp mặt nhau tại địa điểm nào ở Hà Nội để cùng nhau học hỏi trau dồi không vậy ?
hình như vậy nghi quá ...
tưởng rằng xúm tụm trên diễn đàn này mới nhảy dô chứ thứ kia thì sao đến đây ?
xin lỗi chân ướt chân ráo còn hồ đồ lắm ,có cụ mợ nào rộng lòng giải thích không ạ ?

koala_benho

Xe tăng
ề ... cho em nó hỏi tí nhá ?
có phải các cụ các mợ rủ rê nhau họp mặt nhau tại địa điểm nào ở Hà Nội để cùng nhau học hỏi trau dồi không vậy ?
hình như vậy nghi quá ...
tưởng rằng xúm tụm trên diễn đàn này mới nhảy dô chứ thứ kia thì sao đến đây ?
xin lỗi chân ướt chân ráo còn hồ đồ lắm ,có cụ mợ nào rộng lòng giải thích không ạ ?
vì diễn đàn không được dùng tếng gì khác nên bọn em hạn chế trao đổi trên này ạ. Chúng em gặp nhau hàng tuần vào chiều chủ nhật rồi nói chuyện với nhau bằng tiếng anh rồi người nọ sửa cho người kia :D. Nhưng cũng rất chào mừng cụ vào nhà, một là có lúc nào bọn em cãi nhau không biết ai đúng sai thì nhờ cụ, hai là biết đâu có ngày cụ về thăm quê đi off với chúng em cho mở mang tầm mắt.
Nếu cụ thích sinh hoạt rộng hơn mời cụ sang cả bên chi hội Xa Xứ nơi có rất nhiều OFer ở các quốc gia khác nhau nữa ạ.

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Khi nào các cụ mợ ọp nai thì em xin ké với nhé, em đi làm chẳng dùng tiếng Anh mấy nên giờ có khi không khác đứa trẻ là mấy ạ

koala_benho

Xe tăng
Khi nào các cụ mợ ọp nai thì em xin ké với nhé, em đi làm chẳng dùng tiếng Anh mấy nên giờ có khi không khác đứa trẻ là mấy ạ
trẻ con giờ phát âm còn chuẩn hơn bọn em ý chứ :D cụ cứ tự nhiên ạ. Để em chọn ngày lành tháng tốt sẽ viết giấy mời

wagon112005

Xe tải
Lịch và địa chỉ mới h ở đâu mợ nhỉ
vì diễn đàn không được dùng tếng gì khác nên bọn em hạn chế trao đổi trên này ạ. Chúng em gặp nhau hàng tuần vào chiều chủ nhật rồi nói chuyện với nhau bằng tiếng anh rồi người nọ sửa cho người kia :D. Nhưng cũng rất chào mừng cụ vào nhà, một là có lúc nào bọn em cãi nhau không biết ai đúng sai thì nhờ cụ, hai là biết đâu có ngày cụ về thăm quê đi off với chúng em cho mở mang tầm mắt.
Nếu cụ thích sinh hoạt rộng hơn mời cụ sang cả bên chi hội Xa Xứ nơi có rất nhiều OFer ở các quốc gia khác nhau nữa ạ.

Website
www.otofun.net

1TiTi

Xe tăng
Vâng vâng ,có gì cần giúp đỡ xin các cụ các mợ đừng ngại nhé :)

koala_benho

Xe tăng
em về nhà rồi đây :) chủ nhật tuần này 8/9 hội mình lại off nhé cả nhà. Vẫn 27A TRần Bình TRọng. 3h chiều. Off xong thì ai rảnh thì đi thăm người_mà_ai_cũng_biết_là _ai_đấy :D.
ai đọc được cm này thì like giúp em để em đỡ phải pm :D

safenoodles

Xe cút kít
em về nhà rồi đây :) chủ nhật tuần này 8/9 hội mình lại off nhé cả nhà. Vẫn 27A TRần Bình TRọng. 3h chiều. Off xong thì ai rảnh thì đi thăm người_mà_ai_cũng_biết_là _ai_đấy :D.
ai đọc được cm này thì like giúp em để em đỡ phải pm :D
Chị tham gia việc ở dòng màu đỏ nhé, còn 3h chị mà đến được thì chị sẽ alo em. :)

koala_benho

Xe tăng
hic. nhà mình ai cũng bận, em cũng ....
nên em rời đến tuần sau để em có thời gian PM cho mọi người :).

2buy

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nghĩ đến học món này mà phát ngại các cụ ạ. Cứ quyết tâm hì hục ngâm cứu đc vài hôm rồi nản :(

xuanha_ng

Xe điện
hóng các cụ thôi, trình cao thế thì em ko ham gia đc rồi, có cụ nào biết clbmà có ngươì trình a để giúp lên c ko

hana88

Xe hơi
Cháu thắc mắc tí: chém gió tiếng anh là gì ợ?

Trạng thái
Thớt đang đóng