[Funland] Câu lạc bộ tiếng Anh Otofun-Nhà số 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

khicon

Xe buýt
Các cụ cao niên Ing líc cho em hỏi là ở hà nội có clb hoặc nơi sinh hoạt bằng Ing lích cho các cháu nhỏ cỡ cấp 1 or cấp 2 ko nhỉ? Thanh củi very mục :)

koala_benho

Xe tăng
haizz có người hỏi em ở EC nên chạnh lòng tủi tủi về đây quét dọn mạng nhện. Nhớ khi xưa mưa gió bão táp, ngồi trên căn gác chật chội bụi bặm, chúng ta vẫn đều dặn hàng tuần hold on together :D vậy mà nay....Bỗng dưng thấy nhớ...

Gaubeo

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi cháu lớp 3 học đâu tốt ạ? Hay đến các chú bác nhể?

koala_benho

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi cháu lớp 3 học đâu tốt ạ? Hay đến các chú bác nhể?
iem chưa hiểu ý cụ lắm. Ý cụ là học thêm tiếng anh ở đâu tốt?
Em mà là cụ thì em cứ dẫn nó đến bảo tàng, văn miếu,..cho nó chơi với trẻ con tây :D

nikita24480

Xe tăng
Cụ Gà tây à,

Em đã có thâm niên (tất nhiên là thời còn phong độ, từ 15-17 năm trước) có chân trong ban chủ nhiệm vài cái E.club rồi. Góp ý chân thành với cụ mấy bước:
- hãy cho dân chúng tham gia tùy hứng trong vòng 1-2 tháng
- quan sát những ai đi đều, đi gần đều
- chỉ giới hạn thành viên clb ở những người đó
- khi thảo luận thì làm nhóm 7, 8 người đổ lại thôi
Sau hẵng tính dài.
Giờ chả thấy ai đi nữa hay sao ý cụ ạ.

Website
www.otofun.net
haizz có người hỏi em ở EC nên chạnh lòng tủi tủi về đây quét dọn mạng nhện. Nhớ khi xưa mưa gió bão táp, ngồi trên căn gác chật chội bụi bặm, chúng ta vẫn đều dặn hàng tuần hold on together :D vậy mà nay....Bỗng dưng thấy nhớ...
Vậy cứ đến giờ thu xếp được thì chém;)

1TiTi

Xe tăng
Hi all,

Please allow me to introduce, my name is Steve Nguyen. I was born in SG, VN but right now living in Southern California.
By accident i found this site and decided to join, mainly to share one of the things i loved...Car.
Being a new member i don't know where to start, but seeing this thread i thought might be a right place to say hello.
so... HELLO :D

Chào tất cả,
Xin cho phép tôi giới thiệu, tôi tên là Steve Nguyễn. Tôi sinh ra ở SG, VN nhưng ngay bây giờ sống ở miền Nam California.
Tình cờ tôi tìm thấy trang web này và quyết định tham gia, chủ yếu là để chia sẻ một trong những điều tôi yêu ... xe.
Là một thành viên mới tôi không biết bắt đầu từ đâu, nhưng nhìn thấy chủ đề này tôi nghĩ rằng có thể là một nơi thích hợp để nói lời chào.
vì vậy ... HELLO: D

Hehe, phần tiếng Việt là hoàn toàn từ "Google Translation" đó ;p không ngờ nó dịch cũng sát nghĩa ghê .
Mình ở bên Mỳ nhiều năm nhưng tiếng mẽo cũng còn ngu lắm ... nhưng bác nào có câu hỏi cứ việc hỏi mình sẽ CỐ GẮNG giúp đỡ,
cái nào không biết thì .... cười trừ :D đồng thời trong lúc giao lưu cũng mong học hỏi sâu thêm về tiếng Việt mình .

Bài đăng đầu tiên vầy chắc được hở ?

Benaxjnk

Xe tăng
Clb co t hoạt động k các cụ mợ?

Trần Hảo

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Chúc mừng nhà mới! Quy định trình C mới được tham gia ak? nhà cháu ngu cái khoản English Lày nhứt. cũng muốn được tham gia học hỏi nhưng xét về trình thì k đủ tham gia rồi ak! :( có CLB nào chấp nhận cho thành viên bắt đầu học tiếng anh thì xui cháu vs nhé!

123thichduthu

Xe máy
Các cụ mợ dạo này off ở đâu nhỉ ko thấy có địa chỉ

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Các cụ không đọc bên trên hay sao, nhà gần như bỏ hoang rồi, thỉnh thoảng có cụ mợ vào quét mạng nhện thôi

Benaxjnk

Xe tăng
Ôi buồn nhỉ ko thì cháu cũng xin 1 chân

Gaubeo

Xe tăng

koala_benho

Xe tăng
Các cụ không đọc bên trên hay sao, nhà gần như bỏ hoang rồi, thỉnh thoảng có cụ mợ vào quét mạng nhện thôi
ai bảo cụ là bỏ hoang đấy???? chỉ là tạm thời nghỉ hè tí thôi ạ. Khai trường năm học mới nhà em lại tiếp tục :)

koala_benho

Xe tăng
Hi all,

Please allow me to introduce, my name is Steve Nguyen. I was born in SG, VN but right now living in Southern California.
By accident i found this site and decided to join, mainly to share one of the things i loved...Car.
Being a new member i don't know where to start, but seeing this thread i thought might be a right place to say hello.
so... HELLO :D

Chào tất cả,
Xin cho phép tôi giới thiệu, tôi tên là Steve Nguyễn. Tôi sinh ra ở SG, VN nhưng ngay bây giờ sống ở miền Nam California.
Tình cờ tôi tìm thấy trang web này và quyết định tham gia, chủ yếu là để chia sẻ một trong những điều tôi yêu ... xe.
Là một thành viên mới tôi không biết bắt đầu từ đâu, nhưng nhìn thấy chủ đề này tôi nghĩ rằng có thể là một nơi thích hợp để nói lời chào.
vì vậy ... HELLO: D

Hehe, phần tiếng Việt là hoàn toàn từ "Google Translation" đó ;p không ngờ nó dịch cũng sát nghĩa ghê .
Mình ở bên Mỳ nhiều năm nhưng tiếng mẽo cũng còn ngu lắm ... nhưng bác nào có câu hỏi cứ việc hỏi mình sẽ CỐ GẮNG giúp đỡ,
cái nào không biết thì .... cười trừ :D đồng thời trong lúc giao lưu cũng mong học hỏi sâu thêm về tiếng Việt mình .

Bài đăng đầu tiên vầy chắc được hở ?
Vâng. chào cụ. Diễn đàn phải dùng tiếng Việt có dấu cụ ạ. Kể cả ở thớt này. Hic.
Em phải nhắc cụ kẻo chân ướt chân ráo vào lại bị thẻ, be care :)

Chỉnh sửa cuối:

nikita24480

Xe tăng
Em chào các cụ mợ. Hết hè rồi, sắp khai giảng. Chúng mình cũng khai ọp luôn chứ ạ?

Trạng thái
Thớt đang đóng