[Funland] Câu Lạc Bộ OFIT – Hội Thảo Hàng Tuần Về CNTT Cho Ofers, Bởi Ofers!

Pro_pe

Xe điện
Không phù hợp em ạ, em xem lại phần đối tượng tham gia. Còn chỉ kiến thức cơ bản thì hai anh em mình học riêng, anh dạy em bằng tiếng anh luôn cho đúng chiên môn. Thân gái dặm trường đó không lành. Anh biết hết mấy ông này em ạ. :))

Cái này có liên quan đến web và ứng dụng web không bác? Nếu có thì tốt quá, anh em lại có cái mới để nghe :)
Thế em tham gia có được hem?

safenoodles

Xe cút kít
Không phù hợp em ạ, em xem lại phần đối tượng tham gia. Còn chỉ kiến thức cơ bản thì hai anh em mình học riêng, anh dạy em bằng tiếng anh luôn cho đúng chiên môn. Thân gái dặm trường đó không lành. Anh biết hết mấy ông này em ạ. :))

Cái này có liên quan đến web và ứng dụng web không bác? Nếu có thì tốt quá, anh em lại có cái mới để nghe :)
Buồn quá! Em hóng trên này vậy.

chauchau

Xe điện
Các cụ yêu mến OFIT thân miến.. (tên mới của clb là OFIT đọc là Ô phịt, để cạnh tranh với hội OFOP hay còn gọi là Ô phở)

Hiện tại do năng lực có hạn, bọn em mới hướng tới mô hình "Hội thảo" và ở đó các thành viên phải có nghĩa vụ Chia Sẻ tức là Có Cho và Có Nhận.

Như vậy thành viên bắt buộc phải có những kiến thức hoặc kinh nghiệm để có thể chia sẻ cho thành viên khác - trong qui chế có 1 điểm là thành viên tham gia sẽ phải diễn thuyết ít nhất 1 buổi để mọi người ném đá (món khoái khẩu của OFers)

Hy vọng với sự đóng góp có giá trị của thành viên có kiến thức và kinh nghiệm, sau 1 thời gian CLB sẽ xuất bản được những bộ tài liệu có giá trị và chia sẻ cho mọi OFers (hiện có 1 nhà tài trợ đồng ý quay lại toàn bộ nội dung hội thảo và up lên Youtube)

....hoặc tiến xa hơn nữa là sẽ mở lớp để đào tạo CNTT cho OFer, hòng cạnh tranh với FPT, :))

Em mạn phép giải thích thêm 1 lý do tại sao Giám đốc Marketing của CLB có thể làm một số bác buồn...nhất là mợ Mỳ....

onlinefisher

Xe điện
Chị học làm website em gái ạ,hí hí, đóng phí đàng hoàng, ko tham gia chỉ để hóng đâu. Mình có điều kiện học hành mà. :))
Trong kế hoạch anh em có làm cả trainning để cạhh tranh với FPT,... nếu mợ nhiệt tình tham gia, em với mợ thử nghiệm cho nó xôm.
Phương pháp học thì đơn giản thôi "Truyền miệng", nếu mợ đồng ý để em ý kiến bác Chủ tịt đưa vào Calendar luôn nhở? :)

HI_CLASS

Xe điện
Cái món này thì gần như k liên quan tới web bác ạ, nó thiên về các phần mềm và phép toán lập trình. Ứng dụng nhiều trong lĩnh vực môi trường, nông nghiệp, địa lý...

technicvn

Xe buýt
Em làm về CNTT khoảng 10 năm, nhưng chuyên về hạ tầng (Sever/Storage/Network/Security), thỉnh thoảng có 1 vài giải pháp ứng dụng nhưng phần lớn là làm thông ngôn cho bọn nước ngoài. Em xin đăng ký 1 vé tham dự với các cụ ạ.

Website
www.otofun.net
Em làm về CNTT khoảng 10 năm, nhưng chuyên về hạ tầng (Sever/Storage/Network/Security), thỉnh thoảng có 1 vài giải pháp ứng dụng nhưng phần lớn là làm thông ngôn cho bọn nước ngoài. Em xin đăng ký 1 vé tham dự với các cụ ạ.
Dư thế thì cụ là chuyên gia xịn òi còn giề:). Cụ tham gia ngay và luôn nhé. Em đảm bảo cụ sẽ nhận được nhiều xô gạch đá vụ Sếc-ku-ri-ty đới ạ:))

Website
www.otofun.net
Anh Cáp ơi em có nhu cầu thực sự có đc hóng ko ;)
Mợ không phải là hóng, mà mợ là khách hàng nên đương nhiên nên đăng ký làm thành viên. Chỉ cần chuẩn bị tất cả những thông tin mợ cần hỏi để ném gạch và đóng phí là okie thôi mợ. Các câu hỏi đó cũng có thể coi là "bài trình bầy" của mợ, anh dự thế;))

mai.thanh10

Xe container
cái này nó hơi đặc biệt cụ nhể, cụ tìm cụ nào làm về ngân hàng mà chém là rất hợp đới b-)
Doanh nghiệp (nhơn nhớn tý) cũng cần cái i a pi này, không cứ là ngân hàng. Nó bao giúp quản lý doanh nghiệp oách xà lách và khá ngon lành trong mọi ngõ ngách của doanh nghiệp: nhân sự, tài chính, kế toán, tiền lương, quản lý kho, sản xuất, lưu thông hàng hóa, bán hàng,....
Em chỉ biết đến thế thôi ợ.

technicvn

Xe buýt
Dư thế thì cụ là chuyên gia xịn òi còn giề:). Cụ tham gia ngay và luôn nhé. Em đảm bảo cụ sẽ nhận được nhiều xô gạch đá vụ Sếc-ku-ri-ty đới ạ:))
Em sẵn sàng phục vụ các cụ những gì em biết ạ. Cái gì không biết thì em tra google b-)

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Mời cụ vào ngay và luôn, cụ điền form cho em nhé, em và các cụ khác đang đợi cụ :)

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Các cụ yêu mến OFIT thân miến.. (tên mới của clb là OFIT đọc là Ô phịt, để cạnh tranh với hội OFOP hay còn gọi là Ô phở)

Hiện tại do năng lực có hạn, bọn em mới hướng tới mô hình "Hội thảo" và ở đó các thành viên phải có nghĩa vụ Chia Sẻ tức là Có Cho và Có Nhận.

Như vậy thành viên bắt buộc phải có những kiến thức hoặc kinh nghiệm để có thể chia sẻ cho thành viên khác - trong qui chế có 1 điểm là thành viên tham gia sẽ phải diễn thuyết ít nhất 1 buổi để mọi người ném đá (món khoái khẩu của OFers)

Hy vọng với sự đóng góp có giá trị của thành viên có kiến thức và kinh nghiệm, sau 1 thời gian CLB sẽ xuất bản được những bộ tài liệu có giá trị và chia sẻ cho mọi OFers (hiện có 1 nhà tài trợ đồng ý quay lại toàn bộ nội dung hội thảo và up lên Youtube)

....hoặc tiến xa hơn nữa là sẽ mở lớp để đào tạo CNTT cho OFer, hòng cạnh tranh với FPT, :))

Em mạn phép giải thích thêm 1 lý do tại sao Giám đốc Marketing của CLB có thể làm một số bác buồn...nhất là mợ Mỳ....
Em có ý kiến thế này: Liệu cái tên của CLB có sexy quá không nhở? :))

Lắm mợ thế :))

technicvn

Xe buýt
Mời cụ vào ngay và luôn, cụ điền form cho em nhé, em và các cụ khác đang đợi cụ :)
Em đã điền form và gửi cụ, nhưng cụ đi đâu ấy, để thư ký trả lời em thế này:
"Úi chà... có lỗi khi post bài rồi

• You have reached your stored private message quota and cannot send any further messages until space has been created."
Em xóa sạch thư rồi mà vẫn thế.

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Em đã điền form và gửi cụ, nhưng cụ đi đâu ấy, để thư ký trả lời em thế này:
"Úi chà... có lỗi khi post bài rồi

• You have reached your stored private message quota and cannot send any further messages until space has been created."
Em xóa sạch thư rồi mà vẫn thế.
Nhưng em đã nhận được rồi ạ.

Kiểm tra FB đi, viết wall không được, nhắn qua chị gì rồi đấy