[Funland] Câu Lạc Bộ OFIT – Hội Thảo Hàng Tuần Về CNTT Cho Ofers, Bởi Ofers!

chauchau

Xe điện
từ lúc chuyển tên thành Ô phịt, mọi thứ nó bớt khô đi hẳn.

Đúng là ăn nhau ở cái giật tít. Các bác phục em đi chứ :))

Maybach Tàu

Xe container
từ lúc chuyển tên thành Ô phịt, mọi thứ nó bớt khô đi hẳn.

Đúng là ăn nhau ở cái giật tít. Các bác phục em đi chứ :))
BT em toàn phải vào box ai ti với chợ chơi cho gấu nó đỡ lườm, có cái chỗ hội thảo kiếm cơm bác đổi tên hội thảo thành Ô Phịt nên mỗi lần vào lại thấy run run :))

shopcokhi

Xe buýt
Em nghi bắt đầu chủ đề chính đc rôi. Trước mắt em nghi nói đến vấn đề website va cách ceo trước tiên đi đã. Cụ nào gặp vấn đề gì cứ pỏt lên anh em biết sẽ tư vấn nhiệt tình

catpv

Xe điện
Em nghi bắt đầu chủ đề chính đc rôi. Trước mắt em nghi nói đến vấn đề website va cách ceo trước tiên đi đã. Cụ nào gặp vấn đề gì cứ pỏt lên anh em biết sẽ tư vấn nhiệt tình
Lịch có rồi mà cụ. Cứ tham gia vào là biết ngay ấy mà.

chauchau

Xe điện
BT em toàn phải vào box ai ti với chợ chơi cho gấu nó đỡ lườm, có cái chỗ hội thảo kiếm cơm bác đổi tên hội thảo thành Ô Phịt nên mỗi lần vào lại thấy run run :))
dẫu sao thì đây vẫn cứ là Quán, nên mọi thứ nó vẫn lãng đãng một tí cho đúng tiêu chí, không thì MOD lại khóa mất thớt :D

chứ chỗ hội thảo, mọi thứ theo chuẩn bi-si-nít cụ ạ, trong điều lệ thành lập, bọn em kế hoạch nâng cấp thành tập đoàn cạnh tranh với FPT đấy...ke ke...

à mà cụ đã trao đổi với Chim Báo Bão chưa :) ke ke

Kam_HN

Xe tải
Em PM đăng ký tới cụ cap8 rồi nhá. Cụ để ý cái hòm thư xem nó có đi lạc đâu giữa chốn internet mênh mông này hông :D

chauchau

Xe điện
Em PM đăng ký tới cụ cap8 rồi nhá. Cụ để ý cái hòm thư xem nó có đi lạc đâu giữa chốn internet mênh mông này hông :D
có nhận được rồi cụ ạ, sẽ có cụ ChimBaoBao email cho cụ...

Maybach Tàu

Xe container
dẫu sao thì đây vẫn cứ là Quán, nên mọi thứ nó vẫn lãng đãng một tí cho đúng tiêu chí, không thì MOD lại khóa mất thớt :D

chứ chỗ hội thảo, mọi thứ theo chuẩn bi-si-nít cụ ạ, trong điều lệ thành lập, bọn em kế hoạch nâng cấp thành tập đoàn cạnh tranh với FPT đấy...ke ke...

à mà cụ đã trao đổi với Chim Báo Bão chưa :) ke ke
Em ở phương xa, nơi con sông tiền chảy vào đất Cam nên chưa theo lịch hội thảo được :( tạm thời làm chân nhắc việc online :((

chauchau

Xe điện
Em ở phương xa, nơi con sông tiền chảy vào đất Cam nên chưa theo lịch hội thảo được :( tạm thời làm chân nhắc việc online :((
CLB có kế hoạch ghi hình lại và sẽ up lên youtube (thật luôn) để các bác không có điều kiện tham gia trực tiếp tham khảo. Tuy nhiên bọn em khuyến khích các bác tham gia Hội thảo, bởi mục tiêu Hội thảo không phải là các bài giảng 1 chiều của các thuyết trình viên, mà là sự tranh luận của tất cả thành viên. Ý nghĩa Chia Sẻ là ở đây, và giá trị thực sự mà mỗi thành viên thu được cũng từ đây.

Mong sự đóng góp và động viên của tất cả các bác

2fast2fear

Xe tăng
Topic này hay quá, em xin phép đăng ký ạ. Form em sẽ điền và gửi chủ nhiệm câu lạc bộ sau.
Em làm trong nghề này 11 năm về: networking/it support/ coding software / web application - đã làm thuê cho các cty Ta, Tây trong lĩnh vực tài chính ngân hàng. Giờ em cung cấp các giải pháp quản lý cho nhà hàng- chuỗi nhà hàng/ dịch vụ.
Do đặc thù ngành nghề, em có vài thứ muốn tài trợ cho clb nhưng có nhẽ phải PM cho bác cap8 trước để xin phép, nếu được bác ấy sẽ thông báo với cả nhà sau ạ.

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Topic này hay quá, em xin phép đăng ký ạ. Form em sẽ điền và gửi chủ nhiệm câu lạc bộ sau.
Em làm trong nghề này 11 năm về: networking/it support/ coding software / web application - đã làm thuê cho các cty Ta, Tây trong lĩnh vực tài chính ngân hàng. Giờ em cung cấp các giải pháp quản lý cho nhà hàng- chuỗi nhà hàng/ dịch vụ.
Do đặc thù ngành nghề, em có vài thứ muốn tài trợ cho clb nhưng có nhẽ phải PM cho bác cap8 trước để xin phép, nếu được bác ấy sẽ thông báo với cả nhà sau ạ.
Em đã nhận được pm của bác.

Trước hết em xin thay mặt câu lạc bộ cảm ơn tấm thịnh tình của bác, vì đây là việc có liên quan tới lợi ích lớn của câu lạc bộ, vì vậy em xin phép được thảo luận với ban điều hành sau đó sẽ phúc đáp bác sớm nhất.

Kính bác.

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Em đã nhận được pm của bác.

Trước hết em xin thay mặt câu lạc bộ cảm ơn tấm thịnh tình của bác, vì đây là việc có liên quan tới lợi ích lớn của câu lạc bộ, vì vậy em xin phép được thảo luận với ban điều hành sau đó sẽ phúc đáp bác sớm nhất.

Kính bác.
Sau khi thống nhất với ban điều hành câu lạc bộ, em xin phép được trả lời bác như sau. Clb luôn trân trọng những đóng góp của các bác, điều đó là rất quý. Tuy nhiên, theo nhu cầu cũng như quy chế của Clb luôn đề cao sự chia sẻ tinh thần và kiến thức giữa các thành viên với nhau nên bọn em xin từ chối khoản tài trợ vật chất của bác với sự tôn trọng nhất. Nếu được, em chỉ xin bác duy nhất một việc, đó là sự tham gia của bác. Sự chia sẻ và kiến thức của mọi người là cái clb cần nhất trong quá trình xây dựng clb với tôn chỉ rõ ràng: chia sẻ kiến thức cho ọp phơ, bởi ọp phơ. Bác cố gắng sắp xếp thời gian tham gia với chúng em nhé. Clb đợi bác.

Kính!

Website
joombooking.com
Các cụ Ô phịt có khác, mấy ngày nghỉ không hoạt động gì cả

technicvn

Xe buýt
Câu lạc bộ có buổi nào ra mắt không các cụ? Hay bắt tay làm hội thảo luôn?

catpv

Xe điện
Câu lạc bộ có buổi nào ra mắt không các cụ? Hay bắt tay làm hội thảo luôn?
Có tới mấy buổi rồi cụ à. Of mấy lần mới ra được thế đó cụ. Nhưng tương lai có Of nữa hay không thì còn tùy vào các cụ thôi!!!