[Funland] Câu Lạc Bộ OFIT – Hội Thảo Hàng Tuần Về CNTT Cho Ofers, Bởi Ofers!

chauchau

Xe điện
Anh Cáp ơi em có nhu cầu thực sự có đc hóng ko ;)
Một "thẻ xanh" tốt cũng là những kiến thức, kinh nghiệm quí - mợ cứ chuẩn bị thật kỹ nhu cầu của mình, khi cầm là chén được - à quên, khi cần là chém...

welcome mợ nhá

:)

Maybach Tàu

Xe container
Các cụ ơi, em thấy cần phải có một cái tình huống cụ thể để CLB Ô phịt chém cho nó cụ thể từ cơ bản đến nâng cao nhỉ? chứ nếu không sẽ khó theo dõi và rời rạc, những tay mơ như êm theo dõi không có tính hệ thống. Em xin phép đưa cái tình huống của em làm chuột bạch để các cụ chém từ việc hình thành ý tưởng đến lúc thu tiền :D. Có OK không để em xin phép đưa lên ợ?

imaXeo

Xe tải
Các cụ ơi, em thấy cần phải có một cái tình huống cụ thể để CLB Ô phịt chém cho nó cụ thể từ cơ bản đến nâng cao nhỉ? chứ nếu không sẽ khó theo dõi và rời rạc, những tay mơ như êm theo dõi không có tính hệ thống. Em xin phép đưa cái tình huống của em làm chuột bạch để các cụ chém từ việc hình thành ý tưởng đến lúc thu tiền :D. Có OK không để em xin phép đưa lên ợ?
Tình huống chính là các buổi, vấn đề do các cụ là khách hàng đã triển khai, đã làm việc và vấp phải trình bày đấy cụ ạ.

Maybach Tàu

Xe container
Tình huống chính là các buổi, vấn đề do các cụ là khách hàng đã triển khai, đã làm việc và vấp phải trình bày đấy cụ ạ.
Ý êm là online, vì tụi em chưa có điều kiện tham gia ợ:(

lyna81

Xe tăng
Website
www.pantino.vn
Các cụ kính cận, tay to, mông to, chân bé cho em hỏi tý là em muốn lưu cái danh bạ điện thoại vào ổ cứng máy tính thì có cách nào ko ạ?
Để mỗi lần mất máy em còn có chỗ nương tựa, nếu mà file dạng import được thì hay phải biết ạ.
Vodka nhà có sẵn hầu các cụ.

pbtuan

Xe buýt
Lịch các buổi hội thảo vào thứ 6 thì khó rồi, nhà cháu vưỡn phải đi làm. Cháu quan tâm đến CLUB để giải ngố.

technicvn

Xe buýt
Các cụ kính cận, tay to, mông to, chân bé cho em hỏi tý là em muốn lưu cái danh bạ điện thoại vào ổ cứng máy tính thì có cách nào ko ạ?
Để mỗi lần mất máy em còn có chỗ nương tựa, nếu mà file dạng import được thì hay phải biết ạ.
Vodka nhà có sẵn hầu các cụ.
Nhà mợ đang dùng điện thoại gì? Mỗi hãng điện thoại có công cụ riêng để backup danh bạ. Ví dụ Nokia có cái Nokia PC Suite, BB có BDM, HTC có sẵn chức năng import/export trong phần danh bạ.

lyna81

Xe tăng
Website
www.pantino.vn
Nhà mợ đang dùng điện thoại gì? Mỗi hãng điện thoại có công cụ riêng để backup danh bạ. Ví dụ Nokia có cái Nokia PC Suite, BB có BDM, HTC có sẵn chức năng import/export trong phần danh bạ.
Oi, em quên mất, em đang dùng cái samsung glaxy y cụ ợ. Có cách nào cụ chỉ giúp em với. Em vốn dốt cái này lắm ạ

theph

Xe điện
Oi, em quên mất, em đang dùng cái samsung glaxy y cụ ợ. Có cách nào cụ chỉ giúp em với. Em vốn dốt cái này lắm ạ
Em ghi điểm phát nào :), mợ dùng SS galaxy thì chắc chạy Ăn roi, mợ vào m.google.com rồi chọn cài đặt cái Sync cho em. Cài xong mợ đăng nhập vào bằng gmail rồi đồng bộ dữ liệu. Khi vào Gmail trên máy tính, mợ vào contact -> Export ra file là xong. Tuy nhiên vì đã đồng bộ lên Gmail nên mợ chả cần lưu ra máy tính làm gì cho mệt.

tung.pham

Xe hơi
Nhà em PM cho cụ imaceo đăng ký nhưng không thấy confirm gì cả :(

technicvn

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

lyna81

Xe tăng
Website
www.pantino.vn
em rót riệu mời các cụ rồi, em táy máy nó có ra cái câu xuất danh bạ ra thẻ nhớ SD, thế là em cho xuất. Xuất xong em cắm vào đầu đọc thẻ đi mượn, cho vào máy tính, gửi từ Gờ meo sang Anh Y a hu meo. Cảm ơn các cụ nhiều

Maybach Tàu

Xe container
Các cụ hội thảo đến khúc nào rồi? đầu đuôi thế nào kể cho em nghe khúc giữa đi:D

catpv

Xe điện
em rót riệu mời các cụ rồi, em táy máy nó có ra cái câu xuất danh bạ ra thẻ nhớ SD, thế là em cho xuất. Xuất xong em cắm vào đầu đọc thẻ đi mượn, cho vào máy tính, gửi từ Gờ meo sang Anh Y a hu meo. Cảm ơn các cụ nhiều
Mợ dùng điện thoại thông minh thì phải dùng cái vụ đám mây đi mợ à. Dữ liệu giờ này nó phải nằm trên mây mới "mốt"