[Funland] Câu chuyện dại dột nhất của em trong cuộc sống vợ chồng!

Langthang_Mercedes

Xe container
Nếu mang gái vào để đùa thì lại dại ạ, trong trường hợp của em thì nó lại khác và sau vụ này vợ còn tin tưởng mình hơn nữa chứ. Thực tế sau nhiều năm em chia tay mối tình đầu, đến năm 2013 bạn ấy mới lập gia đình và vợ em còn mua 1 món quà rất ý nghĩa bảo em bay vào SG tặng cơ. Năm 2018 bạn ấy còn mang cả con gia thăm bố mẹ em và gia đình em đấy.
Cụ nghĩ thế thôi, đàn bà nghĩ khác đấy, tránh đi là lành nhất chứ chả có cái gọi là là tin tưởng hơn đâu. Lúc yên lành không sao, lúc có chuyện nó quay ra bảo đấy là chiêu trò…

Đương nhiên xã hội thì có ấy có kia, em nói trên tổng thể thôi.

hiepchiken82

Xe tăng
đang hý hửng tưởng cụ đi bóc bánh thế nào

luolanvn

Xe tăng
Cụ nghĩ thế thôi, đàn bà nghĩ khác đấy, tránh đi là lành nhất chứ chả có cái gọi là là tin tưởng hơn đâu.

Vâng cụ, cũng có thể gấu thử em... nhưng vì đó mà em luôn cố gắng không làm gấu buồn cụ ạ.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Đừng giấu giếm lén lút thì không sao cả cụ ạ !
Như em thì gấu em còn kết bạn với nyc của em có sao đâu . Em vẫn liên lạc qua fb với nyc gấu em cũng biết chả sao , lâu lâu gặp hẹn đi cf em cũng thông báo cho gấu chả sao cả . Mình trong sáng có gì đâu mà ngại .

luolanvn

Xe tăng
Chuyện dại nhất đã làm rồi thì những chuyện khác là cái đếch gì mà phải xoắn :))
Chính vì chuyện dại nhất đã làm rồi nên không còn đường quay lui cụ ạ, để xẩy ra phát nữa thì chắc xuống hố thôi :)) :)) :))

luolanvn

Xe tăng
Đừng giấu giếm lén lút thì không sao cả cụ ạ !
Như em thì gấu em còn kết bạn với nyc của em có sao đâu . Em vẫn liên lạc qua fb với nyc gấu em cũng biết chả sao , lâu lâu gặp hẹn đi cf em cũng thông báo cho gấu chả sao cả . Mình trong sáng có gì đâu mà ngại .
NYC của em còn kết bạn trên FB với gấu mà và hiện tại còn dạy tiếng Nhật online cho F1 lớn ;;)

HẤP NẶNG

Xe tải
Kinh tế nhà em thì vợ quản hết, nhiều lúc trong bữa ăn em có đùa là nói với 2F1: Giờ mẹ mà bỏ bố con mình thì bố con mình còn mỗi nước đi ăn xin thôi.. vợ em lúc đó đá mắt em phát là phải cúi đầu vào bát cơm luôn =)) =)).Vợ em cũng thừa biết em có quỹ đen rồi, nên thỉnh thoảng vẫn tìm cách reset tk của em đấy...khôn vãi luôn chứ đừng đùa.
Thế thì cụ vẫn sướng hơn đời em. Con ngan già nhà em nó tinh như quái không một xu nào lọt qua được cặp mắt cú vọ của nó.

luolanvn

Xe tăng
Thế thì cụ vẫn sướng hơn đời em. Con ngan già nhà em nó tinh như quái không một xu nào lọt qua được cặp mắt cú vọ của nó.
Hicc, vừa rồi em để dành dụm được chút, chuẩn bị lên đời PKL thì gấu chơi quả sửa nhà, đưa cho em 1/2 và bảo em ứng nốt (Gấu bảo vay em trong 3 tháng vì stk chưa đến hạn, giờ rút ra mất lãi), em nghe lời đường mật nên dại quá, đến giờ sang tháng thứ 4 rồi mà mới nhận lại được vài triệu :(( :((

Chỉnh sửa cuối:

Mr.Chem

Xe điện
Cụ chơi dại mà còn dài dòng. Cái dại nhất của vợ chồng em là sau thời gian yêu đương vợ hỏi: Hay mình cưới nhau đi? - Không biết đầu ngu hay ngu cả người mà lại ok đồng ý!
Đấy là dại! nhưng cái dại lại phát sinh ra tình phụ tử....nếu có cho ngược thời gian thì em vẫn ok thôi!
......

Các cụ thông cảm....có mật thám trong OF nên không thể trả lời ko được.:D:D:D:D, dại thế đấy.

Kangaro

Xe hơi
Cái dại nhất của e là đang chuẩn bị đến lúc cao trào hỏi vợ: "Dính không đấy?" Vợ bảo "Kệ". Kết quả bây giờ mới tòi ra đứa thứ ba.

luolanvn

Xe tăng
Cụ chơi dại mà còn dài dòng. Cái dại nhất của vợ chồng em là sau thời gian yêu đương vợ hỏi: Hay mình cưới nhau đi? - Không biết đầu ngu hay ngu cả người mà lại ok đồng ý!
Đấy là dại! nhưng cái dại lại phát sinh ra tình phụ tử....nếu có cho ngược thời gian thì em vẫn ok thôi!
......

Các cụ thông cảm....có mật thám trong OF nên không thể trả lời ko được.:D:D:D:D, dại thế đấy.
Khi có con em cũng thay đổi nhiều cụ ạ, nhất là khoản kinh tế. Trước ở trong SG làm được bao nhiêu tiêu hết bấy nhiêu, có những tháng còn phải tạm ứng lương ý.
Cái dại nhất của e là đang chuẩn bị đến lúc cao trào hỏi vợ: "Dính không đấy?" Vợ bảo "Kệ". Kết quả bây giờ mới tòi ra đứa thứ ba.
Vợ chồng cụ thế là quá giỏi rồi, em có 2 con trai, cũng rất muốn có cô con gái, nhưng nghĩ đến nuôi bọn nó khôn lớn mà sợ không lo được.

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Nếu mang gái vào để đùa thì lại dại ạ, trong trường hợp của em thì nó lại khác và sau vụ này vợ còn tin tưởng mình hơn nữa chứ. Thực tế sau nhiều năm em chia tay mối tình đầu, đến năm 2013 bạn ấy mới lập gia đình và vợ em còn mua 1 món quà rất ý nghĩa bảo em bay vào SG tặng cơ. Năm 2018 bạn ấy còn mang cả con gia thăm bố mẹ em và gia đình em đấy.
Vợ cụ cũng nhịn siêu đấy. Em là nói ko với tất cả các thể loại cũ, ko được phép 1 câu ạ!

ubisapro

Xe trâu
Thường sẽ như ảnh dưới. Thế nên cứ lặng im mà sống thôi? :D

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Cụ nghĩ thế thôi, đàn bà nghĩ khác đấy, tránh đi là lành nhất chứ chả có cái gọi là là tin tưởng hơn đâu. Lúc yên lành không sao, lúc có chuyện nó quay ra bảo đấy là chiêu trò…

Đúng thật cụ, đàn ông có thể rõ ràng. Với em tuyệt đối ko, ko đc phép 1 câu, ko thì liệu hồn, hết!

Mc Bia

[Tịch thu bằng lái]
Từ lúc dính vợ vào em trở nên rất cẩn trọng, tỉnh táo, tính toán như thần.

114hangbong

Xe cút kít
Vợ cụ cũng nhịn siêu đấy. Em là nói ko với tất cả các thể loại cũ, ko được phép 1 câu ạ!
Mợ y hệt em. Với Em NYC như một món đồ cũ không bao giờ em muốn xuất hiện lại ở hiện tại hay tương lai cả. :(

luolanvn

Xe tăng
Vợ chồng hiểu, thông cảm và chia sẻ cho nhau mới HP lâu dài được mợ ạ. Mỗi cặp vợ chồng đều có tính cách khác nhau nên áp dụng cách xử lý tình huống của cặp vợ chồng khác sống rất với nhau rất hanh phúc vào gia đình mình chưa chắc đã ổn.

Các cụ có câu nói đến giờ vẫn luôn đúng.

Nồi nào úp vung nấy!

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Mợ y hệt em. Với Em NYC như một món đồ cũ không bao giờ em muốn xuất hiện lại ở hiện tại hay tương lai cả. :(
Nói chung em nhạy cảm mấy cái đấy lắm. Nên lắm vụ cứ kêu tình cờ gặp lại, rồi tình cũ ko rủ cũng tới rồi abc xyz... Chúng mày mà nói ko với nhau thì làm gì có đoạn loằng ngoằng sau. Em đang nói trường hợp em và các mợ dị ứng thể loại cũ nhé. Còn các cụ thích liên lạc, cafe, gì gì thì cứ tuỳ ạ, kệ quan điểm của em nhé!

luolanvn

Xe tăng
Nói chung em nhạy cảm mấy cái đấy lắm. Nên lắm vụ cứ kêu tình cờ gặp lại, rồi tình cũ ko rủ cũng tới rồi abc xyz... Chúng mày mà nói ko với nhau thì làm gì có đoạn loằng ngoằng sau. Em đang nói trường hợp em và các mợ dị ứng thể loại cũ nhé. Còn các cụ thích liên lạc, cafe, gì gì thì cứ tuỳ ạ, kệ quan điểm của em nhé!
Mỗi người mỗi quan điểm mà mợ. Nhưng với em thì cuộc sống vợ chồng phải có sự tin tưởng lẫn nhau.