[Funland] Câu chuyện dại dột nhất của em trong cuộc sống vợ chồng!

MaTeo

[Tịch thu bằng lái]
Em chén rau cỏ mòm chym vợ vẫn bỏ qua

Ken Hạ Long

Xe điện
Đầu năm 2001,lúc còn sinh viên em còn ở trọ ngõ 175 Cầu Giấy.Ngoài toà nhà HITC có 1 bà cụ ngồi xem bói.Hôm đấy ngớ ngẩn thế nào lại tò mò vào xem thử cho vui.Bà cụ xem cho em rồi bảo. Ngày mai dù có chuyện gì con cũng không được đi ra ngoài. Nếu không,con sẽ gặp 1 hạn lớn,ảnh hưởng đến cả cuộc đời con sau này.Em thì chẳng tin vào chuyện bói toán mê tín.Nhưng kiểu lúc đấy cũng thấy hoang mang, thành ra cả ngày hôm sau em cũng không dám đi đâu ra ngoài.Mãi tận 8h tối,có cái sinh nhật người yêu thằng bạn thân.Nó cứ lôi đi bằng được.Và rồi điều gì đến cũng đến. Em gặp mụ nhà em bây giờ. Haizzz.

nvh_hn

Xe container
Cái zại nhất lên OF kể chuyện.

luolanvn

Xe tăng
Em hỏi theo nghiên cứu khoa học thôi.
Theo môn số học hả mợ =)) =))
Em chén rau cỏ mòm chym vợ vẫn bỏ qua
Thế thì cụ quá giỏi rồi ~o) ~o)
Đầu năm 2001,lúc còn sinh viên em còn ở trọ ngõ 175 Cầu Giấy.Ngoài toà nhà HITC có 1 bà cụ ngồi xem bói.Hôm đấy ngớ ngẩn thế nào lại tò mò vào xem thử cho vui.Bà cụ xem cho em rồi bảo. Ngày mai dù có chuyện gì con cũng không được đi ra ngoài. Nếu không,con sẽ gặp 1 hạn lớn,ảnh hưởng đến cả cuộc đời con sau này.Em thì chẳng tin vào chuyện bói toán mê tín.Nhưng kiểu lúc đấy cũng thấy hoang mang, thành ra cả ngày hôm sau em cũng không dám đi đâu ra ngoài.Mãi tận 8h tối,có cái sinh nhật người yêu thằng bạn thân.Nó cứ lôi đi bằng được.Và rồi điều gì đến cũng đến. Em gặp mụ nhà em bây giờ. Haizzz.
Duyên số do trời định rồi cụ.
Sống với nhau đến được giờ là cả quá trình rồi, không bao giờ tránh được xung đột cả, quan trọng là cách xử lý tình huống sao cho ổn thôi, không để đi quá tầm kiểm soát.

Chúc mừng cụ đã quay vào ô May Mắn!

Chỉnh sửa cuối:

Kyson1

Xe điện
Em thấy xử lý vk giận đơn giản lắm. Cứ áp dụng đúng bài các cụ ngày xưa: Hục hặc, củ c.ặc làm hoà. :D:D

V1 và các bạn của v1 có vào thớt này mà đọc được thì xác nhận hộ cái nha.

luolanvn

Xe tăng
Vâng em đây, cụ đang để em lênh đênh ngoài đảo đấy nhé, cụ nom xem nay tất tay số nào thì về bờ ạ
Em cũng đang nổi lềnh phềnh ngoài đó đây mợ ơi :((.
Hôm nay thử vận may 090.969 mợ nhé ~o)
Em thấy xử lý vk giận đơn giản lắm. Cứ áp dụng đúng bài các cụ ngày xưa: Hục hặc, củ c.ặc làm hoà. :D:D

V1 và các bạn của v1 có vào thớt này mà đọc được thì xác nhận hộ cái nha.
Đúng cụ ạ, nhưng để đi đến được chỗ đó thì mình phải tìm chất xúc tác đã, không thì hỏng ngay ~o)

luolanvn

Xe tăng

luolanvn

Xe tăng
Có khi tài tài sản đấy nặng mấy chục kg ko ạ?
Hị hị, em không rõ ạ. Có nhiều thứ em dấu vợ, nhưng riêng món tình cảm là em chân thành ạ (Chân thành với em là không đi quá giới hạn, còn mấy chuyện say nắng, say sóng, say gió..các loại say thì em k dám nói) ;;)

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Đang ly kì mà cụ chủ phanh dầu làm em hẫng hụt quá :))
phuongmit : Note!

MuathuHN252

Xe cút kít
Hị hị, em không rõ ạ. Có nhiều thứ em dấu vợ, nhưng riêng món tình cảm là em chân thành ạ (Chân thành với em là không đi quá giới hạn, còn mấy chuyện say nắng, say sóng, say gió..các loại say thì em k dám nói) ;;)
Vậy ntn là đi quá giới hạn ạ?