[Thảo luận] Cầu Chương Dương sáng nay - lại chống người thi hành công vụ

billnantes

Xe container
thế này là chết rồi ,xxx có sai cũng không được đánh vì sẽ bị ghép vào tội chống người thi hành công vụ .

BonBonTT

Xe điện
Chắc chú ấy mới mua xe và muốn đc thành người nổi tiếng lên báo

blackjack75

Xe buýt
Các bác hình dung thế này, buổi sáng các bác 4b cứ dàn hàng 3 hàng tư phi từ hướng Nguyễn Văn Cừ lên cầu Chương Dương chèn các bác 2b phi tràn lên vỉa hè. Tình trạng này góp phần gây ách tắc gt + bức xúc rất lớn cho các bác đi 2b, mà lúc tắc thì xxx vô cùng mệt mỏi mà ko giải quyết được.
Gần đây các xxx ra quân rất cương quyết, vào lúc cao điểm nếu xe 4b đi lấn làn sang bên 2b lúc lên đến ngã ba đầu cầu xxx phạt ko kịp đa phần sẽ bắt rẽ phải sang ngã ba vòng xuống gầm cầu đi lên lại sau. Trường hợp này có khả năng rơi vào tình huống trên, do vậy các bác đi 4b lên cầu Chương dương cố gắng chỉ đi 2 làn thôi cho các phương tiện cơ giới khác cùng lưu thông mà cũng giảm ùn tắc.

spiderman

Xe tăng
Nhiều quả cấm vô lý Vãi, dân bức xúc là fải thôi.
E thấy dạo này xxx bị tẩn nhiều nhể. hix hix
Không vô lý đâu cụ ạ, em cũng có mặt ở đó lúc bất giờ. Xe vòng qua gầm cầu được đi lên vì họ đang đi theo vạch và sắp xếp theo hàng 1, nếu như xe đi từ hướng đê Ngọc Lâm cũng được lên cầu sẽ cắt vào hàng xe đi từ gầm cầu lên và sẽ gây ra tình trạng hỗn loạn chen lấn. Nếu trường hợp đông qua thì tất cả xe ô tô đều ko được lên cầu theo hướng đê mà phải vòng ngược lại Ngọc Lâm, đi ra Nguyễn Văn Cừ để nối tiếp vào đoàn xe đang lên cầu theo hướng đó.
Em thấy vụ này mấy chú đánh lại CSGT là có vấn đề rồi, không lành đâu, chắc là không mất dưới chục củ!

Chỉnh sửa cuối:

Luu Lehong

Xe container
Chắc mới mua được con fọt tè, có vài mống gái trên xe, hoắng lên tưởng mình đã là con ông giời ^:)^. Giờ ngồi trong đồn mới ân hận, ra được cũng còn ốm!:-w
Cứ đánh lại xxx là ngu rồi![-X
Em ủng hộ những kiểu hoắng như này cần xử thật nặng :-??

tailieu

Xe tăng
Khi có vấn đề thì xxx mới phải chỉ dẫn trực tiếp. AE mình phải theo thôi vì luật quy định thế. Ng u thì chết chứ trách ai?

technicvn

Xe buýt
thế mấy mợ kia là can thiệp dư lào hả cụ chủ? bênh cho Fo tè hay bênh cho xxx?

hiengia

Xe tải
Vụ này em đồng tình với*** . Phải tôn trọng sự điều khiển của CSGT chứ. Theo em hiểu, vì trên cầu có quá nhiều phương tiện để trách ách tắc nên đã tạm dừng xe ở đường phụ lại. Dưới chân cầu cũng nhiều xe thì cho đi. Cụ kia bức xúc quá nên mới hành động như vậy. Mệt rồi đây!

Hanh.Mr

Xe đạp
Lúc ấy đường khá đông, XXX không cho xe từ hướng đê đi lên nhưng lại cho xe từ gầm cầu lên...thế nên mấy ông kia mới cáu.

Nhưng dù sao cũng phải tuân thủ chỉ dẫn của XXX các cụ nhề.

Em đi ngay sau cũng bị chỉ hướng đi thẳng...em vòng sau xe 011.07 kia rồi nhân mấy XXX tẩn nhau thì em đi lên thôi ợ X_X, cũng nhân thể ghi lại phục vụ các cụ nhể %-(
Lúc đó em cũng đi cạnh cụ đấy, em chứng kiến lúc cụ áo đen to tiếng với cậu xxx kia... rồi có 1 anh thanh niên ở trong xe chui ra, cọ đầu húc húc vào chú xxx, kiểu như mấy cầu thủ đá bóng gạ oánh nhau í... hài vãi ái luôn... cậu thanh niên kia còn cầm nắm đấm dí dí vào mặt chú xxx trông phản cảm cực kỳ, em ghét xxx thật, nhưng em éo chịu nổi cái kiểu thái độ của mấy cậu thanh niên kia... húng quá... bực mình thật đấy, nhưng ko nên húng thế....

mà cậu ngồi trên xe thì cầm máy ảnh ra quay phim, em dự là quay đc đoạn cậu thanh niên kia hất mũ chú xxx xuống đường... chú xxx cũng bật lại.... lúc em đi lên cầu thì thấy 2 chú xxx xuống hỗ trợ....

wavechien

Xe container
nhằm góp phần củng cố lại ATGT đề nghị xxx xử thật nặng những trường hợp như này. Em là em ghét nhấy mấy cái loại lái xe hổ báo chó mèo như này

Hanh.Mr

Xe đạp
Bắt được 1 thằng thì những thằng kia cũng bị triệu tập lên hết các cụ nhỉ, đánh cho bằng khai thì thôi, em thấy mấy bác xxx vẫn còn hiền vì sợ dân chỉ trích, chứ trong những tình huống này phải quật cho nó đập mặt xuống đường ngay tại chỗ.
Nói thật với các cụ là mấy anh CSGT ở Cầu Chương Dương này hiền lành đấy... mà em nghĩ mấy chú CSGT làm ở Cầu Chương Dương này vất vả chứ cũng ko sung sướng đâu, éo như mấy thằng cha CSGT ở trong phố,

Sáng nay em thấy đội của chú oánh nhau với CSGT có 4 chú cơ... nhìn cũng văn minh lịch sự, bóng sáng, thế nào chẳng sinh hoạt ở Otofun...

them xe hop

[Tịch thu bằng lái]
XXX được đặt trên tất cả các loại biển báo vạch kẻ cơ mà,sao lại cưỡng lại làm gì.Ngu thì chết thôi
chú này chắc mua bằng, không học qua luật: đường ta ta cứ đi, thằng nào cản là ta oánh...

anchibui

Xe điện
Ủng hộ xxx. Ghét nhất mấy ông ra oai kiểu này.

xamthung

Xe tăng
Vừa mất tiền , mất thời gian , vớ vẩn được khuyến mại mấy quyển lịch (Khả năng thấp , vì mất tiền thì thôi lịch) . Là em thì quay đầu phóng cầu Vĩnh Tuy , đứng lại đôi co vừa mất thòi gian , vừa ảnh hưởng người khác . Có tiền mua xe hịn thì tiếc gì tí xăng :D

toanthangcs

Xe điện
XXX ở cầu Chương Dương, nhìn chung cũng có tinh thần làm nhiệm vụ thực sự, nhất là những lúc vào giờ cao điểm. Những lúc đỡ căng thẳng, các bác xxx cũng kiếm ăn, nhưng ở mức chấp nhận được.
Chống lại xxx khi đường đang ùn tắc không những vi phạm pháp luật mà còn góp phần vào việc ùn tắc.

Nấm mỡ

Xe điện
Cách phân làn này ở cầu CD áp dụng lâu dồi & cũng khá hiệu quả :-bd
Cụ chủ thớt lạm dụng "cụ" quá, không thể dùng cho mấy thằng dở người ấy được :D

Alexandre Ciskob

Xe điện
Bảo sao sáng nay đầu cầu CD tắc thế :((
Ngày nào em chẳng qua đây, cứ giờ cao điểm là bị chỉ đi thẳng, phải theo thôi, n khi còn ko quay đầu đc ở chỗ đầu tiên trên đường NVC mà còn phải đi tít xuống phía dưới.