[Funland] Câu cá - Nhà số 2

ca_voi

Xe lăn
ngày 24/11 này khai trương đấy các cụ, cháu cũng máu ra khai trương nhưng nếu vé cao quá thì thôi vì cháu câu vui là chính, nếu các cụ máu thì để sau 24 xem tình hình thế nào cháu dẫn ra, giờ mình ko ra được vì nó làm nhà hàng nên thông báo với đội chở đò không ai dám chở khách ra câu
vâng, bọn em hóng cụ,

Laixetruongson

Xe container
ngày 24/11 này khai trương đấy các cụ, cháu cũng máu ra khai trương nhưng nếu vé cao quá thì thôi vì cháu câu vui là chính, nếu các cụ máu thì để sau 24 xem tình
hình thế nào cháu dẫn ra, giờ mình ko ra được vì nó làm nhà hàng nên thông báo với đội chở đò không ai dám chở khách ra câu
Khai trương nhà hàng hay khai trương câu dịch vụ hả cụ:) em chỉ máu câu thôi chứ nhà hàng em chả thích :P ăn uống thì cũng chỉ mút mát thôi :))

ca_voi

Xe lăn
Đồng râm gửi hàng về :(

Đúng rồi cụ! Có điều đò đấy xe ô tô có qua được ko thì em hem bít! :P :P :P Em tuyền đi lối Ecopark! :P :P :P

Cụ đi về nhớ rì-pọt cho ae biết nhé! Thấy bảo đoạn cửa đình Bát Tràng có mấy con thủy quái, có gì hú lên đây em vác đồ ra trợ giúp! :)) :)) :))

Đoạn ngoài sông đó em chưa câu bao giờ vì đợt em sang phía ngoài đó nhiều người câu lắm, đành ngậm ngùi vào trong cống bắt diếc, dưng tạm thôi! :P :P :P
Mấy hôm nay thử các kiểu mồi mà chưa ăn thua, nước to lắm, em thử các kiểu mà mới được em trê mấy lạng. Em đang chơi lưỡi đơn, mai thử lăng xê xem như thế nào. Nếu vẫn ko ăn thua thì hôm nào ra cửa đình Bát tràng. Nước chỗ này đẹp hơn nhưng mỗi tội nhiều rác!

ca_voi

Xe lăn
Mấy hôm nay thử các kiểu mồi mà chưa ăn thua, nước to lắm, em thử các kiểu mà mới được em trê mấy lạng. Em đang chơi lưỡi đơn, mai thử lăng xê xem như thế nào. Nếu vẫn ko ăn thua thì hôm nào ra cửa đình Bát tràng. Nước chỗ này đẹp hơn nhưng mỗi tội nhiều rác!
nhiều rác thì ko nên câu cụ ạ, mắc lắm, mât thời gian
chỗ vừa rồi cụ thử mồi gì/ Giun ạ?

nhiều rác thì ko nên câu cụ ạ, mắc lắm, mât thời gian
chỗ vừa rồi cụ thử mồi gì/ Giun ạ?
Chả, lòng gà chưa ăn thua lắm cụ ạ. Mai em lại làm mồi khác xem ntn!