[Funland] Câu cá - Nhà số 2

vietran

Xe ba gác
Cụ Vòi dạo này lên hàng đều nhất sau đó đến cụ Rặc còn cụ tỉ lệ móm cao nhất sau em :))
Hôm qua cả làng móm em còn dc đôi dưng nữa là, ai tên là móm ở đây :))
Chuẩn bị tinh thần đi Hoà Bình chở cá về muối ăn dần nhé :))

Laixetruongson

Xe container
Hôm qua cả làng móm em còn dc đôi dưng nữa là, ai tên là móm ở đây :))
Chuẩn bị tinh thần đi Hoà Bình chở cá về muối ăn dần nhé :))
Ta dự kiến bắt gì cụ? Chứ lại bắt mè củ thì chán :))

vietran

Xe ba gác
Ta dự kiến bắt gì cụ? Chứ lại bắt mè củ thì chán :))
Ờ thì bắt gì thì bắt, họ bắt con gì mình bắt con đấy :)) đợi nước đục em làm dây mồi giả gắn tí chì bắt món mương sông về rán quấn lá cải chấm bồ tạt uốn bia, còn nấu canh dưa cho con mái sề nó tẩm bổ, đẹp cả đôi đường. À nói mới nhớ mấy phên mồi giả câu mương mua ở Quỳnh Chi - Lê Duẩn ko biết quẳng đâu

xecho rac

Xe điện
Ờ thì bắt gì thì bắt, họ bắt con gì mình bắt con đấy :)) đợi nước đục em làm dây mồi giả gắn tí chì bắt món mương sông về rán quấn lá cải chấm bồ tạt uốn bia, còn nấu canh dưa cho con mái sề nó tẩm bổ, đẹp cả đôi đường. À nói mới nhớ mấy phên mồi giả câu mương mua ở Quỳnh Chi - Lê Duẩn ko biết quẳng đâu
đề nghị cụ đi nhủ sớm mai còn đi làm nhá , sáng nay dậy thấy trời mưa buồn quá ạ .!

ca_voi

Xe lăn
cụ biết rồi lại còn hỏi:)):)):)) hồ đại lải thế nào hả cụ???
em toàn ngồi trên xe :(( khổ lắm cụ ạ
Hết chơi với con, xong lại phải lăn lộn đi chụp ảnh cho gấu ...xong rồi lại phải ăn, ăn xong lại nhậu, mở mắt ra lại ăn, ăn xong lại cho con đi chơi, đi chơi xong lại ăn, ăn là lại nhậu....lúc về em ứ lái được xe vì mệt. Gấu nó phải lái hộ :((

Biết thế trốn lên với cụ cho nhàn thân :(( tự dung đồng ý đi vơi Gấu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Laixetruongson

Xe container
Nay đàu tháng chắc chẳng ai câu nhể :P thôi ta ngồi nghiên cứu chiến thuật vậy :)

vietran

Xe ba gác
Hết chơi với con, xong lại phải lăn lộn đi chụp ảnh cho gấu ...xong rồi lại phải ăn, ăn xong lại nhậu, mở mắt ra lại ăn, ăn xong lại cho con đi chơi, đi chơi xong lại ăn, ăn là lại nhậu....lúc về em ứ lái được xe vì mệt. Gấu nó phải lái hộ :((

Biết thế trốn lên với cụ cho nhàn thân :(( tự dung đồng ý đi vơi Gấu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Gấu thì chụp lúc nào chả dc, mà bọn gái già mặt nhăn bụng chảy lúc nào cũng thích chụp ảnh nhể.
Con thì chơi mãi rồi, nhậu thì liên miên, nhưng vào đấy câu có phải lúc nào cũng dc đâu.
Cụ đã bỏ mất 1 cơ hội, thật đáng tiếc :)) em cũng nhiều lần như thế :))

ca_voi

Xe lăn
Gấu thì chụp lúc nào chả dc, mà bọn gái già mặt nhăn bụng chảy lúc nào cũng thích chụp ảnh nhể.
Con thì chơi mãi rồi, nhậu thì liên miên, nhưng vào đấy câu có phải lúc nào cũng dc đâu.
Cụ đã bỏ mất 1 cơ hội, thật đáng tiếc :)) em cũng nhiều lần như thế :))
Đời đâu như mơ cụ ơi, đối lúc phải theo số đông :D kekeke,
Nhưng mà em tính đường xa, tận tâm phục vụ để khi nào các cụ hú phát là em đi ngay mà không phải lăn tăn tý nào kekekee,
^^ Bàn kế hoạch từ năm ngoái đến giờ...mà chưa được phát nào,

namoto

Xe buýt

Cụ mà không đi chuyến ấy có khi cụ bà cắt Quota cho 3 tháng có mà khóc rưng rức!=))

vietran

Xe ba gác
Nay đàu tháng chắc chẳng ai câu nhể :P thôi ta ngồi nghiên cứu chiến thuật vậy :)
Thời tiết hôm nay câu mới đẹp.
Chúng ta câu 1 con cá là tạo cơ hội sống cho bao nhiêu cá con, các con mồi cá và sinh vật phù du khác. Cho nên mồng 1 nên đi câu :))

ca_voi

Xe lăn
Cụ mà không đi chuyến ấy có khi cụ bà cắt Quota cho 3 tháng có mà khóc rưng rức!=))
vâng, phải rất cẩn thận trong mọi hành động cụ ạ, đấu trí làm sao để mình đi câu mà khi đi và khi về gẫu vẫn tươi tỉnh :))
Nhưng dạo này có vẻ không vừa lòng rồi :P

INNOVAV

Xe hơi
Cá riếc Nga sao nó to vậy các cụ nhỉ?, xem mấy cái clip câu riếc bên đó mà phê quá cơ!

Binhhidecc

Xe buýt
Chúng ta câu 1 con cá là tạo cơ hội sống cho bao nhiêu cá con, các con mồi cá và sinh vật phù du khác. Cho nên mồng 1 nên đi câu :))
Sáng nay chấu vừa bảo Gấu là anh sắm cái cần, gấu trợn mắt bảo là ông dùng cần gì để tôi tìm, còn cần ngắn cấm mang đi dùng lung tung, cụ đầu đàn bắt quẻ tháng này chấu có thể tung tăng bám càng không ạ

vietran

Xe ba gác
Sáng nay chấu vừa bảo Gấu là anh sắm cái cần, gấu trợn mắt bảo là ông dùng cần gì để tôi tìm, còn cần ngắn cấm mang đi dùng lung tung, cụ đầu đàn bắt quẻ tháng này chấu có thể tung tăng bám càng không ạ
Cá mú mà dính vào đàn bà, đen lắm :)) sắm cần là việc của đàn ông, đàn bà việc là vuốt cần

ca_voi

Xe lăn
cụ theo cụ Đầu đàn mua cần đi, còn để gấu mua cho cái bao :))

Laixetruongson

Xe container
Cụ phải học tập cụ Vòi :P đồ chơi à đồ câu là cấm có ý kiến ý cò gì :) cụ vác được ngạnh về như cụ Vòi á quát tháo gấu nghe răm rắp cấm cãi câu nào :))
Chứ cứ nghe theo cụ đàu đàn thì chán lắm :P suốt ngày gấu nó bắt giặt xơ líp cả rửa bát thì còn chỉ đạo giè :))

xecho rac

Xe điện
Cá mú mà dính vào đàn bà, đen lắm :)) sắm cần là việc của đàn ông, đàn bà việc là vuốt cần
không những vuốt cần mà còn phải lau chùi bảo dưỡng cụ thể , nếu không ông cho móm luôn đừng kêu:)):)):)):)):))

xecho rac

Xe điện
cụ theo cụ Đầu đàn mua cần đi, còn để gấu mua cho cái bao :))
Cụ phải học tập cụ Vòi :P đồ chơi à đồ câu là cấm có ý kiến ý cò gì :) cụ vác được ngạnh về như cụ Vòi á quát tháo gấu nghe răm rắp cấm cãi câu nào :))
Chứ cứ nghe theo cụ đàu đàn thì chán lắm :P suốt ngày gấu nó bắt giặt xơ líp cả rửa bát thì còn chỉ đạo giè :))
tý nữa đưa con đi học em báo thù tiếp các cụ ạ. hôm qua giở dang quá đã thế về còn bị say nữa mới điên:P\m/\m/