[Funland] Câu cá - Nhà số 2

vietran

Xe ba gác
Hôm em nhớ cụ đàu đàn đi LS chở cụ mang theo món này lên bắt ngạnh chỗ con mụ điếc :) hôm ý xong chả dính em đầu 4 phải cắt trục là gì :))
Tuần sau đón rau đi mua dưa mà vừa lên xe nó bảo quên đồ quay vào lấy, được tí bảo lại bị triệu tập họp. Ơ có cái gì sai sai, xe hơi thum thủm mùi ná nách lợn ủ thối làm mồi câu lăng mà đã dọn rửa mất hơn củ rồi :))
Gói kỹ mấy lần túi bóng, xong lại cho vào thùng cách nhiệt cách âm mới cho vào cốp, đi có vài chục km đến bờ sông Đà chứ mấy :))

vietran

Xe ba gác
Câu sông cụ ạ! Sông này E thấy họ còn tắm giặt nên chắc cũng sạch. Lần trc E lên đc 2 chép mỗi chú 1.2kgs và vài chú rô phi be bé ạ

Đây ạ:((. Bèo trôi quá k làm sao câu đc. Toàn cá con rỉa mồi thôi.
Nhìn địa thế này câu khó phết nhỉ, nhưng cũng dễ dính hàng củ

Phuco2007

Tháo bánh
Nhìn địa thế này câu khó phết nhỉ, nhưng cũng dễ dính hàng củ
Cạnh chỗ E câu có lều vịt của người dân nên cá vào hóng khá nhiều, mỗi tội nước hơi nông nên E toàn phải câu cách ổ khoảng 1m. Câu xa thì nước chảy mạnh chì lại nhẹ nên khó câu quá. Mai E phải mang cần máy xuống để chì thật nặng nhỡ đâu ngáp phải ruồi=))

xecho rac

Xe điện
e
Tuần sau đón rau đi mua dưa mà vừa lên xe nó bảo quên đồ quay vào lấy, được tí bảo lại bị triệu tập họp. Ơ có cái gì sai sai, xe hơi thum thủm mùi ná nách lợn ủ thối làm mồi câu lăng mà đã dọn rửa mất hơn củ rồi :))
Gói kỹ mấy lần túi bóng, xong lại cho vào thùng cách nhiệt cách âm mới cho vào cốp, đi có vài chục km đến bờ sông Đà chứ mấy :))
m sợ nó lại nghi cụ mới viêm cánh thì khổ~o)làm ly cafee tạ lỗi vậy :-j:))

vietran

Xe ba gác
e
m sợ nó lại nghi cụ mới viêm cánh thì khổ~o)làm ly cafee tạ lỗi vậy :-j:))
Ồ cánh em nó lạ gì, hít hà suốt :))
Cái mùi mồi lăng cụ ủ phải nói là nhớ đời :)) lão Quyền Tây khá nổi tiếng trong làng câu bầy cách cho em đới

vietran

Xe ba gác
Cạnh chỗ E câu có lều vịt của người dân nên cá vào hóng khá nhiều, mỗi tội nước hơi nông nên E toàn phải câu cách ổ khoảng 1m. Câu xa thì nước chảy mạnh chì lại nhẹ nên khó câu quá. Mai E phải mang cần máy xuống để chì thật nặng nhỡ đâu ngáp phải ruồi=))
Lên hàng cụ cho mấy trăm ảnh nhé

ca_voi

Xe lăn
9 rưỡi tối :(( làm sao bay giờ?

xecho rac

Xe điện
Ồ cánh em nó lạ gì, hít hà suốt :))
Cái mùi mồi lăng cụ ủ phải nói là nhớ đời :)) lão Quyền Tây khá nổi tiếng trong làng câu bầy cách cho em đới
thế em mới bẩu nó nghi cụ mới bị mà:)):)) một khi đã kết hôi cũng máu cụ nhỉ ?:-@:))

ranger211

Xe tăng
Nhìn các cụ câu cá to thích thật, chả bù cho em cuối tuần đi câu toàn Rô, Riếc và Bống thôi :))
Ko ham mê đừng vào thớt này mà gặp toàn cao thủ đấy. Muốn có cá to hôm nào e xuống NB đi câu với lão 1 hôm nhé.