[Funland] Câu cá - Nhà số 2

vietran

Xe ba gác
Mồi của HQ k biết bằng j mà bọn Tráp Việt nó cứ thích mê. Đợt này E phải tìm hiểu xem thành phần mồi có những j mới đc;))

Cụ xin số đt nóa đi để hôm nào kéo tập đoàn Ọp fishing xuống bắt hết cá Hạ Long cho chủ tầu nóa sợ:P:P
Bọn Hàn nó có mồi tráp hay lắm, hôm anh Mun gặp em Un em cũng sang nhưng bị mấy em Lee Sơ Chiêng rủ rê mải mê nên không đi tìm mua mồi được, lần sau sang kiếm lấy thùng về câu vậy.

xecho rac

Xe điện
Mồi của HQ k biết bằng j mà bọn Tráp Việt nó cứ thích mê. Đợt này E phải tìm hiểu xem thành phần mồi có những j mới đc;))

Cụ xin số đt nóa đi để hôm nào kéo tập đoàn Ọp fishing xuống bắt hết cá Hạ Long cho chủ tầu nóa sợ:P:P
lấy đâu ra mà mỏi tay cụ nhề! chém đúng cụ mới vào nghề thôi gặp cụ cháu mình thì hết phét luôn !

Phuco2007

Tháo bánh
Bọn Hàn nó có mồi tráp hay lắm, hôm anh Mun gặp em Un em cũng sang nhưng bị mấy em Lee Sơ Chiêng rủ rê mải mê nên không đi tìm mua mồi được, lần sau sang kiếm lấy thùng về câu vậy.
E nhớ hôm cụ vi vu bên xứ Kim Chi đã đề cập đến mồi Tráp mà cụ k mang về kể cũng hơi phí:P
lấy đâu ra mà mỏi tay cụ nhề! chém đúng cụ mới vào nghề thôi gặp cụ cháu mình thì hết phét luôn !
Lão chủ tầu chắc câu khách thôi mà;))

Laixetruongson

Xe container
5h đi 9h30 về, về vì có việc chứ không phải vì nắng hay vợ gọi
Mai em nghĩ thời tiết mát đẹp.
Thôi em ở nhà hóng ảnh các cụ lên hàng :) giờ em mới hiểu môn câu kéo người ta hay bảo tự kỷ :))

ca_voi

Xe lăn
Có định vị rồi đấy, em gửi lại cho cụ nhé, mai cứ đến đấy song gọi cho em, mai em bận, vợ gọi, sông nhiều nước, nắng to, nếu gọi em ko nghe máy cứ đúng định vị mà đến nhé, định vị đây:

:)) vãi cả cụ :)) cụ chém ác quá

ca_voi

Xe lăn
Em coá ý gì đâu mà thâm, mải gỡ cá quá không để ý định vị có chính xác không :))
Cụ nói cho nó chính xác chút đi :) em gửi định vị chi các cụ chỉ còn thiếu mỗi số liệu toạ độ chính xác chỗ em ngồi thôi; còn toàn bộ thôbg tin có đủ trên map cả rồi. Các cụ bật maps lên 1 cái là đến ngay lập tức được, còn chi tiết địa hình khi các cụ đến các cụ alo em, em chỉ luôn.

Các cụ không đi được xe máy, em đã lặn lội tìm hiểu nơi các cụ để được ô tô.
Em rủ các cụ đi, mồi các thứ em cũng chuẩn bị đầy đủ cả. Cụ nói không có xe, em sẵn sàng đến đón tận nơi nhưng cụ cũng không đi được vì không muốn dậy sớm.
Em thì không thể khác được, phải đi sớm .Sau đó cá nó ăn, em gửi tọa độ cho cụ, các cụ còn chả thèm alo em 1 câu =>> Các cụ có muốn đi đâu.
Song giờ cụ nói em thế này???
Em chả hiểu cụ như thế nào nữa.
Anh em chơi với nhau thoải mái, em có tiếc gì cu? Nhưng cụ cứ nói cạnh nói khóe như thế?
Có thể là cách trêu đùa của cụ, nhưng em không thích như thế.
Cám ơn các cụ.

Chỉnh sửa cuối:

ca_voi

Xe lăn
Tráp vàng đấy cụ! Cá Tráp ở Việt Nam chủ yếu 2 loại Tráp Vàng & Tráp đen. Cá Tráp đen thường to hơn cá Tráp Vàng và ăn mồi cũng mạnh bạo hơn, trong khi Tráp Vàng ăn nhấm nháy, chậm chạp thì Tráp đen thường nuốt mồi rất sâu. Ở biển thì Tráp đen nhiều hơn Tráp vàng, còn trong đầm thì Tráp Vàng nhiều hơn Tráp đen.
Hôm nay E được 5 Tráp, 1 sộp, 1 rô phi và 8 bống đục. Buổi chiều nóng quá E bị say nắng hay sao mà hoa mày chóng mặt nên k có ảnh hầu các cụ đc:((. Chỗ E câu là đầm nước lợ ạ, cũng giống hồ ao thôi mà cụ:P:P
Loại nào khó câu hơn hả cụ?

Laixetruongson

Xe container
Cụ nói cho nó chính xác chút đi :) em gửi định vị chi các cụ chỉ còn thiếu mỗi số liệu toạ độ chính xác chỗ em ngồi thôi; còn toàn bộ thôbg tin có đủ trên map cả rồi. Các
cụ bật maps lên 1 cái là đến ngay lập tức được, còn chi tiết địa hình khi các cụ đến các cụ alo em, em chỉ luôn.
Em rủ các cụ đi, mồi các thứ em cũng chuẩn bị đầy đủ cả. Cụ nói không có xe, em sẵn sàng đến đón tận nơi nhưng cụ cũng không đi được vì không muốn dậy sớm.
Em thì không thể khác được, phải đi sớm .Sau đó cá nó ăn, em gửi tọa độ cho cụ, các cụ còn chả thèm alo em 1 câu .
Song giờ cụ nói em thế này

Anh em chơi với nhau thoải mái, em có tiếc gì cu? Nhưng cụ cứ nói cạnh nói khóe như thế?
Cám ơn các cụ.
Em mời cụ Rặc vào gỡ rối tơ lòng chuyện thầm kín :)) tất cả tại tiếng kêu kẹc kẹc của ngạnh :))

ca_voi

Xe lăn
Em mời cụ Rặc vào gỡ rối tơ lòng chuyện thầm kín :)) tất cả tại tiếng kêu kẹc kẹc của ngạnh :))
Thôi cụ ạ,
Tóm lại là thế này. Nếu các cụ thấy không hài lòng về cách cư sử của em với các cụ. Các cụ cứ chửi thẳng vào mặt em. Em mà sai em nhận.

namoto

Xe buýt
Cụ nói cho nó chính xác chút đi :) em gửi định vị chi các cụ chỉ còn thiếu mỗi số liệu toạ độ chính xác chỗ em ngồi thôi; còn toàn bộ thôbg tin có đủ trên map cả rồi. Các cụ bật maps lên 1 cái là đến ngay lập tức được, còn chi tiết địa hình khi các cụ đến các cụ alo em, em chỉ luôn.

Em thì không thể khác được, phải đi sớm .Sau đó cá nó ăn, em gửi tọa độ cho cụ, các cụ còn chả thèm alo em 1 câu =>> Các cụ có muốn đi đâu.
Song giờ cụ nói em thế này???
Cám ơn các cụ.
Công nhận vụ này cụ đầu đàn đùa dai quá ạ!

Cụ chay cả mặn toàn liên tưởng chỗ nhạy cảm :) cái đó là quà tặng cực ý nghĩa ạ :))
E mạn phép Fun chút ạ, e cứ vào đây hóng suốt, trình còi lắm nên ko dám lên tiếng, hôm nào E phải bám càng các Cụ mới dc

vietran

Xe ba gác
CÁi sục của em chắc phải ít nhất 8 tiếng
Sục của cụ cũng 1 viên pin đại giống của em à? Mai em thử xem được mấy tiếng, sục mua ở Minh HG nhìn sắc nét phết, sục ùng ục như của mấy con mẹ hàng cá ngoài chợ.