[Funland] Câu cá - Nhà số 2

lolotica

Xe điện
Cụ định khô máu với lũ cá à:))
Tình hình là móm toàn tập các cụ à, cái vịnh HL tầu thuyền nó chạy đông hơn quân Nguyên nên chắc cá nó té hết đâu rồi :D, chủ tầu nói hôm nào anh quay lại mà đi qua đêm được em đưa anh qua chỗ câu toàn cá vược giật mỏi tay luôn :)

Laixetruongson

Xe container
Có định vị rồi đấy, em gửi lại cho cụ nhé, mai cứ đến đấy song gọi cho em, mai em bận, vợ gọi, sông nhiều nước, nắng to, nếu gọi em ko nghe máy cứ đúng định vị mà đến nhé, định vị đây:
Giờ em mới tin cụ Cò hỏi thằng HQ câu bằng mồi gì nó ứ nói là có thật :))

vietran

Xe ba gác
Tình hình là móm toàn tập các cụ à, cái vịnh HL tầu thuyền nó chạy đông hơn quân Nguyên nên chắc cá nó té hết đâu rồi :D, chủ tầu nói hôm nào anh quay lại mà đi qua đêm được em đưa anh qua chỗ câu toàn cá vược giật mỏi tay luôn :)
Cụ laixetruongson nói rồi, con mụ điếc bảo em không mang vợt đi à, toàn trắm 7 cân dân câu được nhiều lắm :)) kích cào suốt ngày câu toàn lên rác :))
Mất vài củ thuê tàu xong móm nó lại bẩu chắc anh không biết câu, người ta giật mỏi tay :))

vietran

Xe ba gác
nhiều lúc cũng phải bỏ câu chơi món khác cụ nhỉ ? mai trời mát cá ăn manh đấy cụ ạ !
Chiều mai em bận chứ không lên cụ thì đẹp quá, chắc sáng sớm em đi kiếm tí cải thiện rồi 9h30 vợ gọi là về gửi lại cái hình vệ tinh cho cụ Laixetruongson ra sau :)) em mải gỡ cá nhỡ ảnh vệ tinh nhầm toa loét của trường uyển thì cụ thông cảm nhá :))

xecho rac

Xe điện
Chiều mai em bận chứ không lên cụ thì đẹp quá, chắc sáng sớm em đi kiếm tí cải thiện rồi 9h30 vợ gọi là về gửi lại cái hình vệ tinh cho cụ Laixetruongson ra sau :)) em mải gỡ cá nhỡ ảnh vệ tinh nhầm toa loét của trường uyển thì cụ thông cảm nhá :))
chiều mai em phải báo thù mới được , lúc nào cụ thích hú em câu lúc cho vui lâu không gặp nhau thấy buồn cụ ạ:((

vietran

Xe ba gác
chiều mai em phải báo thù mới được , lúc nào cụ thích hú em câu lúc cho vui lâu không gặp nhau thấy buồn cụ ạ:((
Vâng cụ, khoái ngồi song kiếm hợp bích cùng cụ vui lắm.
Mai chắc cụ oánh chỗ vườn cây, vừa mưa xuống oánh đẹp, dễ có nhiều bất ngờ lắm. Hôm nay em sửa cần rồi, 75k lại đẹp tinh tươm, cắt mất khoảng vài phân, tháo bỏ 1 khoen chạy.

Laixetruongson

Xe container
Chiều mai em bận chứ không lên cụ thì đẹp quá, chắc sáng sớm em đi kiếm tí cải thiện rồi 9h30 vợ gọi là về gửi lại cái hình vệ tinh cho cụ
Laixetruongson ra sau :)) em mải gỡ cá nhỡ ảnh vệ tinh nhầm toa loét của trường uyển thì cụ thông cảm nhá :))
Cụ lại đi từ 5h sáng ah? Em 7h đi tập bơi 8h30 cô giáo mới cho về :P liệu có kịp bắt ngạnh ko cụ :)

vietran

Xe ba gác
Cụ lại đi từ 5h sáng ah? Em 7h đi tập bơi 8h30 cô giáo mới cho về :P liệu có kịp bắt ngạnh ko cụ :)
Em đi nhể rô bên núi Sóc thôi, mai câu sông nước lên cao cá không ăn đâu, mí lại nắng lắm các cụ không chịu được đâu :))

BMW_325

Xe buýt
Cụ đưa quả định vị này thì còn hơn mấy cu Hàn quốc bảo ko quen biết nhau
Thâm thật
Có định vị rồi đấy, em gửi lại cho cụ nhé, mai cứ đến đấy song gọi cho em, mai em bận, vợ gọi, sông nhiều nước, nắng to, nếu gọi em ko nghe máy cứ đúng định vị mà đến nhé, định vị đây:

xecho rac

Xe điện
Vâng cụ, khoái ngồi song kiếm hợp bích cùng cụ vui lắm.
Mai chắc cụ oánh chỗ vườn cây, vừa mưa xuống oánh đẹp, dễ có nhiều bất ngờ lắm. Hôm nay em sửa cần rồi, 75k lại đẹp tinh tươm, cắt mất khoảng vài phân, tháo bỏ 1 khoen chạy.
mai lại mang ra tes cụ ạ xem nó ra răng:)):))em nghĩ nó không dễ gãy thế đâu ạ.

Laixetruongson

Xe container
Em đi nhể rô bên núi Sóc thôi, mai câu sông nước lên cao cá không ăn đâu, mí lại nắng lắm các cụ không chịu được đâu :))
Cụ lại chỗ tuần trước ao nhà thằng cậu à :))

Phuco2007

Tháo bánh
đẹp quá cụ ạ . em chỉ thích đẹp thôi:)):)):))
Tráp hay gì mà vây vàng như chim vàng anh cụ nhể:P đẹp quá :)tổng kết chưa hay cụ vẫn đang ngồi? Đấy gọi là câu đầm hay ao ạ?
Tráp vàng đấy cụ! Cá Tráp ở Việt Nam chủ yếu 2 loại Tráp Vàng & Tráp đen. Cá Tráp đen thường to hơn cá Tráp Vàng và ăn mồi cũng mạnh bạo hơn, trong khi Tráp Vàng ăn nhấm nháy, chậm chạp thì Tráp đen thường nuốt mồi rất sâu. Ở biển thì Tráp đen nhiều hơn Tráp vàng, còn trong đầm thì Tráp Vàng nhiều hơn Tráp đen.
Hôm nay E được 5 Tráp, 1 sộp, 1 rô phi và 8 bống đục. Buổi chiều nóng quá E bị say nắng hay sao mà hoa mày chóng mặt nên k có ảnh hầu các cụ đc:((. Chỗ E câu là đầm nước lợ ạ, cũng giống hồ ao thôi mà cụ:P:P

Phuco2007

Tháo bánh
Giờ em mới tin cụ Cò hỏi thằng HQ câu bằng mồi gì nó ứ nói là có thật :))
Mồi của HQ k biết bằng j mà bọn Tráp Việt nó cứ thích mê. Đợt này E phải tìm hiểu xem thành phần mồi có những j mới đc;))
Cụ xin số đt nóa đi để hôm nào kéo tập đoàn Ọp fishing xuống bắt hết cá Hạ Long cho chủ tầu nóa sợ:P:P

Laixetruongson

Xe container
Tráp vàng đấy cụ! Cá Tráp ở Việt Nam chủ yếu 2 loại Tráp Vàng & Tráp đen. Cá Tráp đen thường to hơn cá Tráp Vàng và ăn mồi cũng mạnh bạo hơn, trong khi Tráp Vàng ăn nhấm nháy, chậm chạp thì Tráp đen
thường nuốt mồi rất sâu. Ở biển thì Tráp đen nhiều hơn Tráp vàng, còn trong đầm thì Tráp Vàng nhiều hơn Tráp đen.
Hôm nay E được 5 Tráp, 1 sộp, 1 rô phi và 8 bống đục. Buổi chiều nóng quá E bị say nắng hay sao mà hoa mày chóng mặt nên k có ảnh hầu các cụ đc:((. Chỗ E câu là đầm nước lợ ạ, cũng giống hồ ao thôi mà cụ:P:P
Đẹp quá, cụ cứ kiếm chỗ đầm nào câu tự do ý, em cả mấy cụ không thích câu dịch vụ trừ cụ đàu đàn thỉnh thoảng không chịu được móm cũng hơi siêu lòng tí khi bị bọn chủ hồ dv nó gạ gẫm :P mấy tuần nữa xuống cụ dẫn đi bắt tráp vàng anh :) nhớ đừng định vị public không hội nó câu hết cá :))

Phuco2007

Tháo bánh
Đẹp quá, cụ cứ kiếm chỗ đầm nào câu tự do ý, em cả mấy cụ không thích câu dịch vụ trừ cụ đàu đàn thỉnh thoảng không chịu được móm cũng hơi siêu lòng tí khi bị bọn chủ hồ dv nó gạ gẫm :P mấy tuần nữa xuống cụ dẫn đi bắt tráp vàng anh :) nhớ đừng định vị public không hội nó câu hết cá :))
OK cụ. Hôm nay E câu thông trưa mà nắng quá tý toi;;);;)