Cập nhật thông tin mới nhất dự án Ban cơ yếu chính phủ ( Lê Văn Lương)

đuaxecútcit

Xe tải
Mấy tuyến nhánh của đường Tố Hữu cũng chung cảnh tắc đường luôn
Khổ trước sướng sau không biết có giàu được không đây cụ. Mấy tối nằm ngủ mà máy nó cứ khoan đục ầm ầm nghĩ cũng kinh rồi.

RAV Huy

Đi bộ
Khổ trước sướng sau không biết có giàu được không đây cụ. Mấy tối nằm ngủ mà máy nó cứ khoan đục ầm ầm nghĩ cũng kinh rồi.
E là dân thi công, trước em thi công trên phố, cứ tầm 11h đêm trở đi là ăn Cháo CHỬI và Bia bay (vỏ chai).

thangngo

Xe tăng
em có nhu cầu căn 2 ngủ khu này, cụ nào giới thiệu giúp em với

đuaxecútcit

Xe tải
em có nhu cầu căn 2 ngủ khu này, cụ nào giới thiệu giúp em với
Căn 2 ngủ còn mỗi loại diện tích 74m2 là đang có nhà bán lại thôi cụ ạ. Các căn khác hết sạch rồi. Em ở đây được các cụ nhờ mua bán suốt nên cũng nắm được tương đối.

nobitatn7

Xe tải
e nhu cầu căn 3pn, cụ nào giới thiệu e với ạ

anhtd37

Xe hơi
Hóng em cũng quan tâm căn 3 ngủ hướng mát tầng trung
Các cụ tư vấn dùm em mới ạ

babyandkem

Xe đạp
khu này sắp tới giá nhà sẽ giảm mạnh về đúng giá trị thật, do triển khai hầm chui, ngày và đêm sẽ cực kì ổn ào, giao thông thì chắc ko phải bàn nữa rồi, tiện ích hiện tại ko hề có gì, dc 2 cái vô bổ là Bank với Showroom oto ... cụ nào mua để ở lâu dài thì nên cân nhắc sang hẳn bên vietduc complex còn ổn hơn :)

dinhduc2711

Xe máy
cụ nào có căn 2 ngủ đồ cơ bản, chưa ở có nhu cầu cho thuê khu này ko ạ. em có nhu cầu

ha050703

Xe tải
khu này sắp tới giá nhà sẽ giảm mạnh về đúng giá trị thật, do triển khai hầm chui, ngày và đêm sẽ cực kì ổn ào, giao thông thì chắc ko phải bàn nữa rồi, tiện ích hiện tại ko hề có gì, dc 2 cái vô bổ là Bank với Showroom oto ... cụ nào mua để ở lâu dài thì nên cân nhắc sang hẳn bên vietduc complex còn ổn hơn :)
việt đức thì chả hơn cái gì cả mà cụ cũng lùa sang đó

callalilyly

Xe đạp
Cho e hỏi căn 3 ngủ với 2 ngủ (82m2) còn căn nào giá tn ah? Căn nào tài chính thấp nhất ý ah mà ko view nghĩa trang :))

Chỉnh sửa cuối:

đuaxecútcit

Xe tải
Cụ này nói chuyện còn phiếm diện quá. Cụ ở đến đây được bao lâu rồi mà chém ghê vậy. Bất động sản yếu tố quan trọng nhất là vị trí. Chung cư Ban Cơ Yếu ở ngã tư 2 đường lớn Khuất Duy Tiến, Lê Văn Lương sẽ giảm giá như nào? giảm bao nhiêu cụ chém nốt cho em xem nào. Làm hầm 1-2 năm mà giảm hẳn giá được căn hộ luôn mới sợ cụ chứ. Còn về tiện ích 2 tầng 2,3 đã đi vào sử dụng đâu. Mà nói thật với cụ ở rồi thì biết mình cần cái gì. Mua sắm ở đây không thiếu chỗ, hàng quán cũng có đầy. Trường học thì mn toàn cho đi học trường công. Bonus thêm cái công viên quận và nhà văn hóa quận để các cụ qua thể dục thể thao. Việt Đức Complex như ngày xưa nói là trong ngõ nay được mở ra thành đường, mặt chính là nghĩa trang, mật độ xây dựng lại cao được cái có bể bơi trong nhà. Tổng thể nhiều yếu tố từ quy hoạch, mật độ xây dựng, tiện ích, chất lượng xây dựng, vị trí, quy mô ... thì Việt Đức còn kém hơn cụ nhé. Minh chứng nhỏ 1 tí: sao showroom oto với bank không vào Việt Đức mà thuê. Em là cư dân ở chung cư Ban Cơ Yếu và trước khi sang đây em ở 20 năm ở tập thể cơ yếu đường Ngụy Như Kontum. Nhà em mua 29tr giờ có người trả 34tr rồi cụ nhé. Cụ cần thảo luận thêm có thể ngồi trà đá nghĩa trang nhé :)

TuanBanhBao

Xe tăng
Cụ này nói chuyện còn phiếm diện quá. Cụ ở đến đây được bao lâu rồi mà chém ghê vậy. Bất động sản yếu tố quan trọng nhất là vị trí. Chung cư Ban Cơ Yếu ở ngã tư 2 đường lớn Khuất Duy Tiến, Lê Văn Lương sẽ giảm giá như nào? giảm bao nhiêu cụ chém nốt cho em xem nào. Làm hầm 1-2 năm mà giảm hẳn giá được căn hộ luôn mới sợ cụ chứ. Còn về tiện ích 2 tầng 2,3 đã đi vào sử dụng đâu. Mà nói thật với cụ ở rồi thì biết mình cần cái gì. Mua sắm ở đây không thiếu chỗ, hàng quán cũng có đầy. Trường học thì mn toàn cho đi học trường công. Bonus thêm cái công viên quận và nhà văn hóa quận để các cụ qua thể dục thể thao. Việt Đức Complex như ngày xưa nói là trong ngõ nay được mở ra thành đường, mặt chính là nghĩa trang, mật độ xây dựng lại cao được cái có bể bơi trong nhà. Tổng thể nhiều yếu tố từ quy hoạch, mật độ xây dựng, tiện ích, chất lượng xây dựng, vị trí, quy mô ... thì Việt Đức còn kém hơn cụ nhé. Minh chứng nhỏ 1 tí: sao showroom oto với bank không vào Việt Đức mà thuê. Em là cư dân ở chung cư Ban Cơ Yếu và trước khi sang đây em ở 20 năm ở tập thể cơ yếu đường Ngụy Như Kontum. Nhà em mua 29tr giờ có người trả 34tr rồi cụ nhé. Cụ cần thảo luận thêm có thể ngồi trà đá nghĩa trang nhé :)
Cụ vào Việt Đức ở chưa mà nói bên cơ yêu hơn hẳn về vị trí, về chất lượng xây dựng?, Vị trí thì thằng nào chả có căn nhìn ra nghĩa trang, cơ yếu có căn sát VDD3 thì ồn và bụi lắm cụ ơi. Cụ ngõ sang VĐ xem giá bao nhiêu? Mật độ 8 căn/ sàn cao j cụ ơi? 2 tòa 23 tầng và 2 tòa 27 tầng, có 4 lối vào của 4 đường.

RAV Huy

Đi bộ
Em lạy cái giá 34tr của cụ, 34tr sang toà CT4 Vimeco nó hơn hẳn mọi thứ. E xem cả hai bên rồi. Cụ khoe mấy cái Show oto và Bank thấy buồn cười quá. (E k liên quan đến môi giới BĐS)

ciagame

Xe hơi
Trước em cũng tìm mua ở đây nhưng giá khá ảo lên tân 3x/m trong khi chất lượng và dịch vụ thật sự thua mấy căn bên trong đường Nguyễn Tuân.
Khả năng giai đoạn tới sẽ giảm tiếp nên các cụ có thể đợi.

babyandkem

Xe đạp
Sao các bác ý nhanh chán thế nhỉ??
Đứa bạn e làm sales trc từng bán dự án này mà dc 2 tháng nó chạy mất dép vì khá chua, ko dèm gì đâu nhưng thấy bảo chung cư 1 mặt gần đường thì ồn và bụi, mặt kia thì nghĩa trang, mặt trong thì quay vào cái tòa licogi nên ko có view, dc 1mặt view hồ tạm thôi, chất lượng xây dựng và nội thất ở mức trung bình, và đặc biệt là ko có khuôn viên tiện ích gì, một số tiêu chí ở chung cư trung cấp bây giờ cũng nên có phòng gym, spa, siêu thị, nhà trẻ, hiệu thuốc, nhà hàng hay coffe cơ bản để tiếp khách.... em e là cũng khá khó vì mặt bằng tầng 1 ngon thì bị 2 anh to chiếm hết rồi, tầng 2 3 sau này chắc chỉ mấy văn phòng or Cty tư nhân thuê thôi, nên cùng tầm tiền thi có nhiều lựa chọn ngon hơn, thêm đặc sản tắc đường chiều về đến lê văn lương mà chắc phải 20p mới lết vào dc đến hầm gửi xe ..... đấy là 1 vài khuyết điểm, còn ưu điểm thì cũng như các dự án khác tương tự thôi :)

Chỉnh sửa cuối: