[Funland] Cập nhật liên tục EAON Giáp Bát nói chung và quy hoạch Hoàng Mai nói riêng 202x

BloodOwl87

Xe điện
Giờ giáo dục nó cũng là 1 dịch vụ r, các cụ có tiền thì cứ chọn cho mình dịch vụ tốt nhất thôi, ít tiền ms phải suy nghĩ nhiều
Mấy ai ko phải nghĩ đến tiền đâu cụ, chi cho giáo dục xông xênh cũng vài chục 1 tháng với nhà 2 con rồi. Còn level học cỡ Unis Bis năm cả tỷ thì ko dám bàn.

Jiren198

Xe điện
Bé cứ cho học gần nhà là yên tâm nhất, cấp 3 thì học cùng bạn tốt, 1 đứa học trương định cấp 3 cuối tuần lên phố đua xe, chứ bọn học thăng long, trần phú , việt đức nó ko ếch như vậy,tuổi đấy tuổi mới lớn khó bảo, đc quá phụ huynh dân trí cũng đồng trang lứa thì ối dồi ôi lắm.nhà e tân mai, cấp 3 e hướng cho cu e trai lên việt đức học.ko xuất sắc, nhưng tư duy và tầm nhìn lành mạnh, đi đúng hướng, yên tâm hơn nhiều.giờ ra trg rồi, hành trang vào cuộc sống gọi là ổn.còn tất nhiên lớn lên các cháu biết đếm tiền hết, nhưng tuy duy tiếp cận lại do học tập mà có.e nghĩ ko nên nhồi vào đầu con trẻ sớm.hư ngưòi.

BloodOwl87

Xe điện
Bé cứ cho học gần nhà là yên tâm nhất, cấp 3 thì học cùng bạn tốt, 1 đứa học trương định cấp 3 cuối tuần lên phố đua xe, chứ bọn học thăng long, trần phú , việt đức nó ko ếch như vậy,tuổi đấy tuổi mới lớn khó bảo, đc quá phụ huynh dân trí cũng đồng trang lứa thì ối dồi ôi lắm.nhà e tân mai, cấp 3 e hướng cho cu e trai lên việt đức học.ko xuất sắc, nhưng tư duy và tầm nhìn lành mạnh, đi đúng hướng, yên tâm hơn nhiều.giờ ra trg rồi, hành trang vào cuộc sống gọi là ổn.còn tất nhiên lớn lên các cháu biết đếm tiền hết, nhưng tuy duy tiếp cận lại do học tập mà có.e nghĩ ko nên nhồi vào đầu con trẻ sớm.hư ngưòi.
Trần phú đấm nhau với đua xe có tiếng mà cụ, boy phố chơi ác lắm, khéo còn kẹo ke đá cần.

Jiren198

Xe điện
Trần phú đấm nhau với đua xe có tiếng mà cụ, boy phố chơi ác lắm, khéo còn kẹo ke đá cần.
E nghĩ mấy ô A cao thôi, A1,2 e thấy cno ngoan mà...bọn trẻ giờ khôn sớm, hỏi cmay chơi khôn vào nhé, toàn kêu a yên tâm, bme e có điều kiện, e khỏe còn hưởng thụ, ngu gì chơi dại.càng giàu cno càng cáo cụ ạ.mấy ô tập chơi thì hay dính

BloodOwl87

Xe điện
E nghĩ mấy ô A cao thôi, A1,2 e thấy cno ngoan mà...bọn trẻ giờ khôn sớm, hỏi cmay chơi khôn vào nhé, toàn kêu a yên tâm, bme e có điều kiện, e khỏe còn hưởng thụ, ngu gì chơi dại.càng giàu cno càng cáo cụ ạ.mấy ô tập chơi thì hay dính
Em lên phố gặp mấy thằng trông xe nhà quanh đấy thì nó cũng học Trần Phú chứ đâu :v. Dân kiểu hàng mã thì nó xã hội truyền đời r cụ ơi.gia truyền nghề cho vay nặng lãi đới.

Jiren198

Xe điện
Em lên phố gặp mấy thằng trông xe nhà quanh đấy thì nó cũng học Trần Phú chứ đâu :v. Dân kiểu hàng mã thì nó xã hội truyền đời r cụ ơi.
Cứ nhét vào A1,2...còn trg nào cũng có thg nghịch thg ko cụ ạ.nhưng ít nhất nó cũng đỡ hơn, e thấy e em và bạn bè nó ngoan.gì cũng biết nhưng ko chơi dại

BloodOwl87

Xe điện
Cứ nhét vào A1,2...còn trg nào cũng có thg nghịch thg ko cụ ạ.nhưng ít nhất nó cũng đỡ hơn, e thấy e em và bạn bè nó ngoan.gì cũng biết nhưng ko chơi dại
Uh nói thế trường trên phố công lập bọn nó cũng khá mà. Dốt hư thì nhét vào Đinh Kinh Hoàng, ý lộn tiên hoàng :)). Mấy cháu đấy đấm nhau chắc nhất thành phố hơn cả trương định.

Khongdanhvong

Xe điện
Đi học chục km cụ cho là bình thường thì em cũng ạ. Từ bé em đi học xa nhất là 2km thôi ợ. Đh đi bộ đi học ở Ktqd.
Trẻ em chưa cần ra trường đời cụ ạ, đó là việc sau 18 tuổi. Còn cụ cho cháu bé cấp 1-3 tự đi chục km đi học thì em ko đánh giá cao hihi.
Phải đưa đón hoặc ít nhất đi buýt chứ cụ, cấp 3 đi buýt tốt. Đấy là nếu con mình đỗ trường xịn, còn trường gần nhà ở HM cũng được, điểm không phải top chứ cũng khá mà.

DCCHA

Xì hơi lốp
Định Công nhà kụ chỉ có mấy hàng cháo lòng ok thôi. Hoặc kụ ra Hoàng Văn Thái ăn tạm hàng Phở Sạch. Nhưng phải bảo nó đừng cho mỳ chính nhé
Chào lòng vào phố Định công thượng. Có mỗi 1 hàng thôi cụ. Chứ ăn uống cũng tạp nham lắm.

Khongdanhvong

Xe điện
Các cụ sành ăn quá, em cứ đồ mua về nấu lấy mà ăn, rẻ, sạch. Ăn chỉ chiếm 2% thú vui của cuộc đời thôi 😂

bachtrong43

Xe máy
Có giè hay ở Linh Đàm thế kụ ây
E ngay cạnh linh đàm thì thấy ngoại trừ thiếu 1 tttm lớn ra thì ở đây cũng đầy đủ dịch vụ, hàng quán, các quán xá gần nhau nên ăn uống mua sắm j cũng tiện, trong bán đảo nhiều cây, hồ bao quanh nên khá mát, nhược điểm thì chắc là đông dân, tạp nham, hạ tầng hơi nhếch nhác quá tải

DCCHA

Xì hơi lốp
Kụ vào khu đô thị chỗ Vua Lòng Trần mà ăn ngon bổ rẻ
Kakaka. Thằng cu Hùng chủ ở đấy em gọi là Hùng lòng nó lạ gì em. Nhưnh đồ ko ngon bằng trong cái chỗ trước cửa doanh trại quân đội đâu ạ. Em ở trong đô thị mà, từ ngày đầu tiên luôn.

DCCHA

Xì hơi lốp
Kụ vào khu đô thị chỗ Vua Lòng Trần mà ăn ngon bổ rẻ
Kakaka. Thằng cu Hùng chủ ở đấy em gọi là Hùng lòng nó lạ gì em. Nhưnh đồ ko ngon bằng trong cái chỗ trước cửa doanh trại quân đội đâu ạ. Em ở trong đô thị mà, từ ngày đầu tiên luôn.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Kụ chỉ em chỗ doanh trại ợ