[Thảo luận] Cảnh giác với kiểu làm tiền lái xe mới ở Hà Nội!

cool&clean

[Tịch thu bằng lái]
Chờ được thế này tôi thành Phật lâu roài!
Tôi mà đã xuống xe thì chỉ có vụt, cụ chúng nó! phân bua làm giề mất thời gian. Mình cầm vô lăng mình biết mình sai hay đúng, sai xin luôn!:mad:
Em sợ là khi cụ nghĩ là cụ đúng thì người ta cũng nghĩ là người ta cũng đúng. Chẳng nhẽ hai ông lại lao vào vụt nhau.

nguyenanhson113

Xe tăng
Em sợ là khi cụ nghĩ là cụ đúng thì người ta cũng nghĩ là người ta cũng đúng. Chẳng nhẽ hai ông lại lao vào vụt nhau.
Hồi bé bằng hạt kê thì đúng như bác nghĩ, giờ bê không nổi thì khác rồi! Ai lại thế bao giờ?:21:

toanvinh_forever

Xe điện
Xh càng ngày càng khốn nạn rồi, cứ thế này thì đời sẽ ra sao:mad:

warong

Xe tải
Em cũng hay bị bắt nạt lắm vì cái mặt ngây ngây ngơ ngơ:ohmy:
Mặt Giáo Thứ tâm hồn thì lại Chí Phèo:-))
Hôm qua đi qua ngã tư đã rất cẩn thận nhưng vẫn phải phanh dúi dụi, bực mình chửi nó nó còn bảo mày dám chửi ông à:102:
Rút ngay hight voltage gun ra thấy cu cậu mặt biến sắc tái dại luôn:69:
Em hỏi nhỏ, hàng Bác kiếm ở đâu đấy :5:, mà cái vụ rút hight voltage gun ra, em có kinh nghiệm xương máu. Ông Anh em, vừa từ đường quốc lộ rẽ vào ngõ, được đoạn, 2 thanh niên đi con ware tầu xịn, vượt lên chém mặt, tạt đầu, không va quệt gì, nhưng 2 cái thằng ware tầu xịn ấy quay đầu lại nhìn thăm dò (ông Anh em thì vừa chia tay em dời quán bia đen với khoảng chục vãi) điên tiết thò ra cửa , đam cà mau mầy đi đứng kiểu gì, xuống đam cà mau 1 ít nữa điên tiết cũng rút hight voltage gun ra, dân tình lúc đấy xúm đông rồi, về sau giải quyết ổn thỏa 2 bên, ông anh tâm sự, lúc đấy say say, tý nữa là anh bắn thật nghĩ lại giờ mới thấy dại, Gấu của Anh em cũng lằng nhằng mãi cai vụ đấy, tóm lại là hạn chế cái hàng kia CỤ ạ (b)(b)

cool&clean

[Tịch thu bằng lái]
Em hỏi nhỏ, hàng Bác kiếm ở đâu đấy :5:, mà cái vụ rút hight voltage gun ra, em có kinh nghiệm xương máu. Ông Anh em, vừa từ đường quốc lộ rẽ vào ngõ, được đoạn, 2 thanh niên đi con ware tầu xịn, vượt lên chém mặt, tạt đầu, không va quệt gì, nhưng 2 cái thằng ware tầu xịn ấy quay đầu lại nhìn thăm dò (ông Anh em thì vừa chia tay em dời quán bia đen với khoảng chục vãi) điên tiết thò ra cửa , đam cà mau mầy đi đứng kiểu gì, xuống đam cà mau 1 ít nữa điên tiết cũng rút hight voltage gun ra, dân tình lúc đấy xúm đông rồi, về sau giải quyết ổn thỏa 2 bên, ông anh tâm sự, lúc đấy say say, tý nữa là anh bắn thật nghĩ lại giờ mới thấy dại, Gấu của Anh em cũng lằng nhằng mãi cai vụ đấy, tóm lại là hạn chế cái hàng kia CỤ ạ (b)(b)
Các cụ hoa cải nhiều thế, em sợ! Đến phải đi mua áo chống đạn mặc đi đường, bác nào có địa chỉ bán cho em với....

sieutruong

Xe tải
Hôm vừa rồi iem đi đám cưới xong đi tiếp tăng 2, tăng 3 về cũng khoảng hơn 10g tối, đường 1 chiều có dải phân cách, rộng 3 làn xe mà có 1 thằng chở vợ và con bằng bình bịch 2 bánh cứ lấn vào giữa làn xe hơi phía giải phân cách, iem nhá đèn pha trước (rất đúng luật: sau 10g đêm CẤM còi:21:), nhưng nó cũng như thằng mù, vưỡn không trả lại đường. Iem nghĩ thằng này chắc bị mù màu và bị thiếu íôt, không hiểu pha-cốt là gì nên iem còi cho mấy phát, nó vưỡn vậy, cứ như là trêu ngươi iem vậy:6:. Bực mình iem cho mũi xe iem dí sát đuôi xe nó và dí còi inh ỏi, lúc này nó còn quay lại nhìn và khoảng vài mét nữa nó mới nhường đường cho em lên. Đang sôi máu, vượt qua iem tạt vào đầu xe nó phát (tạt sát dọa nó thôi, chứ dại dề mà đụng vào nó, chỉ có nước chết ngắc). Sau đó nó còn phóng đuổi theo iem về đến tận nhà, nhìn gương chiếu hậu iem biết nhưng, sau 3km đuổi iem về đến nhà iem thì nó dừng lại rồi nhìn gườm gườm, iem xuống xe cũng nhìn nó với con mắt hình viên đạn. Bụng bảo dạ: nếu nó mà bố láo là iem táng cho không còn cái răng để ăn***. Không hiểu sao nó lại bỏ đi, chắc nó thấy iem không phải là đối thủ của nó các cụ ợ :21:

PHC

Xe buýt
Hôm vừa rồi iem đi đám cưới xong đi tiếp tăng 2, tăng 3 về cũng khoảng hơn 10g tối, đường 1 chiều có dải phân cách, rộng 3 làn xe mà có 1 thằng chở vợ và con bằng bình bịch 2 bánh cứ lấn vào giữa làn xe hơi phía giải phân cách, iem nhá đèn pha trước (rất đúng luật: sau 10g đêm CẤM còi:21:), nhưng nó cũng như thằng mù, vưỡn không trả lại đường. Iem nghĩ thằng này chắc bị mù màu và bị thiếu íôt, không hiểu pha-cốt là gì nên iem còi cho mấy phát, nó vưỡn vậy, cứ như là trêu ngươi iem vậy:6:. Bực mình iem cho mũi xe iem dí sát đuôi xe nó và dí còi inh ỏi, lúc này nó còn quay lại nhìn và khoảng vài mét nữa nó mới nhường đường cho em lên. Đang sôi máu, vượt qua iem tạt vào đầu xe nó phát (tạt sát dọa nó thôi, chứ dại dề mà đụng vào nó, chỉ có nước chết ngắc). Sau đó nó còn phóng đuổi theo iem về đến tận nhà, nhìn gương chiếu hậu iem biết nhưng, sau 3km đuổi iem về đến nhà iem thì nó dừng lại rồi nhìn gườm gườm, iem xuống xe cũng nhìn nó với con mắt hình viên đạn. Bụng bảo dạ: nếu nó mà bố láo là iem táng cho không còn cái răng để ăn***. Không hiểu sao nó lại bỏ đi, chắc nó thấy iem không phải là đối thủ của nó các cụ ợ :21:
Cụ là siêu trường thì nó chỉ chạy theo xem cụ có siêu trọng nữa không thôi mờ. :21:

PHC

Xe buýt
Vớ vẩn. Mặt em hiền thế này ( như avatar ) mà lại là gái hẳn hoi nhá
Thế mà tự dưng lái xe đỗ xịch cái xuống chả biết như nào có anh soát vé xe te te chạy ra đon đả hỏi: Có mua hàng nóng ko em? Em bảo? Có. Có như chim non 1 phát thì anh í cũng chả cần dấm dúi mà rút luôn trong túi quần túi áo cơ man nào là đồ ra cho em chọn. Em choáng toàn tập. Mua luôn chục cái bình xịt về tặng mỗi đứa bạn 1 cái luôn. Ko quên găm trên xe mình cái kìm búa kéo cho đủ bộ. Tặng cho các bạn lấy tiếng thơm thảo mà vừa lại là hàng độc. Gái nhiều khi cũng cần để xịt mấy thằng già dê chứ bộ .... :)) :)) :))
Avatar là cụ thật đới hả? Cụ đi Thailand lâu chưa vầy mà cụ đẹp thế? :38:
Cụ thủ nhiều đồ đạc trên xe quá đến lúc xxx hỏi thăm cũng mệt đấy cụ ạ. Nhà cháu để phòng thân thì cứ gài con dao trổ vào túi ngực (đồ văn phòng phẩm mà), lưỡi em dao trổ này cứ gọi là ngọt xớt, nếu bí quá chỉ vẩy cái là mở được quán lòng mề tim cật ngay ạ (y)

nguyenanhson113

Xe tăng
Cò ở đây là thế nào cơ ạ? Em ko hiểu lắm. Vì trước khi mua em còn mặc cả này kia kinh lắm. Đúng theo truyền thống thói quen shopping của gái mà lị. Em còn gọi hỏi mấy đứa bạn em giá từng mua. Xong định khuân về thêm thì bị chúng bạn em nó doạ mang ít thôi cớm tưởng đi buôn mà túm lại là mất hết đấy làm em sợ nhón tay lấy chục bình. Rẻ thôi ko đắt đâu bác ạ. Mấy chục k. Kinh No mua thì em đã pót ở trển rồi đấy hi hi
Đùa tí bác đừng giận!
Tôi từng ở Thái về, nhìn bác giống mấy ông chuyển đổi... xinh quá cơ!
(Ai bảo bác nhắc đến Thái Lan làm gi??):))

Huthasa

Xe container
Mình đi thì còn chơi được chứ Gấu mà đi thì không biết làm sao nhỉ. Mà Xã hội dạo này loạn thâth rồi:102::102::102::102::102:

dzuy1010

Xe tăng
Gậy cát là cái gì vậy bác? Em chưa từng nghe qua. Có phải túm ít cát bỏ vào mắt đối phương khi nó đang nhìn mình đắm đuối ko hẩy? Nếu thế thì dở. Đang đi trên đường nội thành tự dưng mà xảy ra chiến sự trừ phi đứng gần công trình đang xây dựng dở. Chứ đến gạch vụn, cũng như sỏi đá dăm cón khó kiếm để thực hiện chiêu củ đậu bay nữa là cát khô... hả bác
Em đúng là thật sự ko hiểu món này. Bác hãy tỏ trình rõ hơn đi để em xem với. Em rất thích đồ chơi mới đó (y)
Thanh kíu!

mợ này được cái thích dùng 'đồ chơi' nhỉ. Mình tin chắc lên LS mợ còn sắm nhiều đồ chơi khác về dùng đấy

cool&clean

[Tịch thu bằng lái]
mợ này được cái thích dùng 'đồ chơi' nhỉ. Mình tin chắc lên LS mợ còn sắm nhiều đồ chơi khác về dùng đấy
Có những loại đồ chơi mua về chỉ dùng riêng ở nhà, không đem ra đường đựoc đúng không cụ ơi?

Phamthai

Xe buýt
Cụ này liều thật, dám nói xấu Gấu, k vote là em méc thì cụ chít. or mà cụ chê vợ 2 xấu thì cho em đê :21::21::21:
cụ ơi, gấu nhà cụ có giống trong chữ lý khoong, em sợ quá

Website
www.otofun.net
Chẳng nhẽ lại mắng em vì chuyện đấy sao cụ. Hai vo chồng lành lặn là ổn rồi còn mắng sao được. Thanks cụ quan tâm
Ôi, kụ ấy hỏi có lý đấy ạg. Chắc tại gấu nhà kụ ấy giống gấu nhà em. Híc, đi chẳng may chỉ hơi lạng người một tí , hay xẩy ra va chạm gì, dù chẳng có gì cả, câu đâu tiên phải là "anh đi cái kiểu gì mà...xx..x:77:

Phamthai

Xe buýt
Em nghĩ từ sau anh em nào bị làm tiền kiểu này mà không tự giải quyết được thì gọi điện cho VOV thông báo đang bị làm tiền + địa điểm chính xác cần các lái xe nào đang có mặt trên đường đấy trợ giúp. Vì gọi điện cho người thân thì lâu, mà VOV có tổng đài, tần số thông báo rất nhanh. Không chỉ anh em OF mình trợ giúp nhau mà các bác tài khác cũng có thể trợ giúp và được trợ giúp, dần dần các chuyện này sẽ tốt đẹp hơn. Cụ nào được trợ giúp xong confirm gọi điện cám ơn VOV và các cụ trợ giúp thì em nghĩ VOV sẽ thấy tự hào + cụ nào đang nghe VOV thấy được chuyện đó sẽ thấy đời đẹp hơn nhiều.
Cụ nào có quan hệ với VOV thì nhờ VOV thông báo trường hợp làm tiền kiểu này cho các cụ biết rồi nhận lời sẽ kêu gọi trợ giúp nếu xảy ra.
(Em đang trộm nghĩ nếu việc này làm được thì một hôm nào đó có 2 thằng ăn vạ đang định kỳ kèo thì tự dưng vài cái 4b dừng lại, các bác tài nhảy xuống xem nó ăn vạ thì mừng biết mấy).
:77: cụ, gọi VOV giao thông lâu lắm ợ, gọi được 10 cuộc thì 9 cuộc bận or không nghe máy, 1 cuộc hỏi được thì chờ mãi chưa thây trên đài

cool&clean

[Tịch thu bằng lái]
:77: cụ, gọi VOV giao thông lâu lắm ợ, gọi được 10 cuộc thì 9 cuộc bận or không nghe máy, 1 cuộc hỏi được thì chờ mãi chưa thây trên đài
Tự mình học cách xử lý thôi. cụ cứ học cách của các cụ trên diễn đàn OF là ổn.

Phamthai

Xe buýt
Em tổng kết lại:
-Em thấy các cụ nào thuộc dạng siêu trường siêu trọng thường rất máu vụ tự xử chúng nó, cái này nhanh gọn, em khoái, nhưng cũng dễ tai vạ nếu đánh giá không đúng đối phương, đặc biệt đối phương huy động thêm người và có đồ chơi..
-Các cụ dĩ hòa vi quý thường tìm phương án ngồi trên xe, không xuống, hoặc cứ chạy đến chỗ CAP, nhưng nhỡ nó hâm nó cà xe 1 cái, hoặc đạp móp xe mình rồi chạy mất thì cũng xót nhỉ..
-Các cụ xòe xiền lun thì khỏi nói...
Chẹp chẹp, đành thiên biến vạn hóa theo tình hình vậy...
Vậy các cụ cho mở thớt xem tướng mạo, đoán tính cách của mí chú làm tiền để ae có phương án đê...:69::69:

warong

Xe tải
Em tổng kết lại:
-Em thấy các cụ nào thuộc dạng siêu trường siêu trọng thường rất máu vụ tự xử chúng nó, cái này nhanh gọn, em khoái, nhưng cũng dễ tai vạ nếu đánh giá không đúng đối phương, đặc biệt đối phương huy động thêm người và có đồ chơi..
-Các cụ dĩ hòa vi quý thường tìm phương án ngồi trên xe, không xuống, hoặc cứ chạy đến chỗ CAP, nhưng nhỡ nó hâm nó cà xe 1 cái, hoặc đạp móp xe mình rồi chạy mất thì cũng xót nhỉ..
-Các cụ xòe xiền lun thì khỏi nói...
Chẹp chẹp, đành thiên biến vạn hóa theo tình hình vậy...
Vậy các cụ cho mở thớt xem tướng mạo, đoán tính cách của mí chú làm tiền để ae có phương án đê...:69::69:
Muôn hình muôn vẻ Cụ ạ, sônkiaơ --> sát thủ gương mặt trẻ thơ, tores --> ELINO, wagon---> đang là xe máy đây cơ Cụ ạ (b)(b)