Cảnh giác bẫy lấn vạch trên đường Hồ Chí Minh

bendoquan

Xe hơi
Tranh thủ lúc Mod chưa khóa em đề nghị 2 cụ gửi file ảnh gốc cho vietnamnet để báo làm 1 bài cho hoành tráng. Hôm qua em đã copy bài của các cụ gửi vào wesite của UBND tỉnh Thanh Hóa và Bộ Công an rồi, không biết 2 cơ quan ấy có nghiên cứu xử lý không? Cứ phải đưa lên báo cho ê mặt mới sướng
Ủng hộ cả hai tay, em chờ xem Vietnamnet có đăng bài ko???

anhviet88

Xe tăng
Các cụ chửi nhè nhẹ đi tý, có cụ nào làm báo thì đăng lên báo cái nhá ha ha
chuẩn , có bác nào làm bên báo chí đưa vụ này lên đi , phải hành động thôi , chứ chửi chẳng giải quyết gì mặc dù em rất bức xúc em bị dính đoạn này rồi

Ngoc Phan XLS

Xe container
Chuyện của các cụ cũng bức xúc thật, em đi qua xứ Thanh lần nào cũng sợ nhất là mất thời gian với xxx
nhưng vừa thử search trên mạng xem có gì to hơn không, thì còn nhiều lắm. thế nên thôi em không bình nữa.
Cụ đi quá đà rồi đấy! Không tốt!!! Hỏng mất sân chơi của anh em!!!

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
bác được phép đè vạch trong những tình huống khẩn cấp, tình huống có thể gây nguy hiểm cho người khác theo luật quy định cơ mà! thằng kia đỗ ở đó bác ko thể nào cứ dừng ở đó đợi xe nó đi được nên tất nhiên bác phải đè vạch để đi => cái này CA ko làm gì đc nếu bác cãi đúng lý lẽ

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
@All: Bên thread kia em đã khóa lại vì các bác dùng từ hơi quá khích. Nếu các bác chỉ dừng lại mức tham khảo hoặc để làm tư liệu đưa lên các phương tiện thông tin đại chúng để đấu tranh phòng trừ các tình huống như vậy thì tốt quá. Mong các bác lưu ý và hợp tác.

BAN VĨNH VIỄN NICK civic86 VÌ ĐÃ ĐƯA ĐƯỜNG LINK TỪ CÁC TRANG WEB NƯỚC NGOÀI KHÔNG ĐƯỢC KIỂM CHỨNG VỀ THÔNG TIN LÊN OF.

Website
www.facebook.com
bác được phép đè vạch trong những tình huống khẩn cấp, tình huống có thể gây nguy hiểm cho người khác theo luật quy định cơ mà! thằng kia đỗ ở đó bác ko thể nào cứ dừng ở đó đợi xe nó đi được nên tất nhiên bác phải đè vạch để đi => cái này CA ko làm gì đc nếu bác cãi đúng lý lẽ

Kụ cho xin cái tài liệu cụ thể cho phép mình đè vạch trong những tình huống khẩn cấp đi kụ ui.

Chỉnh sửa cuối:

tailieu

Xe tăng
Ló không chụp ảnh xe mồi bẩn đâu. Ló chỉ chụp ảnh xe cụ đè lên vạch thôi. Bẩn đến thế là cùng!

quangtayho

Xe container
sao cụ 0 xuống bẻ cụ cái gương con getz đi, cần gì mà phải cụp gương của mình thế
bức xúc thật, có nên chửi mấy cái xxx hay chửi cả cái biển 36 nhỉ???
Em xin phép là chửi cả 2. Đứa nào cũng Dog như nhau cả

745Li

Xe container
@All: Bên thread kia em đã khóa lại vì các bác dùng từ hơi quá khích. Nếu các bác chỉ dừng lại mức tham khảo hoặc để làm tư liệu đưa lên các phương tiện thông tin đại chúng để đấu tranh phòng trừ các tình huống như vậy thì tốt quá. Mong các bác lưu ý và hợp tác.

BAN VĨNH VIỄN NICK civic86 VÌ ĐÃ ĐƯA ĐƯỜNG LINK TỪ CÁC TRANG WEB NƯỚC NGOÀI KHÔNG ĐƯỢC KIỂM CHỨNG VỀ THÔNG TIN LÊN OF.
Em ủng hộ cụ,Cụ civic86 đúng là rất rất quá khích,làm gương tránh anh em tái phạm.

congnongphonui

Xe buýt
các bác cho em hỏi. Trong trường hợp này nếu cụ nào đi xe to thì như nào ạ? Em có 1 số ngu ý như này các bác xem như nào:
1 là: lấn vạch, chụp ảnh rồi có bị bắt thì lôi ra làm bằng chứng ko còn đường để mà đi.
2 là: đi vào bên trong (phía bên phải ý) vì còn khoảng đất trống.
3 là: quay đầu lại để sang làn đường ngược chiều rồi lùi qua chỗ đấy. như thế xe mình vẫn đi đúng chiều chỉ khác là đang lùi thôi
Các bác cho xin ý kiến ạ

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
các bác có bức xúc thì cũng nên kiềm chế đi, thớt trước bị đóng do lỗi này đấy
Dưng mà em thấy CSGT VN khác với mấy thằng cướp chỉ có mỗi bộ quần áo x-(

sunnyhanoi

Xe điện
XXX chơi chiêu này thì quả thật quá bẩn!!! ^:)^^:)^^:)^

jolie1701

Xe buýt
Sáng cafe, trưa Bia hơi, chiều nấu cơm + rửa bát
Thớt trước em lỡ mồm nên ăn thẻ...dưng mà tóm nại bọn lày bửn thật đấy, may mà Cụ chủ đi xe nhỏ, lếu phải xe em chắc lại phải Jôn-lê-nôn ra ít nhiều rồi, vok Cụ cái chúc mừng Cụ thoát bẫy...

Tribute

Xe container
các bác cho em hỏi. Trong trường hợp này nếu cụ nào đi xe to thì như nào ạ? Em có 1 số ngu ý như này các bác xem như nào:
1 là: lấn vạch, chụp ảnh rồi có bị bắt thì lôi ra làm bằng chứng ko còn đường để mà đi.
2 là: đi vào bên trong (phía bên phải ý) vì còn khoảng đất trống.
3 là: quay đầu lại để sang làn đường ngược chiều rồi lùi qua chỗ đấy. như thế xe mình vẫn đi đúng chiều chỉ khác là đang lùi thôi
Các bác cho xin ý kiến ạ
Cái số 2: Đi cho nó lành
Cái số 1: Nếu dũng cảm
Cái số 3: Càng lỗi nặng (lùi xe trên đường 1 chiều, cắt vạch liền)

29S2929

Xe tăng
Mấy con ..Ó hay đứng ở đoạn Cúc Phưong , nó còn bảo ở đây không có xe khách đi kho bạc nộp đâu .nộp luôn cho chúng nó đi nộp hộ.Em đinh đi nộp kho bạc éo cho chúng nó ăn nhưng cũng đành chịu.Cẩn thận tránh tốc độ rồi lại sinh ra cái này mà bắt tội lấn vạch kô có ảnh cách đó 20km thì có hợp pháp kô các bác .Công ty em nộp vào đoạn này phải 4 , 5 quả rồi.Đúng là mấy con ..Ó , mong rằng vợ con chúng nó lên đây mà đọc

Chỉnh sửa cuối:

745Li

Xe container
Mấy con ..Ó hay đứng ở đoạn Cúc Phưong , nó còn bảo ở đây không có xe khách đi kho bạc nộp đâu .nộp luôn cho chúng nó đi nộp hộ.Em đinh đi nộp kho bạc éo cho chúng nó ăn nhưng cũng đành chịu.Cẩn thận tránh tốc độ rồi lại sinh ra cái này mà bắt tội lấn vạch kô có ảnh cách đó 20km thì có hợp pháp kô các bác .Công ty em nộp vào đoạn này phải 4 , 5 quả rồi.Đúng là mấy con ..Ó , mong rằng vợ con chúng nó lên đây mà đọc
Cụ phải yêu cầu ảnh chứ,kể cả đúng chờ. Nó chén đc lần 1 lần 2 của cụ quen mồm rồi thì sẽ có đến lần N cụ ạ. Em thấy nick của cụ quen quen, phải cụ chạy Crown Super Saloon trắng 2929 k ạ?

Ngoc Phan XLS

Xe container
Ló không chụp ảnh xe mồi bẩn đâu. Ló chỉ chụp ảnh xe cụ đè lên vạch thôi. Bẩn đến thế là cùng!
Vì thế nên em lắp cái X-Driven trong xe rồi! Gặp dư lày thì em kính mời các anh ý xem lại toàn bộ đoạn video lúc em đi qua đó có cái gì trên đường + Tọa độ GPS + tốc độ của em + ngày tháng năm giờ phút giây luôn và ngay! Rồi chiến đấu đến cùng!!!

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Vì thế nên em lắp cái X-Driven trong xe rồi! Gặp dư lày thì em kính mời các anh ý xem lại toàn bộ đoạn video lúc em đi qua đó có cái gì trên đường + Tọa độ GPS + tốc độ của em + ngày tháng năm giờ phút giây luôn và ngay! Rồi chiến đấu đến cùng!!!
Cụ mà đưa ra thì nó cho cụ đi ngay chứ cãi nhau với cụ làm gì, để thời gian bắt thằng khác kiếm tốt hơn!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ mà đưa ra thì nó cho cụ đi ngay chứ cãi nhau với cụ làm gì, để thời gian bắt thằng khác kiếm tốt hơn!
Em cũng hy vọng thế!
Và em sẽ cố gắng đưa những cái bằng chứng thuyết phục kiểu này lên báo chí cho bà con biết!

digikni

Xe tải
Em mà gặp trường hợp này chắc em cũng dính đè vạch rồi . Ai mà ngờ nô bộc của dân lại đi làm cường đạo