[Funland] Cánh đồng hoa OF

Trạng thái
Thớt đang đóng

vietmms

Xe hơi
Không biết là hoa gì:

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Em thích cái ánh nắng đọng trên cánh hoa. Từ hôm được khuyến cáo không comment linh tinh, kể cả khen cái ảnh đẹp, nhà mình buồn hẳn đi. Xem ảnh thích mà không dám khen :D
Bác nói chính xác ợ. Em nhiều lúc cũng thấy mình lạc lõng ở ngay trong chính nhà của mình:-s. Hay Bác với Em cùng có ý kiến xem Min, Mod có động lòng không Bác nhỉ?

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website

công nông tàu

Xe container
Hoa nhìn lạ quá lại có hiệu ứng ánh sáng rất đẹp.

Em thích cái ánh nắng đọng trên cánh hoa. Từ hôm được khuyến cáo không comment linh tinh, kể cả khen cái ảnh đẹp, nhà mình buồn hẳn đi. Xem ảnh thích mà không dám khen :D
Bác nói chính xác ợ. Em nhiều lúc cũng thấy mình lạc lõng ở ngay trong chính nhà của mình:-s. Hay Bác với Em cùng có ý kiến xem Min, Mod có động lòng không Bác nhỉ?
Em có cách lách luật cực hay : các cụ mợ cứ bình luận ảnh thoải mái chỉ có sau khi chém xong các cụ mợ lại trồng thêm vài bông hoa thế là cụ Đì chăm không nỡ tỉa hoa :D
CHỉ có em nghiêm túc không dám quote ảnh lại để khen.
Hôm nay em trồng hoa này chả biết gọi là hoa gì

Chỉnh sửa cuối:

vietnamarc

Xe điện
Dạo này F1 nhà em lớn nên hay đòi nghe chuyện cổ tích! Em kể "Sự tích hoa Mào Gà"; nhưng F1 cứ hỏi hoa đấy như nào, đành dẫn F1 đi xem và đây là tác phẩm của cháu nó:

Các Cụ nói cấm sai. "Con có khóc Mẹ mới biết mà cho bú":)). Đấy vừa "khóc" cái Mod đã vào liền:). Em fun 1 chút thôi, chứ Cụ nói cũng đúng. Tài nguyên OF thì có hạn, nhà thì cũng cao tầng rồi phải hạn chế kẻo thang máy không đáp ứng nổi. Spams hoặc comments lạc với chủ đề của Thread thì không nên nhưng trước 1 bông hoa đẹp hoặc lạ muốn comment 1 câu thì Mod cũng nên đại xá ạ.:)
Em khóc cả chiều qua, nước mắt đừng đầy mấy cốc vại:P Mod mủi lòng cũng khóc chả kém:))! Em thấy việc quất lại nhiều ảnh đúng là tốn tài nguyên, lại gây khó chịu người xem (ko chỉ ở thớt này, nhất là "câu chuyện chuyến đi"). Nhưng ảnh nào quá đẹp thì cũng đáng chứ ạ!!!:D

Chỉnh sửa cuối:

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Con này bị cắt tiết rồi ạ!:D
Tuyền "khoe" F1 thui;)). Bắt chước Cụ Công Nông Em cũng "nách nuật":
Hoa này nó ở với em được 14 năm rồi. Em tha về từ dịp lên Đà Lạt (1998). Vậy là cũng đã được mười mấy mùa hoa các Cụ nhể::)

Lúc mua người bán nói là màu tím:

Sau bao năm, trắng vẫn hoàn trắng::)

sidecardesigner

Xe điện
Tuyền "khoe" F1 thui;)). Bắt chước Cụ Công Nông Em cũng "nách nuật":
Hoa này nó ở với em được 14 năm rồi. Em tha về từ dịp lên Đà Lạt (1998). Vậy là cũng đã được mười mấy mùa hoa các Cụ nhể::)

Lúc mua người bán nói là màu tím:

Sau bao năm, trắng vẫn hoàn trắng::)

Tặng mợ nhé, em mới đi Tam đảo chụp đúng loại này

Orient Sea

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

sidecardesigner

Xe điện
Nhà em cũng có hoa này

Tấm ấy là em chụp cái ánh nắng phản xạ trên những bông cỏ mợ ạ :D
Hí hí.. thế mà cháu lại định post vào thớt nhà cụ :D gặp ngay cao thủ.. hứt...
Nốt cái nữa này

Còn đây là hoa gì cháu cũng chưa biết ạ. Hình như bìm bịp

sidecardesigner

Xe điện
Ảnh này chụp ở vệ đường , phía sau khu nghỉ; đường này vòng lên cao gần sân tập của TT huấn luyện thể thao QG đúng không?:D
Hình như đúng ròi :P ở đới có trung tâm thể thao gì đó, mà có 1 anh trèo lên xe nhà em đi 1 vòng vào rừng trong đêm rồi sợ quá è cả ra quần :)) sau khai là VĐV của đội tuyển xe đạp quốc gia lên đới tập luyện...

vietnamarc

Xe điện
Hình như đúng ròi :P ở đới có trung tâm thể thao gì đó, mà có 1 anh trèo lên xe nhà em đi 1 vòng vào rừng trong đêm rồi sợ quá è cả ra quần :)) sau khai là VĐV của đội tuyển xe đạp quốc gia lên đới tập luyện...
Ối mình phục mình quá! cái TT đấy em tham gia thiết kế từ ... 1999!:P Đó là cơ sở 2 cho tuyển VN lên tập (Cơ sở 1 ở Nhổn), mát mẻ chả kém Đà lạt!
Năm 2004 rơi cái Nó kìa 8310 chỗ đấy (chắc say quá), Sid có nhặt được cho anh xin!:D

Chỉnh sửa cuối:

sidecardesigner

Xe điện
Ối mình phục mình quá! cái TT đấy em tham gia thiết kế từ ... 1999!:P Đó là cơ sở 2 cho tuyển VN lên tập (Cơ sở 1 ở Nhổn), mát mẻ chả kém Đà lạt!
Năm 2004 rơi cái Nó kìa 8310 chỗ đấy (chắc say quá), Sid có nhặt được cho anh xin!:D
Em tìm mãi, chả thấy giề, nhặt được mỗi cái này thôi anh :D

siêu phết nhề,, chiều nay em vừa nghe lói có vụ xứ đoài mây trắng, lại mang rau rút vè luộc :P

Trạng thái
Thớt đang đóng