Cảnh báo!!! SH nhập nói riêng và SH nói chung.

tuananhng

Xe hơi
:)) =)) tốt nhất là cảnh giác và có sẵn roi điện trong người >:)

Bát_Quái

Xe buýt
theo đúng lý thì nếu mình dù có roi điện hay hơi cay cũng ko thể nào đi đâu cũng cầm kè kè bên tay được nếu vậy công an nó xích cổ, mà nếu cất trong xe thì thực sự nó trong tối chơi mình khi nào ko biết, dính chưởng của nó rồi thì cứ phải gọi là.....

minhquangha0380

Xe hơi
Sao đi SH hay bi cướp thế nhỉ đi GTS voi berverly có thấy ai lên phàn nàn đâu :))

oojimioo

Xe tăng
hôm trước trên quán thánh e gặp vụ. nó bẻ khóa đc xe rồi nổ máy phóng đi thì bị khóa chữ U khóa phía sau lôi lại nên ngã đổ xe, nó vùng dạy bỏ chạy mất... táo tợn thật

cupheu

Xe tăng
hôm trước trên quán thánh e gặp vụ. nó bẻ khóa đc xe rồi nổ máy phóng đi thì bị khóa chữ U khóa phía sau lôi lại nên ngã đổ xe, nó vùng dạy bỏ chạy mất... táo tợn thật
kiểu gì chả có thằng đi xe đứng chờ,ko lấy đc mà bị phát hiện là có đồng bọn đèo chạy đi,giờ đi đâu cũng phải khoá các khoá vào,xong cắm cái biển xe ko đc di chuyển >:)

Chẫu Chuộc

Xe buýt
Bé ở cạnh bình sữa. Lớn vẫn thích ở cạnh bình sữa
Anh emlamf cái khóa dây chữ U loại tốt nhé, khóa dây lõi dây cáp cũng tốt. Kìm cộng lực cắt không đứt được ngay mà phải lằng nhằng mất thời gian lắm ạ. Bọn trộm nhìn thấy khóa dây cũng ngại, phá khóa lâu hơn khóa cổ nhiều, kìm cộng lực thì không phải lúc nào cũng ôm theo được. Sử dụng khóa dây hơi phiền nhưng cảm giác còn dễ chịu hơn mất xe ạ. Em mất mấy cái Spacy với SH rồi nên em thấm cảm giác này lắm ạ :(((

SpeedLimit

Xe máy
Nói chung là phải hết sức cảnh giác với các thế lực xấu. Sau hôm mất hụt SH em chuyển sang đi ô tô cho lành.
Bác nào biết chỗ lắp công tắc đện thẩm mỹ cao thì chỉ anh em với.

MrBeOXDA

Xe hơi
gài quả bom.... thấy mất xe. ấn nổ xe tan xác bọn nó luôn ,,, cho bõ tức =))

charged_pt

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
bác đi cẩn thận bị vặt lốp nhé
Nói chung là phải hết sức cảnh giác với các thế lực xấu. Sau hôm mất hụt SH em chuyển sang đi ô tô cho lành.
Bác nào biết chỗ lắp công tắc đện thẩm mỹ cao thì chỉ anh em với.

tmk1207

Xe tải
trộm khắp nơi :( . nhét h vào nhà cho lành . đi em xe ghẻ

tungbeo

Xe tăng
Các bác cho e hỏi chỗ nào ở HN bán tay xách SH nhập ạh. E vừa bị trộm nó "đá" mất. Bực vkl...uyện. Các bác cho e hỏi có cách lắp bảo vệ thế nào yên tâm để lần sau ko bị "đá" nữa ko ạh? Thanks các bác n n

RAVA

Xe ba gác
Các bác cho e hỏi chỗ nào ở HN bán tay xách SH nhập ạh. E vừa bị trộm nó "đá" mất. Bực vkl...uyện. Các bác cho e hỏi có cách lắp bảo vệ thế nào yên tâm để lần sau ko bị "đá" nữa ko ạh? Thanks các bác n n
-Tay xách mà cũng bị vặt à? Hồi trước khi ra chỗ góc Hòa Mã và Phố Huế để làm BH, chú thợ thay con ốc ở chính giữa tay xách bằng 1 con ốc chìm em thấy hơi lạ, bây giờ mới biết, nhưng chắc bác để chỗ nào lâu và khuất quá chứ lấy cái đó phải vặn đến 3 con ốc thì cũng lâu phết?~X(

win7

[Tịch thu bằng lái]
cụ cho e hỏi cái khóa chữ u với cái khóa càng đĩa thì cái nào ngon hơn a?
Chơi cả hai cho chắc , làm 6 cái khóa đĩa , nếu trộm vẫn lấy được nữa đành biếu cho nó vậy đấy là phần thưởng cho nó chiến thắng :D

tungbeo

Xe tăng
-Tay xách mà cũng bị vặt à? Hồi trước khi ra chỗ góc Hòa Mã và Phố Huế để làm BH, chú thợ thay con ốc ở chính giữa tay xách bằng 1 con ốc chìm em thấy hơi lạ, bây giờ mới biết, nhưng chắc bác để chỗ nào lâu và khuất quá chứ lấy cái đó phải vặn đến 3 con ốc thì cũng lâu phết?~X(
s
Hix, thế e mới ức chứ bác. Đúng là hôm nay số e mất đồ r. Bình thường e đi xe, hôm nay để vợ đi, xe để trong hầm xe của chung cư, e để chỗ chắc cũng hơi khuất. Xe vợ e lấy đi mà ko để ý mất tay xách (to lù lù như thế- e mắng vợ e 1 trận vì nó to như thế mà ko để ý). Đi ra khỏi bãi xe đến cơ quan về đến nhà thì mới phát hiện ra. Bây h đi ra khỏi bãi mà đã mất rồi thì còn nói được gì nữa. E đang đi hỏi chỗ mua, bác nào biết giúp e với ạh. THanks các bác