[Thảo luận] Cảnh báo ngược chiều phố Yên Phụ

CHIPSUPER

Xe buýt
Cảm ơn cụ chủ đã cảnh báo!
*** chúng nó chứ, đi cắm biển lại cắm vào ban đêm, sáng ra bắt luôn. Đúng là chỉ có tại VN.^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^
Chán toàn tập cái xh này!:(

Merc_MAX

Xe hơi
@ Cụ chủ, đã có biển báo đàng hoàng chưa cụ, đường này ai hay lên phía Âu Cơ rất quan tâm,,, bởi bình thường phải đi vòng khá xa

FANCRV

Xe tăng
@ Cụ chủ, đã có biển báo đàng hoàng chưa cụ, đường này ai hay lên phía Âu Cơ rất quan tâm,,, bởi bình thường phải đi vòng khá xa
Đã có biển báo đàng hoàng rồi Cụ nhé, kể cả biển từ đường nhánh ra.

FANCRV

Xe tăng
Bọn công an phường đứng bắt mới láo chứ.
xxx giao thông Cụ ạ, sáng nay em thấy xxx phường đứng trước và xxx giao thông đứng sau mà. Em còn dừng lại hỏi đểu mấy chú xxx giao thông mấy câu.

DON_NGUYEN

Xe hơi
Hơ hơ , ngày nào em cũng đi làm qua đây, hôm nay thứ 2 đi về thấy cứ ngược chiều ( chiều từ Thanh niên đi về phía Thắng lợi ) các anh otô đi mình lảm bẩm chửi hôm nay đi ngược chiều nhiều thế :D, may qua em đi hết đường ko thằng nào chặn đường :) *** đi bao nhiêu năm tự nhiên bụp cái thay đổi bố ai theo kịp các anh GTCC

ThemanhCV

Xe hơi
Em tưởng theo qui định cắm biển xong thì sau mấy ngày mới đợc xx cơ mà

bad

Xe hơi
Tối chủ nhật theo thói quen em cũng đi vào phố này để về đường Thanh Niên, rẽ vào thấy giật mình vì có cái biển cấm ô tô nhưng có biển phụ là cho phép đi vào KS Thắng Lợi, do đã chui vào phố rồi nên em đi thêm đoạn nữa rồi rẽ vào ks Thắng Lợi quay đầu ra. Biết là mới cắm cũng chưa ai phạt nhưng nhỡ mà va quệt vào ai thì cái sai đó là sai đầu tiên.

Tribute

Xe container
Thưa các Cụ, hôm qua em lên nhà ông anh trên phố Yên Phụ xem đá bóng thì thấy GTCC cắm lại biển cấm xe ô tô trên đường Yên Phụ như sau:'

Từ trước tới giờ đường xuôi chiều ô tô là đường từ khách sạn thắng lợi tới đầu hồ tây. còn bây giờ thì GTCC lại cắm ngược lại tức là đường xuôi chiều là từ hồ tây tới KS Thắng Lợi. Hình như mới cắm đêm qua mà sáng nay đã thấy mấy chú xxx đứng đầu KS Thắng Lợi bắt luôn. Mong các Cụ cảnh giác đề phòng củi lửa.
Nghĩa là nó đảo chiều hả cụ. Cũng hợp lý thôi vì chiều từ đường Thanh Niên vào ô tô cần sử dụng hơn chiều ra vì chiều ra đã có đường Nghi Tàm rồi.

sotudong88

Xe máy
Các bác CSGT cứ thay đổi liên tục thế này thì chết toi.Không để ý là ăn ngay nộp phạt tiền như chơi ngay!Hic!!!!!!!!!!!Mệt thật đấy!

quocchim

Xe buýt
Kinh nghiệm của lái xe Hà Nội là đến ngã ba ngã tư là cứ phải ngó biển cho chắc. Hôm nay biển thế này, ngày mai biển thế khác, không để ý là chỉ có mất tiền cho F1. Em thấy nó chỉ cắm mỗi biển ở đầu Nghi Tàm chỗ khách sạn Thắng Lợi thôi, còn đường nhánh từ trong CLB Hà nội và làng Yên Phụ thì hình như là chưa cắm thì phải ạ.

Tribute

Xe container
Kinh nghiệm của lái xe Hà Nội là đến ngã ba ngã tư là cứ phải ngó biển cho chắc. Hôm nay biển thế này, ngày mai biển thế khác, không để ý là chỉ có mất tiền cho F1. Em thấy nó chỉ cắm mỗi biển ở đầu Nghi Tàm chỗ khách sạn Thắng Lợi thôi, còn đường nhánh từ trong CLB Hà nội và làng Yên Phụ thì hình như là chưa cắm thì phải ạ.
Đúng thế! Em đi 2b từ Nghi Tàm xuống rẽ trái giữa ngã tư vào cửa khẩu An Dương, ông bạn (cũng dân OF hẳn hoi) bảo xxx kìa cụ đi thế nó tóm bây giờ. Híc, em đã nhìn thấy cái biển 103c trên đầu dốc rồi.:P

mylove_one

Xe máy
Ui, sáng nay, một chú em ở cơ quan em dính phát này rồi cụ ah, công an phường tóm, không 50/50, thiệt hại 1,7 củ, giữ bằng 30 ngày. Đúng là vô nhân đạo, người dân chưa biết quy định phải hướng dẫn, giáo dục. Nếu tái phạm mới xử lý. Đây chém thẳng tay. Bảo sao không tiêu cực.

Khổ cái thằng cu em này không phải là OFers. Chết vì không cập nhật thông tin.

Caibang85

Xe tải
Thưa các Cụ, hôm qua em lên nhà ông anh trên phố Yên Phụ xem đá bóng thì thấy GTCC cắm lại biển cấm xe ô tô trên đường Yên Phụ như sau:'

Từ trước tới giờ đường xuôi chiều ô tô là đường từ khách sạn thắng lợi tới đầu hồ tây. còn bây giờ thì GTCC lại cắm ngược lại tức là đường xuôi chiều là từ hồ tây tới KS Thắng Lợi. Hình như mới cắm đêm qua mà sáng nay đã thấy mấy chú xxx đứng đầu KS Thắng Lợi bắt luôn. Mong các Cụ cảnh giác đề phòng củi lửa.
Mới cắm biển nó phải hướng dẫn đã chứ nhỉ, đá con mèo chúng nó đói quá đây

Quân Đuôi

Xe điện
Mới cắm chắc nó không bắt ngay đâu cụ ạ ! Cảm ơn cụ đã cảnh báo cho anh em =D>