[Thảo luận] Cảnh báo các cụ về xxx ăn bẩn ở sân bay NB

LuckyCar

Xe container
Em cảm ơn các cụ đã chia sẻ với tình huống của em. Có nhiều cụ vodka cho em, nhưng không để lại comment nên em không biết làm cách nào vodka lại, với lại tạm thời em hết rượu, các cụ cho em nợ nhé.

toitimtoi

Xe tải
Quá bẩn.... một XH rình rập và ăn thịt lẫn nhau

pitbeo

Xe hơi
Cụ học hành kiểu gì mà lại gọi cái đèn báo khẩn cấp là đèn đi thẳng thế ạ :P
cụ ơi, hồi xưa em học ở C500 được dạy thế đấy cụ ạ. thế nên cứ thấy đi thẳng bật đèn đấy là em đoán từ C500 mà ra.

Boing767

Xe điện
Mấy thằng xxx này bẩn rứa...chửi bỏ mợ chúng nó ngay các cụ ợ !!! sợ éo gì biển trong khu sân bay là nội bộ mà có phải GTCC cắm éo đâu !!!

hajinbk

Xe tăng
Nhà cháu đính chính tý: Làn 1 là cho xe ưu tiên, xe biển 80B, xe biển đỏ ạ. Hôm trước thằng em nó đón cháu bằng cái xe Zace biển xanh 20B vẫn bị xxx vịn bình thường:-??

Kia6582

Xe buýt
Theo bác chủ thì 3 làn có biển cấm + chỉ dẫn mà vẫn xông vào thì bị tóm là đúng, sao lai bảo là bẩn. Có chang tự trách mình không cẩn thận.
mình sai mà bao người bắt cái sai của mình bẩn thì chả biết bình luận như thế nào.. ÔI Ơ HAY CÁI CUỘC ĐỜI NÀY !
Bổ xung thêm: Quen đường ? thế ra lai xe là phải quen đường thì mới chấp hành ah ? biển hiệu làm ra để làm gì nếu trên đường chỉ toàn người QUEN ĐƯỜNG.
ờ mà đúng thật, ở quê tôi cánh xe ngựa, xe trâu quen đường đếm mức đêm tối om mà trâu ngựa vẫn về đúng đường.
Ngựa của Cụ là "Ngựa quen đường cũ", "trâu có người dắt" Còn ở trường hợp này cũng khó tránh khỏi nếu mình ít đi, chứ trong phố mà thế thì mới đáng trách. VOD Cụ chủ Thớt cái nhá.

namlieu102vnn

Xe điện
ko hiểu đường nội bộ thì xxx có dc phạt hay ko , hay chỉ đc phép kiểm tra hành chính và nhắc nhở thui nhỉ các cụ ?

LuckyCar

Xe container
ko hiểu đường nội bộ thì xxx có dc phạt hay ko , hay chỉ đc phép kiểm tra hành chính và nhắc nhở thui nhỉ các cụ ?
Vâng, đến giờ em vẫn thắc mắc như cụ, vì sân bay cũng là nơi hơi đặc biệt.

altis2

Xe tải
Các chú XX có nhiệm vụ phải tận thu mọi nơi mọi lúc. Vấn đề là phải làm sao để các chú thất thu !!!

altis2

Xe tải
Hôm nọ tôi vừa bỏ phiếu ký tên vào kiến nghị rồi. Không bao giờ đăng ký K+. TV chùa muôn năm

Can Khuong

Xe tải
Theo bác chủ thì 3 làn có biển cấm + chỉ dẫn mà vẫn xông vào thì bị tóm là đúng, sao lai bảo là bẩn. Có chang tự trách mình không cẩn thận.
mình sai mà bao người bắt cái sai của mình bẩn thì chả biết bình luận như thế nào.. ÔI Ơ HAY CÁI CUỘC ĐỜI NÀY !
Bổ xung thêm: Quen đường ? thế ra lai xe là phải quen đường thì mới chấp hành ah ? biển hiệu làm ra để làm gì nếu trên đường chỉ toàn người QUEN ĐƯỜNG.
ờ mà đúng thật, ở quê tôi cánh xe ngựa, xe trâu quen đường đếm mức đêm tối om mà trâu ngựa vẫn về đúng đường.
Cái ông này nói năng hàm hồ quá, chưa gì đã ví người khác với trâu ngựa??? dân đen bọn tớ vẫn bị ví với kiếp trâu, ngựa cũng chả sao, nhưng còn cụ? cụ là loại gì vậy? lỗi người ta sai thì người ta chịu không ai kêu nếu anh làm đúng và hết trách nhiệm của mình, nhưng việc ăn bẩn như cụ chủ thớt tả thì không chấp nhận được với người thừa hành luật pháp. việc chia sẻ cho mọi người biết mà tránh là rất tốt, ai muốn đọc thì đọc, không thì thôi, chứ phát biểu như cụ nghe phản cảm lắm.