[Thảo luận] Cảnh báo các bác hay đi đoạn đường Đại lộ Thăng Long ( 4b 2b đều dính hết)

htlongbien

Xe điện
Biển báo mờ coi như ko có giá trị sử dụng thì anh em cứ ý kiến vì BKS xe mình mờ xxx nó cũng chén mình mà.

Hôm trước họp và nghị quyết cho tổ xxx này trực ở đây cùng ký vào quyết tâm đơn: mưa ko nghỉ, nắng ko nghỉ, thậm chí bố chết cũng ko nghỉ rồi! cụ chủ thông cảm anh em nó nghỉ thì lấy xiền đâu ra để hoàn thành chỉ tiêu và phuíng điếu lãnh đạo trên.

MrHip1990

Xe tải
Biển báo mờ coi như ko có giá trị sử dụng thì anh em cứ ý kiến vì BKS xe mình mờ xxx nó cũng chén mình mà.

Hôm trước họp và nghị quyết cho tổ xxx này trực ở đây cùng ký vào quyết tâm đơn: mưa ko nghỉ, nắng ko nghỉ, thậm chí bố chết cũng ko nghỉ rồi! cụ chủ thông cảm anh em nó nghỉ thì lấy xiền đâu ra để hoàn thành chỉ tiêu và phuíng điếu lãnh đạo trên.
Thế kiện rồi lãnh đạo trên nó không giải quyết thì thành con số 0 à cụ

vienboca

Xe tải
Cụ cho lên youtube clip là có chuyên hay ngay! còn trong trường hợp này thì hoàn toàn cãi được vì không thấy biển cấm...!

MrHip1990

Xe tải
Cụ cho lên youtube clip là có chuyên hay ngay! còn trong trường hợp này thì hoàn toàn cãi được vì không thấy biển cấm...!
Clip e đang có mấy từ chưa được phép dùng khi chưa có bằng chứng. Với lại cho lên nó bảo nó bắt lỗi rẽ không xi nhan thì làm đc gì bọn nó

bikhoai

Xe buýt
Trên này nhiều âm binh lắm,các cụ đi bắt lỗi xxx mà cứ như rủ nhau đi uống bia.

Lái xe quê

Xe buýt
Cái biển dành cho ot tô và xe máy thì rất rõ, biển cắm bên phải thì tác dụng bên trái. Nếu 2 lọa phương tiện kia đi bên trái thì không thành vấn đề. Còn cái biển bị phun sơn thì không có tác dụng, cái gì luật pháp không cấm thì vẫn được làm. Thế thôi, nhưng theo em đã có biển kia rõ ràng thì cứ theo đó mà đi. Chỉ ghét là bọn GTCC không sửa biển đi và cũng nên cho cả xe máy đi làn đó thì hợp lý hơn. Giờ có nhiều xe thô sơ với xe vật kéo đâu.

scud122

Xe tăng
hôm trước e cũng đi qua đoạn này, quên k xi nhan 1 xxx ra chặn xe chỉ cạp nong đòi kiểm tra, e xuống kính vừa đi chậm vừa nói a đang thi công đại lô thăng long ngày nào chả qua đây, hnay quên k xi nhan cho a xin nhé, chú xxx đi theo xe e và nói lần sau a nhớ xi nhan nhé. Chưa bao giò gặp xxx dễ tính như thế

MrHip1990

Xe tải
hôm trước e cũng đi qua đoạn này, quên k xi nhan 1 xxx ra chặn xe chỉ cạp nong đòi kiểm tra, e xuống kính vừa đi chậm vừa nói a đang thi công đại lô thăng long ngày nào chả qua đây, hnay quên k xi nhan cho a xin nhé, chú xxx đi theo xe e và nói lần sau a nhớ xi nhan nhé. Chưa bao giò gặp xxx dễ tính như thế
Liên quan gì đến vấn đề e nói k cụ @@

boytocxu

Xe tải
Hôm trước cháu đi hướng BIG C ra Phạm Hùng cũng biết là làn thô sơ từ lâu nhưng nay không nhìn thấy có biển nên đi vào mà XXX núp ngay chỗ hầm đi bộ cũng chẳng bắt (cháu đi 2 lần đều có XXX) vậy cụ nào hay qua đó xác nhận hộ cháu là đã dỡ biển chưa hay cháu không nhìn ra ợ :(

dung37c1

Xe tăng
Chẳng qua do không hiểu luật thôi cụ ợ, đi quen rồi nhìn phải biết đc làn nào.
Còn cái biển bị sơn đỏ bị ai đó bôi thôi chứ các bác xxx chắc ko bao giờ làm thế đâu.
Tốt nhất là đi đúng luật, trc e cũng đi ẩu sau bị thẻ nhiều quá rút kinh no đi cẩn thận
nên lâu lắm ko bị sờ cả khi đi 2b lẫn 4b

nguyenviquynh

Xe tải
mẹ hôm trước em cũng đi 2 bánh qua đây, nhìn cái biển sơn đỏ lòm, nghi là bẫy của xxx may em đi lúc đấy bọn nó ko đứng đấy, bọn này là bọn ăn mảnh làm ăn vớ vẩn đấy ạ

boytocxu

Xe tải
Còn cái biển bị sơn đỏ bị ai đó bôi thôi chứ các bác xxx chắc ko bao giờ làm thế đâu.
Tốt nhất là đi đúng luật, trc e cũng đi ẩu sau bị thẻ nhiều quá rút kinh no đi cẩn thận
XXX nằm vùng nè các cụ ơiiiiiiiiiiiii :)

MrHip1990

Xe tải
THế tại sao nó biết biển bị sơn đỏ ( đã bị sơn thì không có hiệu lực) mà vẫn không thay, vẫn cố tình phat. E dự là cụ đang bênh các xxx. Ngửi thấy có mùi...

MrHip1990

Xe tải
mẹ hôm trước em cũng đi 2 bánh qua đây, nhìn cái biển sơn đỏ lòm, nghi là bẫy của xxx may em đi lúc đấy bọn nó ko đứng đấy, bọn này là bọn ăn mảnh làm ăn vớ vẩn đấy ạ
Cụ có máu đi quay phim cho em k

MrHip1990

Xe tải
Cái biển dành cho ot tô và xe máy thì rất rõ, biển cắm bên phải thì tác dụng bên trái. Nếu 2 lọa phương tiện kia đi bên trái thì không thành vấn đề. Còn cái biển bị phun sơn thì không có tác dụng, cái gì luật pháp không cấm thì vẫn được làm. Thế thôi, nhưng theo em đã có biển kia rõ ràng thì cứ theo đó mà đi. Chỉ ghét là bọn GTCC không sửa biển đi và cũng nên cho cả xe máy đi làn đó thì hợp lý hơn. Giờ có nhiều xe thô sơ với xe vật kéo đâu.
"Còn cái biển bị phun sơn thì không có tác dụng, cái gì luật pháp không cấm thì vẫn được làm."
Nghĩa là vẫn đi được mà không phạm luật đúng không cụ

MrHip1990

Xe tải
Trên này nhiều âm binh lắm,các cụ đi bắt lỗi xxx mà cứ như rủ nhau đi uống bia.
Mình có nói ngày cụ thể đâu, kệ chúng nó sợ gì, nếu sợ thì tự xxx sẽ phải thay đổi, mình không phải đi nữa, em cũng không thích xen vào chuyện của xh nhưng mà thấy bất bình và ức chế quá cụ ạ

MrHip1990

Xe tải
Biển bị dân đểu sơn là chắc, còn xxx giả sử muốn thay cũng còn khướt, đấy là việc của GTCC, 1 bộ máy cồng kềnh với cơ chế loằng ngoằng chứ có phải nói là nó thay ngay cho đâu.
Muốn các ông làm việc ngay thì chỉ có làm ầm ỹ lên thôi, dạo này võ này khá được việc :D
Bác có máu đi cùng em không