Cảnh báo: Bắt lỗi đè vạch liền ngã tư Trường Chinh - Tôn Thất Tùng !

Mr. Keen

Xe buýt
Sáng nay em bị dừng lại ở đây, lỗi đè vạch liền ;). Em nói "Tôi thỉnh thoảng có đi đường này, lúc đường còn thẳng chẳng bao giờ đè vạch cả. Bây giờ đường bị cong, chỗ không có vạch liền thì bé tí, đường thì đông, đến 90% xe bắt buộc phải đè vạch". Không biết e nói có lý hay e trông tử tế mà cuối cùng các chú í chỉ nhắc nhở thôi :).

Chúc các cụ mợ lái xe an toàn :-h
Mặc dù đã được cụ cảnh báo và đi cẩn thận, nhưng hôm vừa rồi đi vào chỗ này tui cũng vẫn bị đè 1 ít vạch liền. Nếu muốn tránh đè vạch thì chỉ có thể đi như "rùa" mới có thể tránh được thôi.

Mà cũng chịu mấy chú XXX ấy thật. Cái vạch này kẻ khi chưa bị rào. Nay rào chắn tới 2/3 lòng đường rồi, chỉ có thánh mới tránh được mà còn ra vịn. Đúng là...

suzu37

Xe container
Ù uôi, các cụ chưa rõ cái vạch liền này thì chịu khó đọc phần phụ lục của quy chuẩn 41 đi ợ. Ngoài ra còn có thể sợt thêm thớt của cụ sgb345 nói về các vạch liền được phép đè.

Các cụ không đọc thì tổ béo xxx thôi, haizzz

Đây, em tìm hộ các cụ thớt đấy đây. Em xin bổ sung là cụ sgb345 này phân tích tốt lắm đấy ạ.

Thùy link : www.otofun.net/threads/556308-vach-lien-tren-duong-loai-nao-cam-de-len-loai-nao-duoc-de-len?highlight=

Chỉnh sửa cuối:

shinkisu

Xe hơi
Chỗ này đúng là khó thật , đường chỗ k vạch thì bé ti​

kutit-hút-bin

Xe tải
Đỗ sát làn bên trái mà đi thẳng là 2 thằng ôn vàng có tiền đấy cụ. Ở đây nó vậy.
Sao đi thẳng k đỗ làn trái đc thế cụ ơi, Có biển phân làn hay sơn mũi tên đâu mà bắt hả cụ @@

Còn bọn ôn kia thì láo quá rồi, ĐƯờng thì sửa nt, bắt bắt cái ts nó, cay tụi này thật ( có giỏi sơn lại kẻ đường cong cong theo rào tôn đuê =)))) tông môn nhà nóa

Mời cụ xem clip 4b bị bắt vì dừng chờ đèn đỏ ở làn trái (không biết có phải là cụ không:)) ?)

[youtube]9suTAl1FLQI[/youtube]

Lâu lắm e mới có "diễm phúc" qua cái ngã 4 này :102:. Vẫn mấy chú xxx đó, phong cách tác nghiệp không thay đổi $-). Các cụ mợ cửn thựn tránh phiền phức, mất thời gian (và xiền) nhá :P. Còn nếu bị dừng lại thì cứ cãi mạnh vào :D.
Chúc các cụ mợ lái xe an toàn :).
cụ ơi, cháu ko rõ, nếu ko có biển phân làn, mà lại cấm rẽ trái thì được dừng đèn đỏ ở làn trái rồi phi thẳng chứ ạ

moimuaxe2013

Xe tăng
Cháu kính mời cụ ngự lãm thử thực tế phát rồi nghe 2 thằng ôn xxx ở bốt nó giải thích giùm.

Khanhooc

Xe hơi
Nói chung là đấy là cái bẫy :)