Cảnh báo: Bắt lỗi đè vạch liền ngã tư Trường Chinh - Tôn Thất Tùng !

noichuyenvuive

Xe hơi
Định mệnh các chú xxx, đường làm quây tôn, vạch kẻ đường thì ngu như lợn mà cũng dám bắt xe, VL cái sự làm quyền của các chú xxx

jet engine

Xe buýt
Cụ thà đỗ hẳn sát vào trong bên trái thì còn nói chuyện đc. Chứ chém vạch liền thế này bắt là đúng rồi
Mời cụ xem clip 4b bị bắt vì dừng chờ đèn đỏ ở làn trái (không biết có phải là cụ không:)) ?)

[youtube]9suTAl1FLQI[/youtube]

Lâu lắm e mới có "diễm phúc" qua cái ngã 4 này :102:. Vẫn mấy chú xxx đó, phong cách tác nghiệp không thay đổi $-). Các cụ mợ cửn thựn tránh phiền phức, mất thời gian (và xiền) nhá :P. Còn nếu bị dừng lại thì cứ cãi mạnh vào :D.
Chúc các cụ mợ lái xe an toàn :).

Chỉnh sửa cuối:

jet engine

Xe buýt
Hai cái vạch này trước đây nó là 2 vạch nằm ngoài dải phân cách bê tông. Khi sửa đường họ dịch chuyển dải bê tông để phân làn nên cái vạch nó chả có tác dụng gì cả. Mấy thằng xxx mất dạy nó cứ dừng xe vô tội vạ, lái xe lơ ngơ thì nó vặt, lái xe mà cứng thì nó bảo nhắc nhở.
Làn sát dải phân cách ô tô đi thẳng vẫn đỗ chờ đèn được nhưng xxx nó vẫn dừng xe, vẫn bài cũ, lái xe cứng thì cãi và nó lại cho đi.
Em cãi nhau 2 cái lỗi này với mấy thằng xxx ở đây mãi rồi, giờ nó nhớ biển nên đi qua nó chả thèm vẫy.
Các chú xxx ở đây không bắt lỗi đè 2 vạch cụ đánh dấu đâu ạ, vì 100% xe phải cắt qua 2 vạch đó :D. Các chú í bắt lỗi đè vạch này (e đánh dấu màu vàng) ^:)^^:)^

lykai

Xe tăng
Các chú xxx ở đây không bắt lỗi đè 2 vạch cụ đánh dấu đâu ạ, vì 100% xe phải cắt qua 2 vạch đó :D. Các chú í bắt lỗi đè vạch này (e đánh dấu màu vàng) ^:)^^:)^

Cụ này chuẩn vì muốn không đè 2 vạch kia thì chỉ có cách nhảy qua, 2 vạch này nó kéo từ đầu này sang đầu kia. E cũng bị vịn vì đè vạch giữa đường nhưng cãi cùn mà thoát

Hercules TM

Xe tải
Đỗ sát làn bên trái mà đi thẳng là 2 thằng ôn vàng có tiền đấy cụ. Ở đây nó vậy.
Em đi đoạn này mà mình muốn đi thẳng nhưng mà bị lỡ rồi thì vẫn xi nhan rẽ trái ! khi đi qua bục có 2 thằng ÔN VẬT THÁNH VỒ đấy rồi thì mình ứ rẽ trái nữa mà tắt xi nhan rồi rông luôn ! hiu hiu ! muốn bắt sai làn hả ! đợi hôm sau nhé

Viettel

[Tịch thu bằng lái]
Cụ vào cua sớm quá. Đánh sang bên phải thêm tí nữa thì sẽ không đè vạch. Dù sao cũng chúc mừng cụ vì gặp phải xxx biết điều.
Nói như cụ thì phải là người biết ở đấy có cái vạch này, chứ nếu ai chưa đi lần nào thì không thể kịp để đánh sang trái.

sudoku

Xe buýt
Chỗ này đúng là khó thật , đường chỗ k vạch thì bé tí mà xe thì ken cứng chả chen được

Thrash_M

Xe tải
Website
www.truonghongvinh.wordpress.com
Em đi đoạn này mà mình muốn đi thẳng nhưng mà bị lỡ rồi thì vẫn xi nhan rẽ trái ! khi đi qua bục có 2 thằng ÔN VẬT THÁNH VỒ đấy rồi thì mình ứ rẽ trái nữa mà tắt xi nhan rồi rông luôn ! hiu hiu ! muốn bắt sai làn hả ! đợi hôm sau nhé
Chắc lúc đấy cụ đi 2b, chứ xem clip thấy có biển cấm 4b rẽ trái đấy cụ ợ, cụ đi 4b mà rẽ trái xxx lại chả mừng quá :D
Với cả em để ý có thấy mũi tên dưới đường hay biển 411 đâu mà phải lăn tăn nếu các cụ đi thẳng nhỉ ?

Licht_arc

Xe hơi
cảm ơn cụ chủ đã cảnh báo. chỗ này em cũng hay đi qua lắm mà chủ yếu toàn qua buổi tối nên chưa dính phát nào.

3077

Xe container
Cái chỗ này đã đọc cảnh báo rồi mà hôm nọ em đi qua vẫn bị đè vạch, quá bé, cua quá gấp lại nhiều xe máy muốn tránh cũng khó. Nhưng em đi qua mặt xxx thì chả thấy nó gì

andang112

Xe tăng
Hôm nay, gặp một cụ biển 90 bị vịn, đúng lúc trời mua mà mấy chú xxx nhiệt tinh thế, mà hình như món thích các bác biển ngoại tỉnh thì phải

eragon_236

Đi bộ
Em tưởng chỗ này nó cấm rẽ trái mà các cụ

thanh_hoi

Xe điện
Cái chỗ rộng sát dải phân cách cứng cụ chả đỗ lại đỗ vào chỗ hẹp thế chả chèn vạch
Sáng nay em bị dừng lại ở đây, lỗi đè vạch liền ;). Em nói "Tôi thỉnh thoảng có đi đường này, lúc đường còn thẳng chẳng bao giờ đè vạch cả. Bây giờ đường bị cong, chỗ không có vạch liền thì bé tí, đường thì đông, đến 90% xe bắt buộc phải đè vạch". Không biết e nói có lý hay e trông tử tế mà cuối cùng các chú í chỉ nhắc nhở thôi :).
Clip đây ạ:

[youtube]nS1v90t_8ug[/youtube]

Còn đây là hình ảnh đoạn vạch liền (cắt từ clip):

Chúc các cụ mợ lái xe an toàn :-h

thanh_hoi

Xe điện
OFfer mà để nó bắt lỗi này thì buồn quá. Em đi sát làn bên trái, đi qua xxx gọi vào, em mắng cho 1 trận rồi đi. Có biển phân làn hay vạch sơn kẻ đường hình mũi tên đâu mà bắt vớ, bắt vẩn.
Đỗ sát làn bên trái mà đi thẳng là 2 thằng ôn vàng có tiền đấy cụ. Ở đây nó vậy.

dungtv

Xe tải
Bắt đè vạch được ở chỗ này thì vạch kẻ phải uốn theo cung đường, còn bắt sai làn thì cũng chẳng đúng