CANCUN (MEXICO) ,10 ngày ăn chơi quần quật.

giaydep

Xe buýt
Hôm nay cụ giáo có phốt tấm nào bên này kg cụ ơi??? Em hóng quá!

giaophuong

Xe điện
Hôm nay cụ giáo có phốt tấm nào bên này kg cụ ơi??? Em hóng quá!
Chiều Cụ đây này ,chứ em đã được nghỉ ngơi tí nào đâu ,nhớ mời em Cà phê thật nhé ,hehe.

Thị trấn Playa De Carmen.

Gần chỗ em ở ,có một Thị trấn ,tên nó như trên,nó là nơi tập trung nhiều Tây ba lô ,Mỹ ba lô ,Á ba lô (ít thôi) ,nó như thành phố toàn dân du lịch...và đương nhiên ,nó có mọi thứ Dịch vụ kèm theo ,đặc biệt là 3S ,(săn Si ,sơ vít và Sech) cũng như Dịch vụ 3G của mình (Gà quê ,Gạo quê ,Gái quê)..Một buổi chiều ,em quyết định một mình đi khám phá thị trấn này.
Nhờ Lễ tân gọi Taxi ,giá của nó là 80usd cả đi cả về và chờ em khoảng 2 tiếng.

Lúc xuống xe ,em phải chụp ảnh cậu lái Taxi và biển số xe cho dễ tìm.

Dọc 2 bên phố là ác Cừa hàng , Quán ăn ,Bar ,G Club ,M Club...giống như Pattaya (Thái lan) ..buổi tối vui hơn (em có quay trở lại vào buổi tối ,hehe)

E vào đây mua Kính ,gọi là cho có Quà ,chứ hơn 100usd /cái thì Kính Tàu là 100%.

hcmt

Xe điện
Cụ giáo có nhiều chuyến đi thú vị thế. Thật ghen tỵ

Nam béo

Xe tải
kính cụ một ly cho lại sức chứ cụ quần quật thế này chắc là mỏi lắm :D

My Mò

Xe điện
1 ngày vào thớt cụ giáo mấy Lần mà vưỡn chửa có gì mới :D

AuA6

Đi bộ
Resort 5 sao nhưng không có Wifi Free như Vn mà phải mua :9usd/ngày.Mệ cha chúng nó,thua Vn nhẩy.

Nhưng lại được cái muốn ăn gì,uống gì ,chơi gì (no sex)..đều hoàn toàn miễn phí 24/24.Cái này lạ nhé.
Đặc điểm của Resort 5* là hướng khách hàng tới sự nghỉ ngơi hoàn hảo cụ Giáo ạ :)

kien_ktnl

Xe buýt
tuần mới,vào hóng thêm ảnh, votka mời cụ mà Mod không cho nữa, cụ Giáo phọt tiếp để anh em hóng nhé

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Nhưng Trời không chiều theo lòng người,rồi máy bay vẫn bay và em vẫn đến.Bây giờ là 6 tiếng đau đớn của em ,sao máy bay nó không Đì lây mệ nó 5 tiếng cho em có lý do...mọi khi VNA nó hay đì lấy lắm cơ mà.

Nhẩm tính trong túi cũng có vài chục Ơ rô ,em cũng đi xem cho mấu,biết đâu có cái cũ nó bán rẻ.

Cụ chủ rất hài hước và hóm hỉnh. Đúng phong cách OF=D>

P/s: Em thấy giá rổ mấy em chanel đó rất ổn, hàng lại xịn nữa ... rốt cuộc Cụ có mua không?:)

giaophuong

Xe điện
Cụ chủ rất hài hước và hóm hỉnh. Đúng phong cách OF=D>

P/s: Em thấy giá rổ mấy em chanel đó rất ổn, hàng lại xịn nữa ... rốt cuộc Cụ có mua không?:)
Với Mợ ,em phải khai thật,cái số em nó khốn nạn thế này đây,cả những đứa dở hơi ,cả đời chưa Cà phê với nhau lần nào ,mà thấy em đang ở Pháp (6 tiếng mà) qua FB cũng mở mồm : anh mua cho em một Lọ,mình thì dại gái và hay cả nể ,cuối cùng là : 1 lọ N5 cho Quạ già ,6 lọ Chanel Chance (Quạ già ++) ,5 lọ Dolche( Quạ già ++) ,2 lọ Giò ,2 Set Lancom (Quạ già trấn 1 lọ)...Chỉ biết khi nó tính tiền ,em ngã nhào ra sàn,mồm giật giật,tí nữa phải hoãn chuyến bay.À quên ,còn 1 lọ Dolche for Men và 1 lọ Davidoff Cool Water cho em nữa chứ.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Với Mợ ,em phải khai thật,cái số em nó khốn nạn thế này đây,cả những đứa dở hơi ,cả đời chưa Cà phê với nhau lần nào ,mà thấy em đang ở Pháp (6 tiếng mà) qua FB cũng mở mồm : anh mua cho em một Lọ,mình thì dại gái và hay cả nể ,cuối cùng là : 1 lọ N5 cho Quạ già ,6 lọ Chanel Chance (Quạ già ++) ,5 lọ Dolche( Quạ già ++) ,2 lọ Giò ,2 Set Lancom (Quạ già trấn 1 lọ)...Chỉ biết khi nó tính tiền ,em ngã nhào ,mồm giật giật,tí nữa phải hoãn chuyến bay.
He... he... riêng cái vụ này nhà em phải vote thêm cho Cụ. Cụ đúng là "chuẩn man" đới!:-bd

oldfashion

Xe tăng
Với Mợ ,em phải khai thật,cái số em nó khốn nạn thế này đây,cả những đứa dở hơi ,cả đời chưa Cà phê với nhau lần nào ,mà thấy em đang ở Pháp (6 tiếng mà) qua FB cũng mở mồm : anh mua cho em một Lọ,mình thì dại gái và hay cả nể ,cuối cùng là : 1 lọ N5 cho Quạ già ,6 lọ Chanel Chance (Quạ già ++) ,5 lọ Dolche( Quạ già ++) ,2 lọ Giò ,2 Set Lancom (Quạ già trấn 1 lọ)...Chỉ biết khi nó tính tiền ,em ngã nhào ra sàn,mồm giật giật,tí nữa phải hoãn chuyến bay.À quên ,còn 1 lọ Dolche for Men và 1 lọ Davidoff Cool Water cho em nữa chứ.
Cụ mua giúp em một N5 nhé. Em cũng là dân trong Đài đây.

giang.socola

Xe tải
Đọc cái com này mà em cười đau cả bụng với cụ :D