CANCUN (MEXICO) ,10 ngày ăn chơi quần quật.

vaioz750

Xe hơi
F1 nhà em cũng học ở đó, em nhìn thấy cụ chiều qua, ngờ ngợ, định cười với cụ nhưng lại sợ cụ bẩu: thằng này thấy người sang bắt quàng làm họ 8-}... Nên chả dám.
Em nhìn ảnh cụ trong thớt này so sánh với chiều qua thì thấy ngoài đời cụ đẹp troai hơn trong ảnh ạ..

phuongan

Xe điện
Em chờ tiếp bài ngày chủ nhật của cụ giáo :)

giaophuong

Xe điện
F1 nhà em cũng học ở đó, em nhìn thấy cụ chiều qua, ngờ ngợ, định cười với cụ nhưng lại sợ cụ bẩu: thằng này thấy người sang bắt quàng làm họ 8-}... Nên chả dám.
Em nhìn ảnh cụ trong thớt này so sánh với chiều qua thì thấy ngoài đời cụ đẹp troai hơn trong ảnh ạ..
Cụ siêu quá ,hôm qua em đội mũ bảo hiểm,đeo kính mà Cụ cũng nhận ra cái mặt xấu của em.Cụ động vên em chứ ảnh là em đã chọn lọc toàn cái đẹp chứ bên ngoài ,bản mặt em vừa già vừa xấu.

autobahn-hanoi

Xe tăng
hehe, em còn một đống mexico chụp ở kim tự tháp và gần biên giới với usa, cụ đến đấy chưa, cái thành phố thuốc phiện ý

xelubabanh

Xe buýt
Các cụ có để ý cụ giáo có vấn đề gì khi đi Mễ không nhỉ. ( Khi đ Ấn thì cụ show hình người đi cùng - cái con giời đánh ấy ) thế mà khi đi Mễ cụ chỉ show có nhõn một cái hình ở kim tự tháp Chichen Nitza thôi, còn lại tuyệt nhiên không hề đả động đến - thế là thế nào

vaioz750

Xe hơi
Cụ siêu quá ,hôm qua em đội mũ bảo hiểm,đeo kính mà Cụ cũng nhận ra cái mặt xấu của em.Cụ động vên em chứ ảnh là em đã chọn lọc toàn cái đẹp chứ bên ngoài ,bản mặt em vừa già vừa xấu.
Hôm đó em không thấy cụ mang nồi cơm điện, chỉ thấy cụ đeo quả kính đen hơi to, đi xe Tương Lai... Thôi, em chả tả nữa đâu, dưng mà F1 nhà cụ học tầng mấy, có khi lại cùng lớp F1 nhà em. Cụ không xấu, không già đâu=D>, xấu mà kết cấu đẹp là được, cụ nhể?

xe vợ mua

Xe tăng
Thớt của Cụ Giáo lúc nào cũng sốt xình xịch thế này, em là em khoái Cụ lắm:">

namteo

Xe tải
Thưa Cụ em vẫn còn nguyên,
Đi về Chim Chóc vẫn liền với Thân.
Dù cho cũng có lúc "gần"
Rất nhiều Gái trẻ mười phân vẹn mười
Những nàng Châu Mỹ xinh tươi,
Làm sao sánh với, Vợ- người em yêu (hehe ,diễn tí)
Đi đâu Vợ cũng dặn nhiều:
"Giày dép có số,biết điều ,nghe chưa"......Hehe

Em là em sợ Vợ lắm.
cụ là cụ nịnh vợ nghê qué

namteo

Xe tải
Thấy các em Mỹ La tinh Sô hàng ghê quá ,em cũng "bán nuy" cái cho mấu ,VN mình nào có kém ai...

nhìn cụ vậy mà có 65 kg thôi ạ cụ có khai man ko vậy hay là lúc đi như trong ảnh lúc về con 65 kg hả cụ .chắc cụ mải chơi ko ăn chứ j

giaophuong

Xe điện
Thấy ngôi nhà cao cao ,kiểu nhà Rông ở Tây nguyên,em đoán là Nhà hàng ,nên mặc dù đang mệt lả vì đói ,em cũng cố lết đến.Ừ ,chắc là Nhà hàng thật vì thấy cái cô kia không mặc Bikini mà đã khoác thêm cái áo bên ngoài.

Ô, em lại thấy cố bé này,người Nga ,là MC của Đài Truyền hình Nga ,mà em đã nhìn thấy trong một buổi Tiệc tại RS,đi cùng hình như là Bố cô ta,mà cô bé đi ra chắc là vừa ăn rồi,nhưng có vẻ chưa tắm hay sao vì vẫn còn bộ áo tắm cô mặc bên trong,chưa ướt át gì...Thấy em ấy,em chào "Hello ",em ấy cũng "Hello" mà chẳng thấy tươi tỉnh gì cả,(con này láo,mày không biết mày đang gặp Siêu MC của VN à.)

Trong cái vé vào cửa,có một suất ăn miễn phí ,em có thể chọn bất kì Nhà hàng nào trong CV để ăn ,uống thì có 1 cốc Bia Free thôi,hình như NH này là Nh hải sản,thôi kệ ,NH gì cũng được,em đói hoa cả mắt rồi.

Nhìn ra sau ,thấy mọi người đang ùn ùn đi vào,bỏ mệ,nhỡ hết đồ ăn thì sao,"Ăn cỗ đi trước,lội nước đi sau" ,các Cụ mình bảo cấm có sai,em liền nhanh chân chạy vào Nhà hàng.

Vừa chạy ,vừa ngoái cổ ra sau ,sợ mấy đứa kia nó vào ngồi hết chỗ và ăn hết đồ ăn.(Khốn nạn,cái môi trường em sống nó làm em hèn thế)

giaophuong

Xe điện
Trăm phần trăm là NH rồi ,mà hình như phải xếp hàng vào cửa,ừ thì đằng nào cũng thế,em tranh thủ ghi cái mặt đen đủi ,già nua vào trong nắng một cái làm kỉ niệm.

"Chào mừng Quý ông đã đến với Nhà hàng...(Nhà hàng gì em chẳng nhớ ,nó nói tiếng Việt may ra em còn nhớ ,huống hồ nó nói cái thứ tiếng gì gì).Quý Ông ngồi bàn nào để Em phục vụ." Ái chà ,đang đói mà nghe cái cô gốc da đỏ nói ngọt ngào thế này thì hết cả mệt. À ,mà em nhìn điệu bộ, chân tay của nó em đoán nó nói thế ,chứ em có hiểu nó nói gì đâu.Em phục em quá .

Em thì đi ăn uống gì,em cũngchọn ghế nhìn ra ngoài và gần cửa ra vào (khổ ,để nhỡ có cháy em còn chạy thoát trước) ,em lên tầng 2 thì thấy mấy cái cô bé này cũng đang ú ớ tìm bàn.

Và em đã liếc kịp cái bàn còn trống này.

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Trăm phần trăm là NH rồi ,mà hình như phải xếp hàng vào cửa,ừ thì đằng nào cũng thế,em tranh thủ ghi cái mặt đen đủi ,già nua vào trong nắng một cái làm kỉ niệm.

"Chào mừng Quý ông đã đến với Nhà hàng...(Nhà hàng gì em chẳng nhớ ,nó nói tiếng Việt may ra em còn nhớ ,huống hồ nó nói cái thứ tiếng gì gì).Quý Ông ngồi bàn nào để Em phục vụ." Ái chà ,đang đói mà nghe cái cô gốc da đỏ nói ngọt ngào thế này thì hết cả mệt. À ,mà em nhìn điệu bộ, chân tay của nó em đoán nó nói thế ,chứ em có hiểu nó nói gì đâu.Em phục em quá .

Em thì đi ăn uống gì,em cũngchọn ghế nhìn ra ngoài và gần cửa ra vào (khổ ,để nhỡ có cháy em còn chạy thoát trước) ,em lên tầng 2 thì thấy mấy cái cô bé này cũng đang ú ớ tìm bàn.

Và em đã liếc kịp cái bàn còn trống này.

Xem như là kụ đang đóng phim Mỹ í, hihi

giaophuong

Xe điện
Sau khi đã đặt cái túi có ghi chữ Giáo Phường to tổ bố lên bàn để xí chố,em mới ung dung xuống tầng 1 để lấy đồ ăn.Ô ,hay quá ,lại có cả Ban nhạc Mê xi cô ,chơi những bản tình ca nổi tiếng nhất Thế giới....Thú vị quá .

Thấy Ban nhạc vừa hát vừa chơi đàn hay quá, em cứ ngây ra xem ,bảo Ban nhạc là các Thiếu nữ mặc Bikini thì em ngây ra đã đành ,đằng này lại toàn là Man, hay em có vấn đề về giới tính??Nhục nhất là khi Ban nhạc vừa dứt ,em lại vỗ tay đôm đốp tán thưởng mà quên mất là mình đang bê khay đồ ăn ,làm nó rơi loảng xoảng ,ai cũng quay ra nhìn làm em vừa ngượng ,vừa xấu hổ..không để đâu cho hết.Đúng là cái bản chất Quý sờ tộc của em ,đôi khi cũng không tốt...

Mặt đỏ bừng bừng (vì xấu hổ,chứ không phải uống rượu ,bia),em chạy ra xin Ly nước mát cho đỡ ngượng.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: