CANCUN (MEXICO) ,10 ngày ăn chơi quần quật.

4953

Xe tăng
Không biết cụ Giáo cảm thấy lắng Cancun thế lào chứ em theo cụ đến đây đã say lắng, hoa mắt nắm rồi. Đúng nà quần quật cụ nhỉ? Có bao nhiêu diệu em mời cụ tất.!

TL_Vietnam

Xe lăn
Xem bài của kụ mất mấy chai Đốc tờ Thanh roài :P

naphoa

Xe hơi
Cụ Giáo đã được sướng thì tiếp tục cho anh em được mở rộng tầm mắt đi - Thớt này của cụ Giáo đối lập với thớt Ấn độ cụ nhỉ

giaophuong

Xe điện
Hôm nay còn là ngày làm việc ,mời các Cụ sang Ấn Độ,Sáng mai Thứ Bẩy ,mời các Cụ đi chơi Công viên tiếp với em...nhòe mắt luôn.

tieuphuong1146

Xe điện
Website
www.artdna-global.com
cancun = nơi sẽ khiến các cậu thanh niên cầm chổi quét nhà cùn hết cả cán. Hầy cụ hầy.

namteo

Xe tải
đi du lịch chui quả ảnh tội j ko đi các cụ nhỉ em vod mời cụ ạ
em vod ma ko đc cụ chờ em vod 10 cụ nữa rồi em quay lại vod cụ nhá

Chỉnh sửa cuối:

đá chèn lốp

Xe đạp
cụ ơi, loạt bài phóng sự về nước Nga bị hỏng hết ảnh rồi. Lúc nào cụ thảnh thơi thì up lại cho chúng em ngắm với nhé, em bị xổng mất cái bài đấy của cụ chưa kịp ngắm ạ. Kính cụ một can luôn ạ.

Xe bọ xít

Xe container
Hôm nay còn là ngày làm việc ,mời các Cụ sang Ấn Độ,Sáng mai Thứ Bẩy ,mời các Cụ đi chơi Công viên tiếp với em...nhòe mắt luôn.
Hôm nay thứ 7 rồi cụ, cháu chán Ấn độ rồi chờ đi công viên Cangcun với cụ.
Cuối tuần trời lại đẹp cháu muốn đi Công viên tiếp với cụ...để được nhòe mắt luôn ạ. :)):))

giaophuong

Xe điện
30 phút nữa ,mời các Cụ du ngoạn Công viên với em nhé.Have a Nice Day.

giaophuong

Xe điện
Em đang thiu thiu ngủ thì tự nhiên mấy đứa này ,chẳng biết ở đâu đến,nó kéo ghế ngay bên cạnh ghế em đang nằm,nó nói cái thứ tiếng gì ,em chẳng hiểu..mà đúng ra là em chẳng biết tiếng gì ,ngoài tiếng Việt.

Chắc chỗ em đang nằm là Đất lành hay sao ấy mà bên trái thì mấy đứa kia,bên phải thì có em béo này đến nằm gần cạnh.Mà nào người ngợm có đẹp gì cho cam.Phá cả giấc ngủ của "Cậu".

giaophuong

Xe điện
Tính em thì hay tự kỷ ,ngại chỗ đông người ,mà tự nhiên người ở đâu đến ,mà cứ da thịt thiên nhiên thế kia ,nhìn mà mình còn ngượng ,có đứa lại còn ném mệ nó cả cái áo con con sang một bên ,trên cát...nó coi thường mình qua thể.Chắc nó nghĩ em là kẻ vô tri vô giác.Đã thế ,ông đi ra chỗ khác cho đỡ "bẩn" mắt.Ô ,mà em nhìn thấy cái này:

Trong một khung cảnh yên tĩnh ,chỉ có Gió trời,biển cả thế này.

Thấy cái Võng đúng chất Châu Mỹ ,giống mấy cái ảnh chụp các em người mẫu ở Ha oai ,Nhật bản...em rất tò mò .Hỏi người ta thì người ta bảo: cái võng đó dành cho người nằm Mát xa..Hô hô ,em nghe nói và em tưởng Mát xa thì phải nằm trong phòng ,có giường ,có quạt hoặc điều hòa..hay có Nhân viên trẻ đẹp như ở Đồ Sơn,Pattaya (Thái Lan) hây Đông Quảng (TQ) chứ nhỉ..Sao lại tênh hênh trên võng ,nhỡ đang mát xa ,chẳng may ngã xuống đất thì gẫy mệ nó hết cả cây ,cả cành à...Chưa hết ,họ còn bảo:nếu mát xa reen võng là 40 usd ,còn mát xa trong động nước là 80 usd ,và sẽ lên còn thuyền thế này để chở vào Động để mát xa...Ôi ,lạ quá nhỉ

Lạ quá ,tò mò quá...Nhưng em nghĩ: 80 đô ,là khoảng 1,7 triệu. Cứ mỗi độ Tết đến ,Xuân về ,em hay đưa Vợ em đi mua sắm ở Chợ đêm Hàng Đào hay Chùa Bộc..Thường thì em mua đồ tặng Vợ vừa vừa tiền thôi ,cũng có lần xông xênh ,em mua tặng Vợ cái quần bò những 170 nghìn..Vị chi ,nếu không thỏa chí tò mò trong khoảng 60 phút thôi,em có thể mua tặng Vợ em 10 cái quần bò,mà một khi em tặng Vợ hẳn 10 cái thì ánh mắt Vợ em nhìn em chắc phải ngưỡng mộ lắm...Em cứ bần thần ,đi ra đi vào ,nhẩm nhẩm tính tính..Rồi em quyết định tặc lưỡi, à mà là cắn lưỡi mới đúng..tí đứt mệ nó lưỡi.Bỏ 80 đô ra ,em nhìn thấy cái chỗ để nằm và được mát xa ,nó như thế này.

giaydep

Xe buýt
Ố là là...đúng là cụ giáo, đúng môn em thíc đây roài!hóng

ltu

Xe tải
Tính em thì hay tự kỷ ,ngại chỗ đông người ,mà tự nhiên người ở đâu đến ,mà cứ da thịt thiên nhiên thế kia ,nhìn mà mình còn ngượng ,có đứa lại còn ném mệ nó cả cái áo con con sang một bên ,trên cát...nó coi thường mình qua thể.Chắc nó nghĩ em là kẻ vô tri vô giác.Đã thế ,ông đi ra chỗ khác cho đỡ "bẩn" mắt.Ô ,mà em nhìn thấy cái này:

Trong một khung cảnh yên tĩnh ,chỉ có Gió trời,biển cả thế này.

Thấy cái Võng đúng chất Châu Mỹ ,giống mấy cái ảnh chụp các em người mẫu ở Ha oai ,Nhật bản...em rất tò mò .Hỏi người ta thì người ta bảo: cái võng đó dành cho người nằm Mát xa..Hô hô ,em nghe nói và em tưởng Mát xa thì phải nằm trong phòng ,có giường ,có quạt hoặc điều hòa..hay có Nhân viên trẻ đẹp như ở Đồ Sơn,Pattaya (Thái Lan) hây Đông Quảng (TQ) chứ nhỉ..Sao lại tênh hênh trên võng ,nhỡ đang mát xa ,chẳng may ngã xuống đất thì gẫy mệ nó hết cả cây ,cả cành à...Chưa hết ,họ còn bảo:nếu mát xa reen võng là 40 usd ,còn mát xa trong động nước là 80 usd ,và sẽ lên còn thuyền thế này để chở vào Động để mát xa...Ôi ,lạ quá nhỉ

Lạ quá ,tò mò quá...Nhưng em nghĩ: 80 đô ,là khoảng 1,7 triệu. Cứ mỗi độ Tết đến ,Xuân về ,em hay đưa Vợ em đi mua sắm ở Chợ đêm Hàng Đào hay Chùa Bộc..Thường thì em mua đồ tặng Vợ vừa vừa tiền thôi ,cũng có lần xông xênh ,em mua tặng Vợ cái quần bò những 170 nghìn..Vị chi ,nếu không thỏa chí tò mò trong khoảng 60 phút thôi,em có thể mua tặng Vợ em 10 cái quần bò,mà một khi em tặng Vợ hẳn 10 cái thì ánh mắt Vợ em nhìn em chắc phải ngưỡng mộ lắm...Em cứ bần thần ,đi ra đi vào ,nhẩm nhẩm tính tính..Rồi em quyết định tặc lưỡi, à mà là cắn lưỡi mới đúng..tí đứt mệ nó lưỡi.Bỏ 80 đô ra ,em nhìn thấy cái chỗ để nằm và được mát xa ,nó như thế này.

Thế cái cái ảnh nó ném cái áo...đâu hả cụ, cụ làm cháu hóng mãi chả thấy

giaophuong

Xe điện
Các giường mát xa đều ở trên nước nhé ,còn các nhân viên mát xa (không được phép chụp) đứng trên nước để mát xa cho em nhé .(Cụ nào định đi tắm suối nóng Thanh Thủy thì tắm cái vụ này chắc hay hơn tý tẹo) .Thấy em cứ tần ngần ,mặc nguyên cái quần sooc thế này,cái con nhân viên "mất dậy" ,nó nói nhẹ nhàng như chim hót nhưng rất kiên quyết: "cởi quần ra" làm em sợ quá ,gặp ngay diễn viên điện ảnh Hàn Quốc Chim Đang Xun luôn.Thôi em chẳng kể nữa,ngượng lắm...

Từ bé đến giờ ,em chưa đi mát xa bao giờ nên không biết thế nào chứ mát xa trong Động ,nó lạ lắm..một cảm giác khó tả.Nhắm mắt lại,chỉ nghe tiếng thác nước chảy rào rào ,mà thác nước là cái rèm luôn nhé,tiếng suối róc rách ,tiếng chim (chim thật nhé) hót véo von ,hương hoa dìu dịu...Ôi ,như ở chốn Bồng lại.E mở mắt ra nhìn ra ngoài cửa Động.

Trong lúc Mát xa ,em cứ nghe thấy tiếng người lao xao như tiếng Ma ở trong Động ,lúc em đi ra mới biết là tiếng của những người bơi,lặn theo con suối dài hàng km qua Động này.

Mát xa xong ,bụng đói cồn cào ,hoa hết cả mắt, "không được để ảnh hưởng đến sức khoẻ,còn phải phục vụ Vợ yêu ,cố lên.." em tự nhủ và phải tìm chỗ ăn thôi .Hình như kia rồi..

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: