Cần tư vấn về mua xe cho người yêu

Mr.Cán

Xe đạp
Phiêu lãng cùng gió,chu du cùng mây,làm bạn cùng t
Nếu vẫn quyết định mua xe cho ny thì em nghĩ cụ nên mua xe ga. Mà nếu thích Honda thì nên mua Click :D
Em là con gái nên em biết (ý kiến chủ quan của em :P) là con gái thích đi xe ga hơn. Mà xe Click thì em thấy phù hợp với dáng vóc của ny cụ (nếu em nhớ ko nhầm thì ny cụ cao tầm 1m50). Con bạn em nó đi con đấy em thấy được lắm, mà nó bảo đi cũng thích :D
Dạ người yêu em cao 1m55 ạ .Click thì cũng khá hợp với con gái đấy nhưng lại không hợp khi em đèo người yêu ;))

Cái thú vui của em là đi xe máy,thậm chí là đi xe đạp đèo người yêu,như thế mới thấy hết được vẻ đẹp của từng con đường,góc phố ạ :">

cupheu

Xe tăng
Cái tiêu chuẩn của cụ đưa ra khó quá : "Em có ý mua xe tay ga,cô ấy cũng thử Lx,Vespa,Nouvo nhưng chê vì : Xe nặng,cao (cô ấy hơi thấp - 155cm) ,và tốn xăng (ko hợp với sinh viên) .Em đang có ý hướng tới Liberty VN vì thấy mọi người khen nhiều hơn chê ,nhưng cô ấy lại chê kiểu dáng xấu :( và nói đi xe số cho đỡ tốn xăng

Nói thật em cũng k biết gì nhiều về xe máy nên ko biết phải chọn xe gì cho cô ấy.Mong mọi người giúp đỡ ạ :) Tiêu chí là : Tiết kiệm nhiên liệu,nhẹ và thời trang" ."Dạ người yêu em cao 1m55 ạ .Click thì cũng khá hợp với con gái đấy nhưng lại không hợp khi em đèo người yêu ;))

Cái thú vui của em là đi xe máy,thậm chí là đi xe đạp đèo người yêu,như thế mới thấy hết được vẻ đẹp của từng con đường,góc phố ạ"
Mua xe số luôn và ngay ạ !

thangtm05

Xe máy
Cụ thế là nhất đấy. theo đúng kiểu:
Em uống gì? Sinh tố nhé, hoa quả dầm nhé, cafe nhé...
Thôi, cho em xin cốc nước lọc =))

CuTip

Xe tải
Bác chủ mua được xe chưa. Nếu chưa em có xe này hợp luôn. Yamaha Classico, phanh đĩa, đăng ký chính chủ 2008, dưng lại không thích nên mới đi được mấy chục km rồi thôi, mới nguyên. Giá OF là 18 củ.

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
ý hị :))...em nói vậy thôi chứ nếu có xảy ra thật,em cũng k nhận đâu.yêu đương mà cứ dính dáng đến đồng tiền thế này,lằng nhằng mà ngại lắm,ng ngoài họ biết lại bảo mình lợi dụng :)) k tốt k tốt [-X hihihihi ;))
Cái avar cái avar :x
Cứ quy ra tiền là tốt nhất,tiêu xong chả ai biết ;))

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Dạ người yêu em cao 1m55 ạ .Click thì cũng khá hợp với con gái đấy nhưng lại không hợp khi em đèo người yêu ;))

Cái thú vui của em là đi xe máy,thậm chí là đi xe đạp đèo người yêu,như thế mới thấy hết được vẻ đẹp của từng con đường,góc phố ạ :">
Cụ chém gió vừa phải,chả hiểu sao iem đeck thick mấy kiểu ng như kụ. Đã 'thậm chí là đi xe đạp' thì đừng khi nào nói Click ko hợp
Iem đồng ý với 1 vài cụ ở trên.Đang đi xe bus,hỏi Lx,Li mà ko thích nữa thì em chịu
Mua cho cái xe đạp Thống nhất.Ra số 2 Thái Hà ấy.Chả mất xăng,lại bền

tuvanxaydunguic

Xe buýt
SH cụ ợ.... Nhưng mà bái phục cụ về khoản CHIỀU NGƯỜI YÊU!

ngvutrung

Xe hơi
Vụ lày cháu chịu, ngày xưa tán gái mất có 2 cốc chanh muối đã bị xích rồi! Rưng nhà đàn ông thì phải lo việc nhớn tình hình chiến sự cuốc tế, trong lước ló riễn biến ra răng chứ 3 việc nhà cửa, xe cộ, con cái thì để phụ lữ họ lo, nghĩ ngợi nhiều quá nàm gì. Mà cụ tuổi trẻ đã học qua thơ của ông Tố Hữu chưa: dấn thân vô là chịu tù đày, là chăn kề cổ, gối kề tai, làm thân sông chỉ còn một nửa (tối ló dựng dậy bắt thực hiện nghĩa vụ quân sự!). :-??

tayto

Xe đạp
thế cụ tìm con 82 cũ mà mua nhể. Còn chê nữa thì cứ xe bus mà đi hè hè

xe lôi

Xe tăng
chẳng biết đã mua đc chưa,mua thật hay không mua em cứ tư vấn con Lead.
Người iu cụ thật may mắn,hí hí.

Mr.Cán

Xe đạp
Phiêu lãng cùng gió,chu du cùng mây,làm bạn cùng t
Cụ chém gió vừa phải,chả hiểu sao iem đeck thick mấy kiểu ng như kụ. Đã 'thậm chí là đi xe đạp' thì đừng khi nào nói Click ko hợp
Iem đồng ý với 1 vài cụ ở trên.Đang đi xe bus,hỏi Lx,Li mà ko thích nữa thì em chịu
Mua cho cái xe đạp Thống nhất.Ra số 2 Thái Hà ấy.Chả mất xăng,lại bền
Đó là lúc đi chơi cụ ơi :|

Mà thôi cảm ơn mọi người .Em đã lấy Rsx rồi ạ :)