[Funland] Cần tư vấn làm gì với gái?

TuyPhong03

Xe tải
Ok. Em sẽ dứt khoát. Hao tốn tâm sức quá.
Mà nick cụ hay nhỉ. Giống nick 1 đứa bạn em.

Được gửi từ App - Otofun
bạn cụ là ai thế, gửi ảnh xem có phải em ko :D. Nếu chia tay thường sẽ ko nên gặp nhau vì dễ quan hệ lắm lại càng khó dứt

giangvv963

Xe hơi
Cảm ơn nàng. Tôi tin nàng cũng từng có lúc được người khác yêu, còn mình thì lại ko có tình cảm mấy.

Được gửi từ App - Otofun
Em rất rõ ràng kiểu không thích thì không đời nào bật đèn xanh :)

LeTai1979

Xe cút kít
Hi vọng là sau chia tay, chị ấy sẽ vui vẻ chuyên tâm làm việc, làm đẹp spa các thứ. Đến khi chị ấy vừa giàu vừa đẹp rồi lúc ấy anh hối hận cũng chưa muộn. :))
Đọc mà tội chị ấy ghê, anh gì ơi. Chia tay chị ấy nhanh lên để chị ấy còn đi tìm người tốt hơn. :))
Cũng hi vọng sau này bản thân không gặp phải loại người như anh.
Mợ không nên lý thuyết, người tử tế, người tình cảm mới vướng phải lỗi này. Thằng thô bạo nó thấy không ưng là cứ thế đứng dậy quay đầu rồi.

Các cụ bảo gái ham tài, trai ham sắc. Các mợ là thích trai tài nhé, ít trọng sắc. Mợ thấy cụ nào chém như rồng bay phượng múa trên này, ngưỡng mộ đã lâu, có dịp làm quen, chia sẻ thân thiết. Anh rụt rè bảo: “Anh xấu trai lắm”; Kiểu gì chả nghĩ là nói đùa, chắc anh ấy thử lòng, mới e ấp đáp lời: “Đàn ông làm gì có ai xấu, chỉ có anh và người không tốt bằng anh thôi”. Nhá nhem trên ảnh với qua Phây-tham mắt mũi lằng nhằng nửa sáng nửa tối ai biết đẹp xấu, cân đối, đến từng nào? Nhưng mà thường anh nào, em nào nghiêm túc nhận xấu là trên 90% xấu thật. Không xấu hiếm ai nhận xấu lắm.

Thề nguyện yêu thương xong lúc gặp lại lệch so với góc Phây-tham thêm 90 độ, hơi khấp khểnh đúng kiểu từ bé đến giờ mắt mợ cứ nhìn là chói sáng, dây thần kinh thì buốt từ lúc đấy đến mấy ngày sau. Mợ nuốt vào hay nhả ra ạ? Biết là không phải lỗi của nhau, nhưng cứ gặp nhau là thành lỗi.

Khổ lắm chứ có phải.

Cụ va phải ca như này rồi này ah? kinh nghiệm thanh minh thấy đồng cảm ghê, như kiểu trong chăn mới biết chăn có rận
Mợ không nên lý thuyết, người tử tế, người tình cảm mới vướng phải lỗi này. Thằng thô bạo nó thấy không ưng là cứ thế đứng dậy quay đầu rồi.

Các cụ bảo gái ham tài, trai ham sắc. Các mợ là thích trai tài nhé, ít trọng sắc. Mợ thấy cụ nào chém như rồng bay phượng múa trên này, ngưỡng mộ đã lâu, có dịp làm quen, chia sẻ thân thiết. Anh rụt rè bảo: “Anh xấu trai lắm”; Kiểu gì chả nghĩ là nói đùa, chắc anh ấy thử lòng, mới e ấp đáp lời: “Đàn ông làm gì có ai xấu, chỉ có anh và người không tốt bằng anh thôi”. Nhá nhem trên ảnh với qua Phây-tham mắt mũi lằng nhằng nửa sáng nửa tối ai biết đẹp xấu, cân đối, đến từng nào? Nhưng mà thường anh nào, em nào nghiêm túc nhận xấu là trên 90% xấu thật. Không xấu hiếm ai nhận xấu lắm.

Thề nguyện yêu thương xong lúc gặp lại lệch so với góc Phây-tham thêm 90 độ, hơi khấp khểnh đúng kiểu từ bé đến giờ mắt mợ cứ nhìn là chói sáng, dây thần kinh thì buốt từ lúc đấy đến mấy ngày sau. Mợ nuốt vào hay nhả ra ạ? Biết là không phải lỗi của nhau, nhưng cứ gặp nhau là thành lỗi.

Khổ lắm chứ có phải.

bumbum9989

Xe đạp
Đây chắc là trường hợp cụ gặp phải, coi như e có duyên được nghe.
Em và gái gặp nhau ngoài đời, khôg qua mạng, chấm điểm gái cũng khá so với em.
Nhưng suy cho cùng, mọi chuyện vẫn là do em ích kỷ, ham mê. Mà đàn ông, em nghĩ ai chả có những lúc yếu lòng như thế. Người ta cứ muốn, chả nhẽ mình lại bỏ đi.

Khổ lắm chứ có phải.

Được gửi từ App - Otofun

quangp5

Xe điện
Cụ thử dùng roi da, xích sắt, truỳ gai... xem gái có sợ không

LeTai1979

Xe cút kít
Cụ va phải ca như này rồi này ah? kinh nghiệm thanh minh thấy đồng cảm ghê, như kiểu trong chăn mới biết chăn có rận
Chuyện có gì mà thanh minh với đồng cảm ạ? Sự thực nó là như thế, nói thật không muốn lại thích nghe nói dối ạ? Các mợ giờ 360 thiếu gì mà phải va mới biết?

Em lúc nào cũng thống nhất quan điểm, bạn bè thì hết lòng, chứ trên bạn bè dứt điểm là phải đẹp. Thô bạo từ đầu nhưng tránh sau này khó ăn khó nói khó nhìn nhau.

Girl Ngành

Xe hơi
Mất nết.

LeTai1979

Xe cút kít
Đây chắc là trường hợp cụ gặp phải, coi như e có duyên được nghe.
Em và gái gặp nhau ngoài đời, khôg qua mạng, chấm điểm gái cũng khá so với em.
Nhưng suy cho cùng, mọi chuyện vẫn là do em ích kỷ, ham mê. Mà đàn ông, em nghĩ ai chả có những lúc yếu lòng như thế. Người ta cứ muốn, chả nhẽ mình lại bỏ đi.

Được gửi từ App - Otofun
Em ví dụ sinh động thế cơ ạ? :))

Xin lỗi cụ vì lại cười khi mà câu chuyện rất nghiêm túc, cụ thì đang bối rối. Mong là cụ sớm giải quyết được. Trong cuộc sống, những chuyện chả ai sai nhưng cứ gặp nhau là không có chỗ nào đúng rất nhiều. Trừ với những người cuộc sống bình lặng, hay còn gọi là đơn điệu. Cũng không cứ là chỉ trong chuyện tình cảm. Ranh giới giữa người tốt và người xấu, giữa chân thành và đểu giả, giữa nói dối để chịu trách nhiệm và nói thật để chịu trách nhiệm,... đôi khi rất mong manh; chỉ có thể nhìn vào hậu quả cuối cùng được khắc phục như thế nào thôi.

Pvsc

Xe ba gác
Có ảnh chưa các cụ :D

Martin 108

Xe tải
Ko yêu thì dứt, phũ 1 lần, chịu tiếng 1 lần, nhưng mở ra con đường mới cho cả hai.

Nếu đúng như cụ kể thì em cho rằng cụ ko đểu, nên mới day dứt. Bọn đểu thì nó chẳng để tâm, bỏ phát một hoặc trữ đó xài dần.

TNT_123

Xe buýt
:)) như kiểu khoe chiến tích ấy nhỉ.

Kẹo_Lạc

[Tịch thu bằng lái]
Quan trọng chắc nó xấu quá nên thỉnh thoảng ông ban phát tinh trùng cho tý. Kiểu này giải tán đi.
Chắc hàng họ e kia cũng ko đẹp nữa. Vì nếu xấu gái mà hàng đẹp vẫn húp xùm xụp :))

Không phải ai cũng gặp và nghĩ như cụ, cách cụ diễn tả chi tiết tình huống thì em đoán cụ đã từng trải qua. Nhưng đã thô bạo từ đầu thì luôn đi cụ đừng xxx xong lý do cho cái ranh giới mong manh mà tự mình cho là đúng
Chuyện có gì mà thanh minh với đồng cảm ạ? Sự thực nó là như thế, nói thật không muốn lại thích nghe nói dối ạ? Các mợ giờ 360 thiếu gì mà phải va mới biết?

Em lúc nào cũng thống nhất quan điểm, bạn bè thì hết lòng, chứ trên bạn bè dứt điểm là phải đẹp. Thô bạo từ đầu nhưng tránh sau này khó ăn khó nói khó nhìn nhau.

Michael J

Xe điện
Gái yêu em nhiều, nhưng em lại không yêu gái, dù đã cố gắng.
Chúng em đã xxx vài lần, mỗi lần như vậy gái đều rất vui vẻ, nhưng em lại cảm thấy tội lỗi, xấu hổ với chính bản thân mình.
Em nửa muốn giữ, nửa không muốn giữ.
Em nên làm gì bây giờ? Và nếu từ bỏ thì không thể làm bạn bè gì nữa đâu phải không các bác?
Cần rõ ràng cụ nhé. Còn giờ đồng thuận hai bên làm bạn tềnh cũng nhiều.
Không lừa dối nhau là được. Còn cả hai bên thích thì triển thôi;))

Hùngcadilac

[Tịch thu bằng lái]
Gái yêu em nhiều, nhưng em lại không yêu gái, dù đã cố gắng.
Chúng em đã xxx vài lần, mỗi lần như vậy gái đều rất vui vẻ, nhưng em lại cảm thấy tội lỗi, xấu hổ với chính bản thân mình.
Em nửa muốn giữ, nửa không muốn giữ.
Em nên làm gì bây giờ? Và nếu từ bỏ thì không thể làm bạn bè gì nữa đâu phải không các bác?
Đồ khốn.....