[Thảo luận] Cẩn thận với các tình huống trong bãi đỗ xe của các nhà hàng

tomahocch

Xe tải
khâm phục mợ,mợ điềm đạm quá
3 vệ sĩ bao gồm:
1. Chồng em
2. Em họ em
3. Thằng bạn nối khố của em
nên khả năng phải giữ thể diện không cao. Chẳng qua không muốn để thằng em với thằng bạn ngại vì mình đưa nó đi mà xe mình bị vạt 1 miếng mông thôi ạ ^^

aFang

Xe máy
Mợ phải xử nó ngay, để thế nó nhờn lần sau nó lại vát mông cụ khác.
Đeo kính mát có thể do mắt thằng ku đấy nó bị đâu mắt hoặc bị lác :-B

Chỉnh sửa cuối:

Truongvk

Xe tải
Mợ viết văn hay thật, nhất là đoạn kể về việc ko uống rượu để lái xe, cứ như đàn ông. Sau nữa là mợ đi cùng ông xã mà khi ăn xong lại phải đi lấy xe à? Bây giờ nam nữ bình đẳng tiến bộ nhỉ!?:-B

MagnusL6

Xe hơi
Mợ viết văn hay thật, nhất là đoạn kể về việc ko uống rượu để lái xe, cứ như đàn ông. Sau nữa là mợ đi cùng ông xã mà khi ăn xong lại phải đi lấy xe à? Bây giờ nam nữ bình đẳng tiến bộ nhỉ!?:-B
Mục đích đầu tiên khi em đi học lái xe là để có thể lái xe thay ông xã sau khi ông xã uống rượu! Việc uống rượu quan trọng với đàn ông đàn ông hơn với phụ nữ - còn việc người đàn ông an toàn sau khi uống rượu quan trọng với nhiều người, nhất là với vợ người đàn ông đó! Nên, em thấy chả "như đàn ông" tí nào, cực nữ tính là khác! Cụ lên miền cao, Sapa chẳng hạn, ngó thử xem phụ nữ Mông họ ngồi thêu bên đường chờ chồng tỉnh rượu như thế nào đi ạ! Em thấy khối cụ vì thế mà muốn lấy gái Mông đấy ạ! Những người vợ đó chỉ biết đi bộ nên không vác được chồng về, chứ họ mà biết lái xe thì chắc cũng chả ngồi đợi chồng tỉnh rượu để lấy xe đưa vợ về đâu, cụ nhỉ?!

Chỉnh sửa cuối:

kklong34

Xe tải
3. Đầu tiên còn không thèm xuống xe cũng không kéo kính xuống nói chuyện với em đâu, chắc thấy em bé tí định bắt nạt. Nhưng nhìn kỹ lại thấy em đi cùng 1 dàn 3 bạn là nam giới, bạn nào cũng chơi Judo nên cũng có tí cơ bắp nên đổi thái độ,

Thôi em ạ 1 điều nhịn là 9 điều lành trước đây có câu 3 năm võ tàu ko = 1chầu củ đậu mà bây giờ củ đậu là lỗi thời rồi hàng nóng, lanh hoa cải đầy ra đấy tránh được là tốt .

thanhchung

Xe buýt
e nói thật, với thái độ như thằng chó ấy thì kiểu gì e cũng phải thịt nó. thái độ thế thì chỉ ăn đòn thôi

zep.le

Xe buýt
e dự tình huống chú lái xe kia như thế này: chú kia lúc vào số lùi tranh thủ vuốt đùi e chân dài kia mà lại vuốt từ đầu gối lên đến..........
Chân vẫn để lên chân ga lúc vuốt lên đến........thì chân ga ta cứ đạp thôi phải không các cụ?

hmpstudio

Xe điện
gặp phải e là cho chú kia thành Gấu trúc luôn, đỡ phải đeo kính.. mà chỗ đó mầy thằng trông xe ngu lắm cụ chủ....
NGhĩ cũng tội cho chú kia cụ chủ thớt nhỉ

toan di bo

Xe buýt
Hôm ý em vô tình cũng vừa nhậu ở đấy ra thấy mông Mợ Magnus bị vạt, và thấy thái độ của thằng cha kia E định xuống xe dự cho Mợ lấy lại công bằng , dưng Mợ đi luôn không ý kiến gì, E phục Mợ lăm. E nghĩ lẩn thẩn nếu e dẫm phải chân Mợ, Mợ cũng đừng mắng E nhá. Mợ tố bụng à!

ECO-arch

Xe tăng
Thành thật xin lỗi mợ, hôm í nhìn ba vệ sĩ của mợ to con bỏ xừ, em hok dám xuống xe ngay, phải đeo quả kính đen lên dây cót rồi mới bước xuống. Kính em mua có 10K ở Trường Chinh í mà.
Mới cả em đã dặn con bồ kéo phanh tay để em lùi, ứ hiểu thế nào nó càng kéo em lại càng nhấc cao phanh chân, nên xe em nó mới vèo phát đấy ợ.
Mợ tha lỗi cho em nhá !

mai.thanh10

Xe container
Em đi nhậu bằng 2b, nhậu xong bỏ xe lại, taxi về giữ lấy cái gáo cho lành lặn. Nếu đi 4b, em quyết kô đụng giọt nào.

LeTai1979

Xe cút kít
Chết vì sĩ. Thế nà gặp mấy anh hổ báo thì có mà ăn cháo. :D

gabeu

Xe tải
may mà kụ không sờ vào cái kính đen đấy không đảm bảo đã lây đau mắt về cả nhà thì khổ. `~X(`

MagnusL6

Xe hơi
Hôm ý em vô tình cũng vừa nhậu ở đấy ra thấy mông Mợ Magnus bị vạt, và thấy thái độ của thằng cha kia E định xuống xe dự cho Mợ lấy lại công bằng , dưng Mợ đi luôn không ý kiến gì, E phục Mợ lăm. E nghĩ lẩn thẩn nếu e dẫm phải chân Mợ, Mợ cũng đừng mắng E nhá. Mợ tố bụng à!
Ủ uây, mấy hôm bận bận em không vào lại thớt này, giờ vào mới thấy tinh thần hiệp nghĩa của cụ! Biết lực lượng ủng hộ đông đảo thế này em đã nêu cao tinh thần quyết chiến quyết thắng hơn tí nữa! Thật chẳng nhầm khi tham gia O Ép, cụ nhề?!

Shinta

Xe tăng
hơ hơ... chỗ đỗ xe ở đó to đùng, rộng vãi vật mà cụ nhỉ... ^^... e cũng thử vào ăn 1 lần...

dapvocaydan

Xe điện
Vớ vẩn mắt bồ câu con bay con đậu cũng nên

thang_nth

Xe hơi
em mà là cụ, em cho mắt thằng đó thành gấu panda ngay, khỏi cần đeo kính đen, lùi vào xe người ta, không xuống xem xin lỗi thì thôi lại còn tinh vi, nhăn nhở, gét nhất loại sỹ diện hão...