[Thảo luận] Cẩn thận với các tình huống trong bãi đỗ xe của các nhà hàng

US Army

Xe máy
Website
www.nha-minh.com
Tại cụ ko uống chứ cụ làm tí vodka mặt đỏ tía tai lại thêm vài anh bạn judo thì bác kia không xòe tiền mới lạ

TonHanhGia

Xe hơi
Mục đích đầu tiên khi em đi học lái xe là để có thể lái xe thay ông xã sau khi ông xã uống rượu! Việc uống rượu quan trọng với đàn ông đàn ông hơn với phụ nữ - còn việc người đàn ông an toàn sau khi uống rượu quan trọng với nhiều người, nhất là với vợ người đàn ông đó! Nên, em thấy chả "như đàn ông" tí nào, cực nữ tính là khác! Cụ lên miền cao, Sapa chẳng hạn, ngó thử xem phụ nữ Mông họ ngồi thêu bên đường chờ chồng tỉnh rượu như thế nào đi ạ! Em thấy khối cụ vì thế mà muốn lấy gái Mông đấy ạ! Những người vợ đó chỉ biết đi bộ nên không vác được chồng về, chứ họ mà biết lái xe thì chắc cũng chả ngồi đợi chồng tỉnh rượu để lấy xe đưa vợ về đâu, cụ nhỉ?!
Đọc những đoạn này thì qua kiếp sau thế nào em cũng phải tìm cho được mụ và làm mọi cách để mụ không lấy được thằng chồng nào bên kiếp đó cả trừ lấy em ra!! !!!!

Civic0909

[Tịch thu bằng lái]
Hơi thiếu văn hóa nhỉ x-(

nguyenkhoa

Xe buýt
Mục đích đầu tiên khi em đi học lái xe là để có thể lái xe thay ông xã sau khi ông xã uống rượu! Việc uống rượu quan trọng với đàn ông đàn ông hơn với phụ nữ - còn việc người đàn ông an toàn sau khi uống rượu quan trọng với nhiều người, nhất là với vợ người đàn ông đó! Nên, em thấy chả "như đàn ông" tí nào, cực nữ tính là khác! Cụ lên miền cao, Sapa chẳng hạn, ngó thử xem phụ nữ Mông họ ngồi thêu bên đường chờ chồng tỉnh rượu như thế nào đi ạ! Em thấy khối cụ vì thế mà muốn lấy gái Mông đấy ạ! Những người vợ đó chỉ biết đi bộ nên không vác được chồng về, chứ họ mà biết lái xe thì chắc cũng chả ngồi đợi chồng tỉnh rượu để lấy xe đưa vợ về đâu, cụ nhỉ?!
May mắn cho Ông xã nhà Mợ quá :x Liệu được mấy người trong số con gái ngày nay nghĩ được những điều như mợ, hay chỉ là quần Hiệu, Túi hãng, xe Đẹp, Đại gia? Nếu mợ có em gái thì để em làm quen nhé. >:D<
Btw: Em luôn tìm đọc những bài viết của mợ đấy, bài nào cũng hay và tc cả. :D

anhbibonggan

[Tịch thu bằng lái]
E nà em gặp mợ này hôm sinh nhựt hải dương rồi ợ , em thấy cái anh đi cùng ấy to dã man lun í , nhưng anh ấy có võ Nhu Đạo lên em té , em trước kiện tướng nhu đạo của VỊt nhà mềnh nên em bít ợ , ko oánh trước thì mấy anh nhu đạo cũng pó tay , thía là em cười nhìn mợ này thôi ợ

MagnusL6

Xe hơi
May mắn cho Ông xã nhà Mợ quá :x Liệu được mấy người trong số con gái ngày nay nghĩ được những điều như mợ, hay chỉ là quần Hiệu, Túi hãng, xe Đẹp, Đại gia? Nếu mợ có em gái thì để em làm quen nhé. >:D<
Btw: Em luôn tìm đọc những bài viết của mợ đấy, bài nào cũng hay và tc cả. :D
Thưa cụ! Em có em gái, 9x cơ ấy ạ! Em gái em đg ở bên Mỹ và hôk bít lái xe ôtô! Nó chỉ đi bộ và đi xe đạp thôi, để giữ gìn môi trường! Gớm, em đến chết với nó mất nên chả dám giới thiệu cho cụ đâu ạ!