[Thảo luận] Cẩn thận bắn tốc độ trên đường QL1 Hà nội - Bắc Ninh

Pacificblue

Xe đạp
Báo cáo các bác là em thường chạy tuyến Hà nội - Lạng Sơn đi qua Bắc ninh thấy nhiều bác tài bị các chú xxx bắn tốc độ và bắt lỗi chạy sai làn đường nhiều vô kể. Nay em xin viết đôi điều để các bác tham khảo. Cụ thể là các chú xxx ngồi dựa lưng khuất sau các cột mốc cây số và ngồi trong thùng xe tải đậu bên đường. Tuy nhiên, cách đặt máy trên thùng xe tải hiện không đựoc sử dụng trong thời gian này mà thường ngồi sau cột số, không mặc áo xxx mà chỉ mặc quần thôi và đặt máy bắn tốc độ lên trên trên các thanh hộ lan và ngắm bắn các bác sau đó dùng bộ đàm thông báo cho các chú xxx ở cách đó vài cây số tiêu diệt. Như hôm nay mùng 8 Tết em đi đền Bà Chúa kho mà thấy các bác bị bắn khoảng hơn chục xe, định chụp cái ảnh trình các bác OF xem nhưng bị mấy bác xe tải đằng sau thúc vào đít nên không dừng lại chụp được. Khu vực hiện nay hay bị bắn là từ nhà máy Bia Việt hà, sữa Vinamilk đến giáp khu vực biển báo thành phố BN. Cho nên có bác nào đi trên quãng đường này xin cẩn thận một chút không lại bị phát tiền mừng tuổi đầu xuân oan.
Kính các bác tham khảo.

sushi222

Xe buýt
Website
www.handomart.com
cho em hỏi câu hơi ngu tí:
có khi nào mình chạy đúng tốc độ hoặc vượt tí ti mà xxx cứ vẫy lại thịt kô?
có được quyền yêu cầu xem băng ghi hình tốc độ xe mình lúc bị bắn kô?

thuybang

Xe máy
Báo cáo các bác là em thường chạy..... thường ngồi sau cột số, không mặc áo mà chỉ mặc quần thôi và đặt máy bắn tốc độ lên trên trên các thanh hộ lan và ngắm bắn các bác sau đó dùng bộ đàm ...
Kính các bác tham khảo.
thế thì lạnh lắm các bác nhờ ? :)):)):))

morningslxn

Xe tải
yêu cầu bình thường bác ạ
đã bị vịn lại là mất tiền nên cứ thắc mắc thoải con gà mái:6::6::6:

30M5415

Xe tải
yêu cầu bình thường bác ạ
đã bị vịn lại là mất tiền nên cứ thắc mắc thoải con gà mái:6::6::6:
chuẩn đó bác!nhưng mà bác phải tin tưởng là mình sai tí tị tì ti cơ!nếu hơn cãi nhau với nó nhiều lúc ko xin được nữa!phiền phức lắm!số anh em mình nắm đầu con dao khổ thế đấy!nói chung là cứ cẩn thận cho nó lành!!!!trộm vía e chưa bị bắn phát nào!!!!!!

CIVIC 30M

Xe buýt
Nói chung các bác cứ đúng tốc độ cho nó lành ạ, vừa an toàn lại vừa cho bọn xxx hết cửa kiếm :))

xmen

Xe buýt
Ngoài các lỗi mà bác chủ thread kể, các bác chú ý lỗi vượt phải nhé (b)

LAIMOI

Xe hơi
cám ơn bác chủ thớt

Mr Getz

Xe tải
Bác ơi vượt dưới 5Km xxx không thổi đâu, Bác được quyền yêu cầu cho xem băng hình, nhưng cứ đi chuẩn cho nó lành bác ạ.

Junko

Xe buýt
E vừa đi tối mùng 7 phang 100 như thường chả thấy vấn đề gì, mấy cụ xe khách Lạng Sơn còn cho e hít khói dài dài. Có cụ nào giải thích hộ e tại sao đường đẹp vậy mà chỉ cho phép chạy 80km/h không???

mrpham38

Xe đạp
Để nhà nước kiếm tiền làm đường khác đẹp hơn. Em nghĩ thế:)

Little Bush

Xe hơi
E vừa đi tối mùng 7 phang 100 như thường chả thấy vấn đề gì, mấy cụ xe khách Lạng Sơn còn cho e hít khói dài dài. Có cụ nào giải thích hộ e tại sao đường đẹp vậy mà chỉ cho phép chạy 80km/h không???
Ban đêm không bắn kụ ạ. Chắc do chưa có máy bắn đêm. Trên đường này xxx có thể bắn bất kỳ đoạn nào các kụ ạ. Em chẳng hiểu tại sao trên đường này có nhiều kụ khi em chạy 80 rồi mà các kụ ấy vẫn xin vượt, nhưng vượt xong rồi các kụ ấy lại giật xuống 80 và chạy ngay trước mũi em, xxx mà bắn đúng lúc các kụ vượt thì các kụ toi. Vượt thế để làm giề nhỉ. :^)

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Cứ đi 80 km cho lành, nhưng khi vượt phải lên 90 - 100km, nếu XXX bắn lúc ấy thì đúng là số khổ:'(

Pacificblue

Xe đạp
Báo cáo các bác là thêm một đoạn nữa bị bắn là chỗ cầu vượt đi vào TP Bắc ninh nữa, chỗ này là của xxx Bắc ninh mới triển khai thêm, chủ yếu bắn vào buổi chiều 15-17h. Chỗ này thường là máy bắn để ở trên xe tải, xe pick-up đỗ ven đường và cả trên thành cầu vượt nữa đấy.
Em xin báo cáo như vậy, bác nào là xxx BN thì tha lỗi cho em nhé...:77: vì mỏ nhọn

hoang.long

Xe tải
Website
intmt.net
Iem chạy xe còi, chạy 80km/h cho lành cả xe và tốc độ.

namanhnc

Xe tải
e đã từng bị bắn tốc độ ở đường 5. hồi đó e đi 1 con xe lởm (bị hỏng công tơ mét, nên 0 biết mình đang chạy bao nhiêu). theo kinh nghiệm thì lúc đó e chạy đúng tốc độ cho phép (khoảng 80). nên bị bắn, e ngỡ ngàng lắm. 0 tâm phục khẩu phục, e đòi xem lại, nếu đúng vượt sẽ ký BB, còn 0 thì e 0 chịu. các chú bảo e quay xe lại khoảng 1km, sẽ thấy 1 con xe biển xanh. e quay lại, nó cho mình xem hình và hiện số km giữa màn hình số 83 đỏ lè (e đã vượt 3km). lúc đó may mà nghĩ ra người quen nên alo, may 0 sao.
lúc e đứng xem, có mấy thằng chạy vèo vèo, nhìn biết ngay vượt tốc độ, nó nhẩy ra chụp hình nhưng 0 kịp. nói chung nó đã bắn là trúng bác ạ, nếu 0 vượt nó sẽ 0 báo ộ đàm để giữ xe pác đâu

VUXUANPHU

Xe buýt
Thanks bác!:6:

longvu

Xe tăng
Cụ nào dính địa phận BN mà bí quá, nhưng nhớ đừng cho xxx vội ghi biên bản nhé, cứ nói đại là em anh Bùi Tuấn - Trưởng phòng xử lý Vi phạm hoặc anh Tân/Toan - Trưởng/phó phòng CSGT Bắc ninh - đại ca của tất cả các chú xxx Bắc Ninh luôn. Nếu các anh xxx ko bỏ qua, cứ gọi cho em. Em điện lại, đảm bảo cụ lại bon bon trên đường với tốc độ mượt mà ngay