[Thảo luận] Cẩn thận bắn tốc độ trên đường QL1 Hà nội - Bắc Ninh

Vantruot

Xe tải
e đã từng bị bắn tốc độ ở đường 5. hồi đó e đi 1 con xe lởm (bị hỏng công tơ mét, nên 0 biết mình đang chạy bao nhiêu). theo kinh nghiệm thì lúc đó e chạy đúng tốc độ cho phép (khoảng 80). nên bị bắn, e ngỡ ngàng lắm. 0 tâm phục khẩu phục, e đòi xem lại, nếu đúng vượt sẽ ký BB, còn 0 thì e 0 chịu. các chú bảo e quay xe lại khoảng 1km, sẽ thấy 1 con xe biển xanh. e quay lại, nó cho mình xem hình và hiện số km giữa màn hình số 83 đỏ lè (e đã vượt 3km). lúc đó may mà nghĩ ra người quen nên alo, may 0 sao.
lúc e đứng xem, có mấy thằng chạy vèo vèo, nhìn biết ngay vượt tốc độ, nó nhẩy ra chụp hình nhưng 0 kịp. nói chung nó đã bắn là trúng bác ạ, nếu 0 vượt nó sẽ 0 báo ộ đàm để giữ xe pác đâu
Quá tốc độ dưới 5km thì luật chưa làm thịt cụ thì phải, cụ cãi là xong, sao phải gọi người quen cho phiền.

Ngoc.IMC

Xe tải
Website
www.brother-imc.vn
Cụ nào dính địa phận BN mà bí quá, nhưng nhớ đừng cho xxx vội ghi biên bản nhé, cứ nói đại là em anh Bùi Tuấn - Trưởng phòng xử lý Vi phạm hoặc anh Tân/Toan - Trưởng/phó phòng CSGT Bắc ninh - đại ca của tất cả các chú xxx Bắc Ninh luôn. Nếu các anh xxx ko bỏ qua, cứ gọi cho em. Em điện lại, đảm bảo cụ lại bon bon trên đường với tốc độ mượt mà ngay
Pác Pm cho cái số cầm tay nhỉ,,, không lúc dính Em lại phải bảo mấy XXX là đợi Em online rồi vote bác thì bác mới cho số và giải cứu nhỉ,,,,,,,,,,,,:21::21::21::21:

kieninlove

Xe tăng
Cụ nào dính địa phận BN mà bí quá, nhưng nhớ đừng cho xxx vội ghi biên bản nhé, cứ nói đại là em anh Bùi Tuấn - Trưởng phòng xử lý Vi phạm hoặc anh Tân/Toan - Trưởng/phó phòng CSGT Bắc ninh - đại ca của tất cả các chú xxx Bắc Ninh luôn. Nếu các anh xxx ko bỏ qua, cứ gọi cho em. Em điện lại, đảm bảo cụ lại bon bon trên đường với tốc độ mượt mà ngay
Cụ pm cho nhà con số cầm tay nhá (l)